ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  มีคอร์ตตีฟรีแถวรังสิตครับ
มีคอร์ตตีฟรีแถวรังสิตครับ                 

Learm

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  21/6/2004 16:01:39
  มีคอร์ตตีฟรีแถวรังสิตครับ

เลขที่สมาชิก: 549

เป็นคอร์ตภายในของกรมทหารย่อยๆครับ วิ่งจากฟิวเจอร์มาไม่เกิน7นาทีก็ถึงครับ ผมเล่นอยู่กับคุณพ่อหลังเลิกงานน่ะครับ มีอยู่2คอร์ตเป็นปาเก้ตอนนี้ใช้อยู่คอร์ตเดียว(อีกคอร์ตฝุ่นจับ) ตีกันอยู่แค่4คนเองครับ ถ้าสนใจก็ติดต่อมาได้นะครับ เสียแต่ค่าลูกไม่ต้องเสียค่าเช่าคอร์ต รายละเอียดค่อยว่าอีกทีลองมาโพสท์ดูก่อนว่ามีคนสนใจไหมครับ

ออกกำลังฝังโรคร้าย 

ข้อมูลส่วนตัว

Kimamon

ปาปารัสชีประจำเว็บ
เขียนเมื่อ:  21/6/2004 16:13:01
  Re: มีคอร์ตตีฟรีแถวรังสิตครับ

เลขที่สมาชิก: 11

เอาด้วย เอาด้วย ตีกันวันไหนคับ จะชวน นุ่น อาม พี่เป๊ก คุณ beer ไปแจมด้วย แล้วเส้นทางเดินทางเป็นยังไงคับ ไปยากป่าว บอกด้วยนะคับ

คิม

--
Kimamon! โย่ว!
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

นางมารน้อย *Nuu~NoOn*

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  21/6/2004 16:21:46

เลขที่สมาชิก: 264

ขอแผนที่ด้วยเจ้าค่ะ :oops: จะไปแจมด้วย

--
JOIN OUR TMP BUFFET ON FRIDAY 21.00-24.00 PM. (TMP/NONTHABURI)
http://www.beautyatnoon.com
Facebook : Noon BeautyatNoon

Learm

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  21/6/2004 17:56:30

ขอบคุณนะครับที่ให้ความสนใจ แต่ต้องขอคุยรายละเอียดกับคุณพ่อก่อนว่าจะตีกันวันไหนยังไงบ้าง เออคิมนี่ต้องเองนะครับที่ไปตีกันที่ทุ่งสีกันเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมานี่เองครับจำได้ป่าว  แต่ส่วนใหญ่ที่ตีกันอยู่จะเป็น จันทร์ พุทธ ศุกร์ แต่ถ้าจะขยับขยายเป็นเสาร์อาทิตย์ด้วยคงต้องดูอีกทีครับ อดทนรอสักหน่อยนะครับ ส่วนที่ตั้งก็ง่ายนิดเดียว จากถนนพหลโยทินขาออกต่างจังหวัดก่อนถึงโลตัสรังสิตจะมีแยกใหญ่เลี้ยวซ้ายเข้าตัวจังหวัดปทุมหรือแยกตลาดรังสิตนั่นแหละครับเลี้ยวแล้วตรงมาข้ามสะพานแรกเป็นสะพานข้ามทางรถไฟตรงมาอีกนิดชิดซ้ายไว้อย่าข้ามสะพานที่สอง แล้วจะมีป้ายเขียนว่าไปปากเกร็ดไปตามทางนั้นเลยครับวิ่งไปตามทางนั้นเลยครับอีกประมาณ3กิโลก็ถึงแล้วครับดูทางขวาไว้จะเจอป้ายโรงงานซ่อมสร้างรถยนต์ทหารกรมสรรพาวุธอยู่ครับ ถึงแล้วครับ แล้วจะมาบอกใหม่นะครับ

Kimamon

เขียนเมื่อ:  22/6/2004 8:00:58

ยกคำพูด:

เขียนโดย Learm:
ขอบคุณนะครับที่ให้ความสนใจ แต่ต้องขอคุยรายละเอียดกับคุณพ่อก่อนว่าจะตีกันวันไหนยังไงบ้าง เออคิมนี่ต้องเองนะครับที่ไปตีกันที่ทุ่งสีกันเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมานี่เองครับจำได้ป่าว  แต่ส่วนใหญ่ที่ตีกันอยู่จะเป็น จันทร์ พุทธ ศุกร์ แต่ถ้าจะขยับขยายเป็นเสาร์อาทิตย์ด้วยคงต้องดูอีกทีครับ อดทนรอสักหน่อยนะครับ ส่วนที่ตั้งก็ง่ายนิดเดียว จากถนนพหลโยทินขาออกต่างจังหวัดก่อนถึงโลตัสรังสิตจะมีแยกใหญ่เลี้ยวซ้ายเข้าตัวจังหวัดปทุมหรือแยกตลาดรังสิตนั่นแหละครับเลี้ยวแล้วตรงมาข้ามสะพานแรกเป็นสะพานข้ามทางรถไฟตรงมาอีกนิดชิดซ้ายไว้อย่าข้ามสะพานที่สอง แล้วจะมีป้ายเขียนว่าไปปากเกร็ดไปตามทางนั้นเลยครับวิ่งไปตามทางนั้นเลยครับอีกประมาณ3กิโลก็ถึงแล้วครับดูทางขวาไว้จะเจอป้ายโรงงานซ่อมสร้างรถยนต์ทหารกรมสรรพาวุธอยู่ครับ ถึงแล้วครับ แล้วจะมาบอกใหม่นะครับ

จำได้ดิคับ แหม!

แต่ท่าทางไปยากจังอ่ะคับ  ตอนแรกผมนึกว่าต้องหมายถึง คอร์ดที่อยู่ใกล้ๆ ถนนพหลโยธินอะไรทำนองนี้เสียอีก เส้นทางที่ต้องบอก มันมะใช่ทางผ่านกลับบ้านผมอ่ะดิคับ แล้วที่อยากจะตีก็หมายถึงตอนเย็นหลังเลิกงานอ่ะคับ ส่วนเสาร์อาทิตย์ นั่นต้องดูอีกทีก่อนว่ามีใครจะไปด้วยอ๊ะป่าวอ่ะ :oops:

คิม

--

เขียนเมื่อ:  22/6/2004 8:51:31

อ่ะ ๆ รู้สึกว่าเคยขับรถผ่านตอนเวลาที่กลับบ้านทางสะพานนวลฉวี  ถ้าอย่างนั้นละก้อไปถูก เพราะคุ้นๆ โรงงานซ่อมสร้าง
ส่วนขากลับก้อไปโผล่ออกทางปากเกร็ด แวะส่งพี่คิมได้ด้วยน๊า.....ดีจัง

ปล. ตีหลังเลิกงานน่ะค่ะคุณต้อง (เสาร์-อาทิตย์ มะได้อยู่แถวรังสิตอ่ะ)

--
JOIN OUR TMP BUFFET ON FRIDAY 21.00-24.00 PM. (TMP/NONTHABURI)

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  22/6/2004 13:30:09

GO  go  go

Kimamon

เขียนเมื่อ:  22/6/2004 13:49:38

ยกคำพูด:

เขียนโดย beer (ผู้มาเยือน):
GO  go  go

ไปวันไหนดีล่ะคับ :not get: พรุ่งนี้เลยหรือเปล่า จะได้เตรียมชุดกับไม้ตีแบดมา แล้วไม่ทราบว่าจะไปตีกันกี่โมง คอร์ดว่างให้เข้าไปตีหรือเปล่า จะนัดเจอกันก่อนมั้ย หรือต่างคนต่างไป ช่วยออกความเห็นด้วยนะคับ :oops: 

คิม

--

Learm

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  22/6/2004 14:52:43

มากันได้หรือป่าวครับ มีใครไม่สะดวกกันอย่างไรก็ลองบอกมานะครับเผื่อจะหาทางแก้ไขร่วมกัน เออแล้วคุณBeerอยู่ที่ไหนล่ะครับเนี่ยมาถูกหรือป่าวครับ  ส่วนคิมน่าจะมาถูกแล้วนะ คุณนุ่นต้องว่าไม่หลงแน่นอน  มีอะไรบอกมาแล้วกันครับ

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

เขียนเมื่อ:  22/6/2004 15:06:27

เล่นวันไหนกันคะ กี่โมงอ่ะคะ

--

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  23/6/2004 13:10:24

อยู่แถวงามวงวานคับ   คิดว่าคงไปไม่ถูกแน่ๆๆเลย  เอาเป็นว่าใครไปมาแล้วหรือมีแผนที่ก้อเอามาให้ดูกันบ้างนะคับ

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  23/6/2004 13:13:48

อยู่งามวงวานคับ  คิดว่าคงไปไม่ถูกอะคับ   พอดีเพิ่งมาอยู่แถวนี้แต่เรียนอยู่ ม.กรุงเทพอะถ้าจะเล่นใครผ่านมาทางนี้ช่วยารับด้วยได้ปะ  อิอิ  วันไหนด้วยนะ

Kimamon

เขียนเมื่อ:  23/6/2004 15:28:51

ยกคำพูด:

เขียนโดย beer (ผู้มาเยือน):

อยู่งามวงวานคับ  คิดว่าคงไปไม่ถูกอะคับ   พอดีเพิ่งมาอยู่แถวนี้แต่เรียนอยู่ ม.กรุงเทพอะถ้าจะเล่นใครผ่านมาทางนี้ช่วยารับด้วยได้ปะ  อิอิ  วันไหนด้วยนะ

วันนี้ก็จะไปสำรวจลู่ทางก่อนอ่ะคับ จะลองไปเล่นดูก่อนว่าเป็นยังไงบ้าง แล้วจะมารายงานผลให้ทราบอีกทีละกันนะคับ  ถ้าทุกอย่างโอเคล่ะก็ คราวหน้า คุณ beer ก็ไปด้วยกันได้คับ ส่วนสถานที่นัดนั้นจะมาบอกให้ทราบอีกทีละกันคับ :oops:

คิม

--

Aeh (original)

Webmaster
เขียนเมื่อ:  23/6/2004 15:39:43

เลขที่สมาชิก: 13

เช่นกัน นุ่นไปเล่นเมื่อไหร่เสร็จแล้วกลับมาทำแผนที่ให้ด้วย แล้วจะฝากพี่แมน เอาคอร์ดที่มีแผนที่ขึ้นหน้าแรก ๆ ดีป่าว

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 14 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 14 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
14 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต