ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  BB BADMINTON CHALLENGE #3 ผลการแข่งขัน หน้า 14
Page 14 of 14«1...111213[14]
BB BADMINTON CHALLENGE #3 ผลการแข่งขัน หน้า 14                 

เกสร

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  28/4/2014 19:42:36
  Re: BB BADMINTON CHALLENGE #3 BY GRANDNULAR X - TRM

เลขที่สมาชิก: 10808

ในนามทีมแบดบัก ขอบคุณ พีระยา น้องฉิ่ง อดิยศ และทีมผู้จัดท่านอื่นๆ ทุกท่าน การจัดสรรเวลายังคงทำได้ยอดเยี่ยมเหมือนเคย
โดยภาพรวมก็ออกมาสวยงามค่ะ สำหรับการจัดการปรับมือหรือต่อแต้มมองในแง่ของคนจัด ก็เข้าใจดีค่ะ แอบงอนนิดหน่อย แต่ก็เข้าใจว่าการจัดการตรงนั้น ก็ดีที่สุดแระ
ขอบคุณนะคะ ที่เหนื่อยจัดงานให้พวกเราร่วมสนุกกัน และน้ำใจที่มีให้กัน
ข้อมูลส่วนตัว

หมายเลข18

เขียนเมื่อ:  28/4/2014 19:47:19
  Re: BB BADMINTON CHALLENGE #3 BY GRANDNULAR X - TRM

เลขที่สมาชิก: 30583

ยกคำพูด:
เขียนโดย เกสร:

ในนามทีมแบดบัก ขอบคุณ พีระยา น้องฉิ่ง อดิยศ และทีมผู้จัดท่านอื่นๆ ทุกท่าน การจัดสรรเวลายังคงทำได้ยอดเยี่ยมเหมือนเคย
โดยภาพรวมก็ออกมาสวยงามค่ะ สำหรับการจัดการปรับมือหรือต่อแต้มมองในแง่ของคนจัด ก็เข้าใจดีค่ะ แอบงอนนิดหน่อย แต่ก็เข้าใจว่าการจัดการตรงนั้น ก็ดีที่สุดแระ
ขอบคุณนะคะ ที่เหนื่อยจัดงานให้พวกเราร่วมสนุกกัน และน้ำใจที่มีให้กัน

ขอบคุณ เจ๊ มาก ๆ เลยค่ะ ที่เข้าใจความรู้สึกของทีมงาน ความอึดอัดต่าง ๆที่อยู่รอบ ๆ โต๊ะกรรมการ
เจ๊ ก้อยังเป็นเจ๊ ที่น่ารักของเค้าเสมอนะคะ .... mk mk mk mk mk 55555

หมายเลข18

เขียนเมื่อ:  28/4/2014 19:49:15

ยกคำพูด:
เขียนโดย Atieree:

ยกคำพูด:
เขียนโดย หมายเลข18:

สำหรับหลาย ๆท่าน ที่มารอดูผลการแข่งขัน อดใจรอกันนิดนึงนะคะ

ตอนนี้ทางทีมงานอ่อนเพลียมาก ถ้าไม่ติดอะไร ช่วงดึก ๆ วันนี้ จะทำการอัพ

รายชื่อ ผู้ที่ได้รับรางวัล มาให้นะคะ

อ่อนเพลียจากการได้รองแชมป์c+เหรอค่ะคุณน้อง

แหมมมม คุงพี่ ก้อ .........

หมายเลข18

เขียนเมื่อ:  28/4/2014 22:24:12

ผลการแข่งขัน รายการ BB BADMINTON CHALLENGE#3

ประเภท PW-   ชนะเลิศ    คุณนัชดา ศรีสาทร + คุณวราภรณ์ นนกระโทก  ทีม STEP NINE FINE DAY

รองชนะเลิศอันดับที่ 1  คุณ สุพรรณี กมลนาวิน + คุณดวงรัตน์ ธีระรัตน์สกุล  ทีม T THAILAND

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 คุณสมศิริ ภูถาวร + คุณพรรณธิภา พุ่งอ้อ ทีม STEP NINE FINE DAY  และ คุณนพนนท์ หาแก้ว + คุณสุกัญญา จันทร์ขำ  ทีม อิสระ

ประเภท P- สายบน  ชนะเลิศ  คุณสุธี ลิ้นกนกรัตน์ + สนธยา ธรรมสาร ทีม RED TYPHOON

รองชนะเลิศอันดับที่ 1 คุณณัฐพล อุ่นอ่อน + คุณวิจิตรา ตั้งสังขะรมย์  ทีม THE ONE

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 คุณคณิน ธนรัตน์โสภณ + คุณไตรวิทย์ สุขวัฒนี  ทีม PS BADMINTON  และ คุณภาคภูมิ จึงประสิทธิ์พร + คุณพลพจน์ ลาภเกียรติพร  ทีม ซัดกระจาย

ประเภท P- สายล่าง  ชนะเลิศ  คุณณัฐวัฒน์ ตัณฑโพธินันท์ + คุณจิรวัฒน์  ภุมรัตน์สกุล  ทีม ธัญชลิตแบดมินตัน

รองชนะเลิศอันดับที่ 1 คุณสุธาทิพย์ ศรีธร + คุณอธิป ณรงฤทธิ์ ทีม ซัดกระจาย

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 คุณสุธี ตั้งมั่น + คุณประภาวรรณ โรจรัตนชัย  ทีม ทองคำแบดมินตัน และ คุณณิชชา สันเรือง + คุณศุภัฌชา สวัสดิพงษ์ ทีม THE ONE

ประเภท P สายบน   ชนะเลิศ คุณวรวุฒิ อัตเวทยานนท์ + คุณศุภมิตร แจ้คำ  ทีม BB BADMINTON

รองชนะเลิศอันดับที่ 1 คุณศุภกฤษณ์ ขาวกลิ่น + คุณศุภวิทย์ ตั้งใจดี ทีม SYNC

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 คุณปุณยวัฒน์ ประทีปรัตน์ + คุณสรคม ญาณะณิสสร ทีมซัดกระจาย  และ คุณ กฤษณ์ ทองพุ่ม + คุณวาสวิน กาญจนภูมิชัย  ทีม STEP NINE FINE DAY

ประเภท P สายล่าง  ชนะเลิศ คุณสรกนธ์ แซ่โซว + คุณวงศธร ทองคำ ทีม ทองคำแบดมินตัน

รองชนะเลิศอันดับที่ 1  คุณภาษณ เผ่าบัณฑร + คุณวิฑูร จิตตานนท์  ทีม V SMART

รองชนะเลิศอันดับที่ 2  คุณจรัสฤทธิ์ เชื้อโชติ + คุณอรรถพล สานนท์  ทีม JEED AND FRIENDS CLUB  และ คุณจเรศักดิ์ หลีทศรัตน์ + คุณปกรณ์ เชื้อวัชโร  ทีม STEP NINE FINE DAY

ประเภท C สายบน   ชนะเลิศ คุณพงศ์ธวัช งานไพโรจน์ + คุณวีรโรจน์ สุขพิทักษ์  ทีม RED TYPHOON

รองชนะเลิศอันดับที่ 1  คุณอธิษฐ์ รีฮาเซ็น + คุณพุทธมนต์ ขวัญเมือง  ทีม STEP NINE FINE DAY

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 คุณสุขสวัสดิ์ อาทิตย์รุ่งแสง + คุณภณ วงษ์ศรีสกุล  ทีม สอนน้อง  และ คุณอภิรักษ์ ธันวราคม + คุณพงศกร ทองคำ ทีม ทองคำแบดมินตัน

ประเภท C สายล่าง  ชนะเลิส คุณวรภัทร ส่วนอรุณสวัสดิ์ + คุณอัจฉริย์ เสถียรวงษ์นุษา  ทีม BAD 'R US

รองชนะเลิศอันดับที่ 1 คุณบุญชัย สอนสาย + คุณณัฐวัฒน์ ฤกษ์ชัยรัศมี ทีม STEP NINE FINE DAY

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 คุณวชิระ จารุสิริสิน + คุณนรธัช พฤกษภากรณ์  ทีม SYNERGY  และ คุณสมเกียรติ ตันธนวิกรัย + คุณนิธิ การรื่นศรี ทีม สายรุ้งสปอร์ตคลับ

ประเภท C+  ชนะเลิศ  คุณกานต์ ตันติประเสริญชัย + คุณอภิชาติ ลาภเหลืองทอง ทีม T SMASH/ T THAILAND

รองชนะเลิศอันดับที่ 1 คุณปวิญญู เจริญยิ่งเจริญ + คุณพีระยา เต็มยิ่งเจริญ  ทีม C Square / THE ONE

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 คุณนเรนทร์ฤทธิ์ สุภาศรี + คุณธนวัฒน์ เบอร์พันธ์  ทีม B- FIRST และ คุณโสภณ กลั่นกลิ่นหอม + คุณวิจิตร กลิ่นยืน ทีม KAWASAKI 

[ แก้ไขโดย nongnoi20 เมื่อ 28/4/2014 22:25 ]

[ แก้ไขโดย nongnoi20 เมื่อ 29/4/2014 22:09 ]

หมายเลข18

เขียนเมื่อ:  28/4/2014 22:33:01

ในฐานะ ตัวแทน ทีมงาน ผู้จัดงานการแข่งขันครั้งนี้ ทางทีมงาน รู้สึกเป็นเกียรติ เป็นอย่างยิ่ง ที่ได้มีโอกาส ต้อนรับ นักกีฬาทุก ๆ ท่านและ ผู้เข้าร่วมชมงานในช่วง เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา ทั้งนี้ บรรยากาศภายในงาน ต่าง จะไม่เกิดขึ้นเลย ถ้าไม่มี พวกท่านอยู่ ทางทีมงาน พยายาม ทำงานนี้อย่างเต็มที่ เพื่อให้ตัวงาน ออกมาดีที่สุด แต่ทั้งนี้ หากทางทีมงาน ทำผิดพลาดอะไรไป ในฐานะตัวแทนทีมงานทั้งหมด ต้องขอกล่าว ขออภัยต่อ ทุก ๆ ท่าน มาณ ที่นี้ด้วย

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุก ๆ ท่าน ที่ได้รางวัลทุก ๆท่านด้วยนะคะ

สุดท้ายนี้ ขอกล่าวขอบพระคุณ คุณเจน แห่งสโมสรแกรนนูลาร์ ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ และคอยอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ขอขอบพระคุณทีมงานทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็น พี่ฉิ่ง น้องบี คุณอดิยศ คุณตี๋น้อย และ น้อง ๆ กรรมการทุก ๆท่าน คุณเจี๊ยบ แห่งสโมสรทีไทยแลนด์ ที่ดำเนินการเกี่ยวกับของรางวัลในการเล่นเกม หากมีโอกาส เราคงพบกันใหม่ในการแข่งครั้งต่อไปนะคะ

[ แก้ไขโดย nongnoi20 เมื่อ 28/4/2014 22:38 ]

Deep_Impact

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  28/4/2014 23:26:03

เลขที่สมาชิก: 36248

แวะมาปรมมือให้ทีมผู้จัดนะครับ ^_^

siamkop

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  28/4/2014 23:39:32

เลขที่สมาชิก: 45669

ในนามทีม Friday Fight ขอขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกท่าน
ที่ได้สละเวลาและแรงกายมาจัดงานแข่งขันดี ๆ อีกรายการให้พวกเราได้มาร่วมสนุกกัน
โดยภาพรวมถือว่าจัดการแข่งขันได้ดีมาก
โดยการจัดการเรื่องเวลาและการประเมินมือถือว่าทำได้ดีครับ
โอกาสหน้า Friday Fight จะส่งทีมมาแข่งอีกแน่นอนครับ

Nat @ StepNine

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  29/4/2014 8:30:47

เลขที่สมาชิก: 32610

ยกคำพูด:
เขียนโดย หมายเลข18:

ในฐานะ ตัวแทน ทีมงาน ผู้จัดงานการแข่งขันครั้งนี้ ทางทีมงาน รู้สึกเป็นเกียรติ เป็นอย่างยิ่ง ที่ได้มีโอกาส ต้อนรับ นักกีฬาทุก ๆ ท่านและ ผู้เข้าร่วมชมงานในช่วง เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา ทั้งนี้ บรรยากาศภายในงาน ต่าง จะไม่เกิดขึ้นเลย ถ้าไม่มี พวกท่านอยู่ ทางทีมงาน พยายาม ทำงานนี้อย่างเต็มที่ เพื่อให้ตัวงาน ออกมาดีที่สุด แต่ทั้งนี้ หากทางทีมงาน ทำผิดพลาดอะไรไป ในฐานะตัวแทนทีมงานทั้งหมด ต้องขอกล่าว ขออภัยต่อ ทุก ๆ ท่าน มาณ ที่นี้ด้วย

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุก ๆ ท่าน ที่ได้รางวัลทุก ๆท่านด้วยนะคะ

สุดท้ายนี้ ขอกล่าวขอบพระคุณ คุณเจน แห่งสโมสรแกรนนูลาร์ ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ และคอยอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ขอขอบพระคุณทีมงานทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็น พี่ฉิ่ง น้องบี คุณอดิยศ คุณตี๋น้อย และ น้อง ๆ กรรมการทุก ๆท่าน คุณเจี๊ยบ แห่งสโมสรทีไทยแลนด์ ที่ดำเนินการเกี่ยวกับของรางวัลในการเล่นเกม หากมีโอกาส เราคงพบกันใหม่ในการแข่งครั้งต่อไปนะคะ

[ แก้ไขโดย nongnoi20 เมื่อ 28/4/2014 22:38 ]

BB 4 จัดเดือนหน้าเรยมั้ย คุงน้อง

Atieree

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  29/4/2014 22:19:49

เลขที่สมาชิก: 27128

เตรียมงานรายการต่อไปได้เลยนะครับ

Goofy

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  5/5/2014 7:30:21

เลขที่สมาชิก: 2265

รายการนี้คัดมือได้ดีมากครับ

Saizama

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  6/5/2014 11:49:59

เลขที่สมาชิก: 67513

อยากได้รูปบรรยากาศ....แข่งขัน
ทีมผู้จัดพอมีบ้างไหมครับ...
ขอบคุณมาก ๆ ครับ ที่จัดหาให้ครับ 555+

หมายเลข18

เขียนเมื่อ:  6/5/2014 20:36:33

ยกคำพูด:
เขียนโดย Saizama:

อยากได้รูปบรรยากาศ....แข่งขัน
ทีมผู้จัดพอมีบ้างไหมครับ...
ขอบคุณมาก ๆ ครับ ที่จัดหาให้ครับ 555+

ลองแอดเฟสบุ๊คมานะคะ เด๋วจะหารุปแท๊กไปให้นะคะ

Page 14 of 14«1...111213[14]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 4 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 4 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
4 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต