ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  ขายของมือ2
/  ** หาแลกไม้ครับ YY <=> Li-ning **
** หาแลกไม้ครับ YY <=> Li-ning **                 

p2westwood

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  27/8/2014 4:37:18
  ** หาแลกไม้ครับ YY <=> Li-ning **

เลขที่สมาชิก: 53799

พอดีผมมีไม้ Yonex Nanoray Z-Speed(NRZ) 3UG5 สภาพผมคิดว่า 98% มีรอยเล็กๆแค่จุดเดียว ถ้าไม่สังเกตก็แทบไม่เห็นคับ..
มี
cover และใบรับประกันคับ ขึ้นเอ็น BG80 Power 24 Lbs. 

ต้องการหาแลกกับ: ไม้ Li-ning N90 II S-type ขอสภาพดีหน่อยนะคับ...
เหตุผลการแลก: เนื่องจากอยากลอง
เปลี่ยน Brand และ Feeling ดูบ้างคับ...

ยังไงใครสนใจอยากลองแลกเปลี่ยนประสบการณ์  PM มาคุยกันได้นะคับ

ปล. ขอคนที่อยู่ กทม. ก่อนนะคับ จะได้นัดเจอแลกเปลี่ยนกันอย่างสบายใจคับ..

ขอบคุณพื้นที่ไทยแบดคับ....

ข้อมูลส่วนตัว

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 13 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 13 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
13 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต