ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  Freedom Badminton Cup#2 จัดแข่งที่ CCพระราม2 (29 ตุลาคม 2566
Freedom Badminton Cup#2 จัดแข่งที่ CCพระราม2 (29 ตุลาคม 2566                 

KaTa1

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  14/9/2023 3:53:06  [มีการแก้ไข: 14/9/2023 3:54:21]
  Freedom Badminton Cup#2 จัดแข่งที่ CCพระราม2 (29 ตุลาคม 2566

เลขที่สมาชิก: 83008

สวัสดีครับ "ชาวนักแบดมินตันทุกๆท่าน"
ขอเชิญร่วมมาประลองฝีมือ วัดศักยภาพของตนเอง
ได้ในรายการ "FreeDom Bidminton Cup#2🇹🇭"
29 ตุลาคม 2566 CC Badminton Court

รายการที่มือตรงๆ ไม่หมก ไม่หนัก 
**โมเดลแต่ละรายการไม่เท่ากัน ขึ้นอยู่กับผู้จัดและทีมประเมินของรายการนี้เท่านั้น

🟡 มือ Beginnerคือ Beginner จริงๆนะคับ สมัครกันมาแบบน่ารักๆๆได้เลย 
BGB- BeginnerBaby ตีได้ไม่เก่งครับ
BGM- BeginnerMonster แข่งมาบ้างตีพอได้ครับ
🟠 มือ N หาคู่มือประมาณ N คู่กับ N มือพอๆกันมาได้คับ เอ็นน่ารักๆ
🟢 มือ S  ห้ามตีคุมนะคับ
🔵 มือ P-  ห้ามมือ P ลง 
🟣 มือ P  ห้ามมือ P+ หรือ C มาคุม
🔴 มือ P+C  มือสูงสุดของรายการ จัดให้โดยเฉพาะ ตีกันมันส์ๆไปเลย  โมเดลเดิม(P/P+ ของซีซั่น1)
**มือ P, P+C ถ้าไม่ถึง12 คู่ขอยกเลิกนะคับผม**

ปล. ทุกคนรู้มือตัวเองดี สมัครให้ตรงมือ อย่าไปเทียบกับรายการอื่นๆนะคับ 
📍สมัครไม่ตรงมือยังไงก็ไม่ผ่านนะคับ
📍รอบนี้การประเมินมือค่อนข้างเข้มงวดมากๆ ขอให้สมัครให้ตรงมือนะคับ จะได้ผ่านง่ายๆ ถ้าสมัครแล้วไม่ผ่านหลายๆรอบ นักกีฬาจะรู้สึกสมัครจนท้อและไม่อยากแข่งเอานะ 
📍ห้ามหมกเพื่อเงินรางวัล มันดูไม่น่ารัก ไม่สมศักดิ์ศรีนะคับ แอดมินย้ำว่าสมัครให้ตรงมือ แข่งกันแบบสูสีๆ น่ารักๆ ในเลเวลตัวเอง
📍 แอดมินจะยังไม่เปิดรายชื่อนะคับ สามารถสมัครมาได้เลย 
📍ใครไม่มีคู่ ลงชื่อแจ้งแอดมินไว้ได้นะคับ หากมีคนที่กำลังหาคู่จะแจ้งให้ทราบครับ

แล้วพบกันนะครับ 🙂

🏆รอบนี้ถ้วยรางวัลไม่เหมือนรายการไหน จะพยายามคัดที่แบบอลังการและสวยๆนะครับ 
🎤การรันแมทรูปแบบใหม่โดยใช้ระบบ JIT และ FIFO
📌 มีคอร์ดสื่อสารมวลชน 1 คอร์ด 📽️ ( สนามที่ท่านจะได้เป็นซุปเปอร์สตาร์ น้องใหม่ดาวรุ่งพุ่งแรง อาจเป็นท่านที่จะได้ฉายแสงในสนามนั้นนะครับ) 
📌 มีของรางวัลจากผู้ใหญ่ใจดี และจากสปอนด์เซอร์ให้ครับ

รบกวน Line ID เพื่อประเมินมือ : 0815450717 
(ค้นหาในช่องไลน์ไอดีนะคับ)
ลิงค์สมัครครับ
https://docs.google.com/forms/d/1xgiCJI4LrJMtNSTKz6WIhd9uA-eHN32NaizAY6C94zk/edit

ไฟล์ที่แนบไว้:

ไฟล์แนบถูกซ่อน กรุณาเข้าระบบเพื่อดูไฟล์แนบ
ข้อมูลส่วนตัว

KaTa1

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  30/9/2023 22:00:35
  Re: Freedom Badminton Cup#2 จัดแข่งที่ CCพระราม2 (29 ตุลาคม

สมัครมาได้นะคับ

KaTa1

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  3/10/2023 13:31:12
  Re: Freedom Badminton Cup#2 จัดแข่งที่ CCพระราม2 (29 ตุลาคม

ใกล้เต็มแล้วนะคับ รีบสมัครมานะคับ

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 3 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 3 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
3 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต