ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  การแข่งขันBADMINTON SATTAHIP EPISODES I วันที่ 1-2 มีนาคม 57
Page 11 of 11«1...8910[11]
การแข่งขันBADMINTON SATTAHIP EPISODES I วันที่ 1-2 มีนาคม 57                 

tlchai08

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  15/11/2014 23:15:17
  Re: การแข่งขันBADMINTON SATTAHIP EPISODES I วันที่ 1-2 มีนาค

เลขที่สมาชิก: 13918

จะมีจัดอีกครั้งเมื่อไรครับ รออยู่ เพราะครั้งที่แล้ว ชวด พลาดไป ถ้ามีจัดเป็นทริป มีเที่ยวเกาะขาม หลังจากแข่งเสร็จอีกวันนึง ผมขอจองคนแรก เลยนะครับ รวมกับค่าสมัครเท่าไร ว่ากันมาครับ ขอบคุณมากครับ
ข้อมูลส่วนตัว

child

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  17/11/2014 14:10:00
  Re: การแข่งขันBADMINTON SATTAHIP EPISODES I วันที่ 1-2 มีนาค

เลขที่สมาชิก: 3748

ยกคำพูด:
เขียนโดย tlchai08:

จะมีจัดอีกครั้งเมื่อไรครับ รออยู่ เพราะครั้งที่แล้ว ชวด พลาดไป ถ้ามีจัดเป็นทริป มีเที่ยวเกาะขาม หลังจากแข่งเสร็จอีกวันนึง ผมขอจองคนแรก เลยนะครับ รวมกับค่าสมัครเท่าไร ว่ากันมาครับ ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ ทีมงาน เริ่มประชุมกันแล้ว ครับ สำหรับการจัดการแข่งขัน

badminton sattahip episode II ก็อาจจะรอ ตกลงกันเรื่องวัน เวลา สถานที่ และ เรื่อง มือ อีกครั้ง

ปล.เนื่องจาก สนามที่ สัตหีบ มีเพียง 3 คอร์ท คาดว่า น่าจะใช้เวลาการแข่งขันเป็น 2 วันเหมือนเดิม เรื่อง ทริป เที่ยว คงจะต้องเดินทางกันล่วงหน้าอ่ะครับ (แต่ถ้าจะให้ประสานก็ไม่มีปัญหาครับ เต็มที่ และ เต็มใจ อยู่แล้น ครับ อิอิ )
แต่ไม่ต้องห่วง ครับ ระยะทาง จาก คอร์ท ไป ถึงชายหาด ก็ เพียงไม่ถึง 1 กม. (ถ้าจัดที่เดิมก็ เดินถึงเลย ครับ อิอิ)

arnon2509

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  17/11/2014 17:51:04

เลขที่สมาชิก: 45884

ยกคำพูด:
เขียนโดย child:

ยกคำพูด:
เขียนโดย tlchai08:

ตอนนี้ ทีมงาน เริ่มประชุมกันแล้ว ครับ สำหรับการจัดการแข่งขัน

badminton sattahip episode II ก็อาจจะรอ ตกลงกันเรื่องวัน เวลา สถานที่ และ เรื่อง มือ อีกครั้ง

ปล.เนื่องจาก สนามที่ สัตหีบ มีเพียง 3 คอร์ท คาดว่า น่าจะใช้เวลาการแข่งขันเป็น 2 วันเหมือนเดิม เรื่อง ทริป เที่ยว คงจะต้องเดินทางกันล่วงหน้าอ่ะครับ (แต่ถ้าจะให้ประสานก็ไม่มีปัญหาครับ เต็มที่ และ เต็มใจ อยู่แล้น ครับ อิอิ )
แต่ไม่ต้องห่วง ครับ ระยะทาง จาก คอร์ท ไป ถึงชายหาด ก็ เพียงไม่ถึง 1 กม. (ถ้าจัดที่เดิมก็ เดินถึงเลย ครับ อิอิ)

ออกตารางแข่งในแต่ละวันมาเลย คนไปแข่งจะได้วางแผนไปเที่ยวได้ถูก...

Bad-man13

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  23/11/2014 12:26:48

เลขที่สมาชิก: 65993

ติดตามข่าว.....
Page 11 of 11«1...8910[11]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 8 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 8 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
8 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต