ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  """คนรักแบดคัพ ครั้งที่2 29/6/57ผลการแข่งขันหน้า4"""
Page 4 of 4«123[4]
"""คนรักแบดคัพ ครั้งที่2 29/6/57ผลการแข่งขันหน้า4"""                 

nawapon

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  1/7/2014 0:06:20
  Re: """คนรักแบดคัพ ครั้งที่2 ณ.สนามเทศบาลนคนปฐม 29 มิ.ย.57""

เลขที่สมาชิก: 50034

ผลการแข่งขัน
c,c+
ชนะเลิศ สิงห์บูรพา ปริญญา /วินัย

รองชนะเลิศอันดับ1 Moon yard พีรดนย์/ภาคภูมิ

รองชนะเลศอันดับ2 สิงห์บูรพาณัฐนนท์/จุฑาเกียรติ
                         อันโตนิโอ อานนท์/กฤตภัค

มือ P
ชนะเลิศ สิงห์บูรพา วิโรจน์ /พิษณุ

รองชนะเลิศอันดับ1 อิสระ ฤทธิรุท /ศุภมิตร

รองชนะเลิศอันดับ2 นมรมควัน วรธน/รัตนโชติ
                         I am Laundry นพดล /อวิรุทธ์

มือ P-
ชนะเลิศ โพธาราม ทศพล /สุภัค

รองชนะเลิศอันดับ1 นมรมควัน อวยชัย /ศิวนัท

รองชนะเลิศอันดับ2 สิงห์บูรพา ภูริทัต/ชัยณรงค์
                         โพธาราม สุภชัย /ณัฐณรงค์

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกทีม ที่ประสบความสำเร็จ ในการแข่งขันครั้งนี้ ด้วยครับ
และขอขอบพระคุณสำหรับทุกๆ ท่านที่ เข้าแข่งขันในรายการนี้ ผิดพลาดประการใด ทางผู้จัดขออภัย มา ณ
ที่นี้ด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

[ แก้ไขโดย nawapon เมื่อ 1/7/2014 0:09 ]

[ แก้ไขโดย nawapon เมื่อ 1/7/2014 0:13 ]

[ แก้ไขโดย nawapon เมื่อ 1/7/2014 0:17 ]
ข้อมูลส่วนตัว

nawapon

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  2/7/2014 19:07:29
  Re: """คนรักแบดคัพ ครั้งที่2 ณ.สนามเทศบาลนคนปฐม 29 มิ.ย.57""

เลขที่สมาชิก: 50034

แจ้งนักกีฬาทุกๆท่าน เพื่อทราบ ครับ คนรักแบดคัพ ครั้งที่ 3 น่าจะประมาณปลายเดือนธันวาคม นี้ครับ เผื่อ ท่านใดสนใจ ได้เตรียมตัวใว้ครับ
และที่ แน่ๆ คือ ห้ามนักกีฬาที่ได้รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศอันดับ1 ลงแข่งในมือเดิมครับ ส่วน รองชนะเลิศอันดับ2 ต้องแยกคู่มาครับ
ข้อมูลส่วนตัว
Page 4 of 4«123[4]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 7 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 7 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
7 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต