ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  ประกาศจากทางเว็บ
/  เปิดรับสมัครผู้ดูแลหมวดรีวิวอุปกรณ์
Page 3 of 3«12[3]
เปิดรับสมัครผู้ดูแลหมวดรีวิวอุปกรณ์                 

Mamijima

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  25/6/2007 18:44:49
  Re: เปิดรับสมัครผู้ดูแลหมวดรีวิวอุปกรณ์

เลขที่สมาชิก: 2549

มันไม่จำเป็นต้องมีใจเป็นกลางก็ได้นิคับ รีวิวอุปกรณ์ก็แค่บอกเกี่ยวกับอุปกรณ์นั้นว่าเป็นยังไงลักษณะเป็นยังไงต่อให้ชอบYonexอย่างสุดซึ้ง แต่กลับต้องไปรีวิวไม้FBTมันก้ไม่มีผลที่จะเขียนโน้มเอียงไปได้หรอกคับ เพราะการรีวิวมันอยู่ที่อุปกรณ์ที่รีวิวไม่ใช่อยู่ที่ใจคนรีวิวว่าชอบยี่ห้อนั้นยี่ห้อนี้
ข้อมูลส่วนตัว

LeeYOYO

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  25/6/2007 21:16:47
  Re: เปิดรับสมัครผู้ดูแลหมวดรีวิวอุปกรณ์

เลขที่สมาชิก: 781

5 5 5 ลืม ตาพี่ป้อ คริคริ เดี๋ยวส่งเทียบเชิญ 3 ท่านนี้ก่อน (จริง ๆ Wilson นี่มีหลายท่านเลยนะ บักอุ้ย หรือ ท่าจะให้ดี ถ้า ธงชัยเล่นเวบจะเยี่ยมมาก ๆ ๆๆ)

เดี๋ยวพฤหัสนี้คงได้คุยกะป๋าแมน แล้วจะมารายงานให้ฟังนะ ว่า ดีไหม
อ่อ หรือใครว่างก็ไปเจอกันงาน Gosen ที่ พารากอนนะครับบบ

--
++ เข้าชม Facebook ของไทยแบดมินตันได้นะครับ ที่ www.facebook.com/thaibadminton
ตีแบดเพื่อความสนุกสนาน เพื่อสุขภาพ อย่าไปเครียดกับผลแพ้ ชนะ นะครับ :)

Wit

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  25/6/2007 22:18:57

เลขที่สมาชิก: 4018

อย่างครูต่อ (ฐิติพงษ์ ลาโพธิ์) ไม่รู้ว่าจะรู้เรื่องอุปกรณ์แค่ไหนนะ
เห็นเข้าเป็นสมาชิก TBW อยู่แล้วด้วย และก็สนทนาอยู่เป็นประจำ

--
ขมรมแบด เฮฮา พาตะลอน
ทีมแบดที่ไปเยือนมาแล้ว
ต่างแดน - ฮานอยเวียตนาม, นครเวียงจันทน์, เมืองวังเวียง, แขวงหลวงพระบาง, แขวงปากเซ, แขวงสุวรรณเขต( 3 ครั้ง).
ในประเทศ - กรุงเทพ, อุดร, อุตรดิษถ์, อยุธยา, สมุทรสาคร, สระบุรี(โรงปูนแก่งคอย)(โรงปูนท่าหลวง), เพชรบูรณ์, สุรินทร์, สุราษฎร์, สมุย, ตราด, ระยอง, ลพบุรี, กาญจนบุรี, ปทุมธานี, นนทบุรี, นครปฐม, นครนายก, ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ, มุกดาหาร, เชียงใหม่, เชียงราย, ชัยภูมิ, ชุมพร, นครสวรรค์, มหาสารคาม, หนองคาย, อุบลราชธานี, ภูเก็ต, ศรีประจันต์สุพรรณบุรี, สระแก้ว, นครพนม, เลย, ปราจีนบุรี, ขอนแก่น, บุรีรัมย์, สมุทรสงคราม

IT.MAN

Webmaster
เขียนเมื่อ:  3/7/2007 16:21:07

เลขที่สมาชิก: 1

ขอ update ข่าวคราวครับ

สรุปว่าขอเป็นชื่อผู้ที่จะทำหน้าที่ review ไม้แค่ละยี่ห้อครับ
ใครถนัดยี่ห้อใหนแจ้งมาได้เลยครับ

เดี๋ยวจะสร้างห้องย่อยแยกเป็นแต่ละยี่ห้อไปเลย แล้วใคร review ยี่ห้อใหนก็ใส่กันเต็มที่ (เดี๋ยวค่อยตามเก็บค่าโฆษณาทีหลัง อิอิ)

--
มาเล่นกีฬาเพื่อสุขภาพกันเถอะ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

fuji

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  3/7/2007 17:03:03

เลขที่สมาชิก: 2211

อึมมมมมมม .......เดี๋ยวหมวด reviewจะเงียบซะหมด ไม่มีใครตั้งกระทู้เลย....
........แน่นอนครับ ใช้แต่YONEX แล้วก็มี Winexอยู่บ้างครับ.....อาจจะมี wilsonบ้างเพราะพรรคพวกก็ใช้เยอะครับ
คงไม่ดูแลมากมายนะครับ แค่จะลองๆทำ reviewไม้ที่พอจะหาได้ มาทำเรื่อยๆละครับ...ถ้าเวลาพออำนวยละกัน
ปล.ใจจริงผมอยากให้มัน openมากกว่านะ ใครๆก็โพสท์ได้ แต่ก็พอเข้าใจว่าเดี๋ยวมันจะเละไปซักหน่อยละครับ..
จริงๆลองดูพรรคพวกผมที่ review รองเท้าบาสที่ pantip กลุ่ม Bkickzก็ได้ครับ อันนั้นก็ openก็ออกมาดูดีไม่ค่อยเละเท่าไหร่ครับ...
....แล้วแต่ละกันครับ ผมยังไงก็ได้ครับ.....

--
"Don't buy upgrades; play up grades"

Chadtha B.

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  25/10/2007 16:01:37

เลขที่สมาชิก: 12126

อยากสมัคร แต่ขาดคุณสมบัติเพียบ อิอิ.. สงสัยต้องเป็นคนอ่านรีวิวอย่างเดียวอะครับ

--
AT700 FanClub
สุดยอดกระบี่ : Ti10 JP 3UG5 (ออริ) BG68Ti 22 ปอนด์, AT700 JP 3UG4 (ออริ) BG68Ti 23 ปอนด์
Page 3 of 3«12[3]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 1 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 1 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
1 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต