ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  อยากได้เพื่อนตีแบดลาดพร้าว
อยากได้เพื่อนตีแบดลาดพร้าว                 

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  7/7/2004 19:37:05
  อยากได้เพื่อนตีแบดลาดพร้าว

อยู่ลาดพร้าว101 อยากตีแบดมากๆค่ะ ไม่เก่งแต่ชอบกีฬา เลิกงานไม่ค่อยเป็นเวลา บางที6โมงกว่า บางทีมีประชุมก็ดึกมาก เสาร์-อาทิตย์ก็ว่างมั่งไม่ว่างมั่ง ไม่มีเพื่อนเล่นด้วย มีใครพอจะแนะนำหญิงอ้วนดำ-อ้วนดำ ได้บ้างว่าในละแวกนี้มีคอร์ทไหนบ้าง และจะไปหาเพื่อนเล่นได้ที่ไหนคะเอ่ย ถ้าไม่มีจริงๆ จะเล่นคนเดียวแล้วล่ะ เอ้ะ! เล่นคนเดียวน่าเกลียดมั้ยนะ ส่วนเรื่องคอร์ทเนี่ย เคยลองโทรไปถามๆก็มักบอกว่า "เต็ม" โดยเฉพาะช่วง prime timeหงุดหงิดงุ่นงานมาร่วม2เดือนแล้วจ่ะ เห็นที่ชวนๆกันในบอร์ดก็อยากไปเสียบบ้างแต่.. อายฝีมือ แห่ะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า..เจ้าประคู้ณ

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  8/7/2004 11:16:47
  Re: อยากได้เพื่อนตีแบดลาดพร้าว

กลุ่มผมเล่นอยู่แถววังหิน  วันพุธ 20.00-22.00น.  สนใจก็เมล์มานะครับ ThaiBadminton.com spam-mail protection system                                        

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  8/7/2004 15:53:49
  Re: อยากได้เพื่อนตีแบดลาดพร้าว

วันพฤหัส  2 ทุ่ม ถึง 4 ทุ่ม ที่  เสนาแบทมินตัน ครับ

วันศุกร์  1 ทุ่ม ถึง 3 ทุ่ม ครับ ที่ PP badminton

สนใจก็  mail มาครับ  ThaiBadminton.com spam-mail protection system

กระบี่อิงฟ้า

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  2/12/2005 15:47:25

เลขที่สมาชิก: 2798

ผมก็อยู่ในลาดพร้าว 101  มีเวลาตีแบดเฉพาะวันพฤหัส ช่วงเวลา 6โมง เย็น ถึง 2 ทุ่ม  ผมจะตีแถวตลาดพลู  ถ้าสนใจติดต่อ    ThaiBadminton.com spam-mail protection system

ข้อมูลส่วนตัว

Jeak! zzZ

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  2/12/2005 16:32:20

เลขที่สมาชิก: 1869

พีพี วันเสาร์ 1 ทุ่ม - 5 ทุ่ม

คอร์ท 1-4

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

มีหลายมือให้เลือกตี

แผนที่คอร์ท PP

http://www.thaibadminton.com/main/modules/adresses/singlefile.php?lid=111

---------

มีคอร์ทเปิดใหม่ในลาดพร้าว 71

ผมกำลังเล็งๆเพื่อนสมาชิกแล้วว่าจะขอเค้าไปแจมด้วยครับ

---------

--
มีสติ รู้เท่าทันความคิด ไม่เผลอยึดติด จนจิตหนักอึ้ง

ผู้น้อย

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  2/12/2005 18:35:46

เลขที่สมาชิก: 2829

อยากไปตีที่คอร์ท pp อะครับเเต่ว่าม่ายรู้จักใครเลย กลัวไปเเล้วจะไม่มีที่ให้ตี บ้านก้ออยู่เเถวๆวังหิน ถ้าเกิดพอมีที่ว่างให้เล่นขอความกรุณาโทรมาที่ 050207330 (โพส) นะครับ ม่ายค่อยเก่งเเต่อยากเล่นหนุกๆ

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 23 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 23 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
23 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต