ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  เสาร์ อาทิตย์นี้ 26 27 มกราคม TU-BarBad 2013
Page 19 of 21«1...161718[19]2021»
เสาร์ อาทิตย์นี้ 26 27 มกราคม TU-BarBad 2013                 

Goofy

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 15:39:40
  Re: TU-BarBad BADMINTON CHALLENGE 2013 ส.อา. 26-27 ม.ค. 56

เลขที่สมาชิก: 2265

ยกคำพูด:
เขียนโดย Atieree:

ยกคำพูด:
เขียนโดย Goofy:

ขอบคุณทีมงานที่จัดงานสนุกๆให้พวกเราได้ไปร่วมแข่งขันกัน ลูกทีมบอกว่าสนุกมากๆครับ(ไม่รู้แข่งแบดหรือเล่นไพ่ที่สนุก อิอิ)

Goofy Saturn Team

^^

มิน่าล่ะลูกทีมไม่มืสมาธิในเกมส์ ม้วแต่สนเกมส์นอกสนามเลยพลาดรางวัลมือล่างๆ
แต่มือบนยังร้กษาชื่อได้เช่นเคย

ไม่เคยได้เป็นเรื่องปกติอ่ะพี่ อิอิ
ข้อมูลส่วนตัว

UNO

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 15:43:49
  Re: TU-BarBad BADMINTON CHALLENGE 2013 ส.อา. 26-27 ม.ค. 56

เลขที่สมาชิก: 31825

ไม่เห็นผู้จัดมารายงานการแข่งเลยอะอยากรู้ผลแข่ง

nattawoody

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 15:57:28

เลขที่สมาชิก: 60056

TU-BarBad Bad ตัวสุดท้าย ใช้เป็น ADJ. ที่แปลว่า เ..ว รึเปล่า หรือเป็นคำย่อที่มาจากคำว่า BADMINTON โทษที่น่ะ
ไม่ได้เข้ามาป่วนนะ แต่อยากคุยด้วยอ่ะ การแข่งขันที่ผ่านมาตัดสิทธิ์ไปหลายคู๋ไหม

t.tan

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 16:02:16

เลขที่สมาชิก: 7363

จะรีบบเก็บงาน และ รีบรายงานผลให้นะครับ

priew

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 16:13:41

เลขที่สมาชิก: 4726

ยกคำพูด:
เขียนโดย nattawoody:

TU-BarBad Bad ตัวสุดท้าย ใช้เป็น ADJ. ที่แปลว่า เ..ว รึเปล่า หรือเป็นคำย่อที่มาจากคำว่า BADMINTON โทษที่น่ะ
ไม่ได้เข้ามาป่วนนะ แต่อยากคุยด้วยอ่ะ การแข่งขันที่ผ่านมาตัดสิทธิ์ไปหลายคู๋ไหม

ไม่ป่วนเลยนะ 555 

nattawoody

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 16:14:41

เราเป็นเพื่อนของผู้แข่งขันในรายการของคุณ ทางเพื่อนถูกตัดสิทธิ์ ก็เลยเกิดข้อสงสัยว่า การตัดสิทธิ์ของการแข่งขันมันง่ายอย่างนี้เลยเหรอ เข้าใจนะที่เขียนว่าการตัดสินของกรรมการถือเป็นที่สิ้นสุด เราสงสัยเมื่่อสักครู่เลยส่งเรื่องไปถามที่สมาคมไทยแบดมินตันที่ทางคุณใช้กรรมการของสมาคม อยากจะถามและแชร์ เพราะรู้สึกเสียใจและรู่สึกแย่ เนื่องจากประมาณช่วงต้นเดือน ทางเราได้ไปคัดมือให้ทาง TU BarBad ดู (เน้นว่าไปคัดมือให้ดู) บอกตรงๆมาไกลและหลงทาง แต่พอมาถึงสนามก็รู้สึกดีเพราะทางเราเคยไปแข่งหลายรายการ และสนามไม่พร้อมพอมาเห็นแล้วรู้สึกว่าสนามนี้โอเคบรรยากาศดี(First impression อ่ะ) ในวันคัดมือผลการแข่งขันคือ เสมอ กับสมชิกในทีมคุณ หลังจากนั้นน้องที่ลงแข่งอยากตีเล่นต่อ น้องเค้าเลยแจ้งความประสงค์ สิ่งที่ได้ยินออกจากปากผ่านสายลมเข้าหูคือ สมาชิกของคุณแจ้งว่าเซ็ทนี้น้องเค้าไหวเหรอ จะเล่นได้เหรอ (ความหมายคือมือที่กำลังลงเล่นคงประมาณ A+) น้องก็เดินกลับมาหาเราว่า ผมไม่อยากเล่นแล้ว กลับเลยก็ได้ เราบอกน้องว่าเล่นไปเลย 2 เกมส์ก็ได้ เดี๋ยวเรา น้องก็เล่นไปประมาณ 2 เกมส์ ก็เดินไปถามทาง TU BarBad ว่าสรุปให้มืออะไร อยากทราบเพราะจะกลับแล้ว คำตอบทีออกจากปาก เน้นจากปากของพวกคุณเอง คือ มือ C เน้นอีกรอบเพื่อลืมคือ มือ CCCCCCCCCCC ซ๊ซ๊ซ๊ซ๊๊ซ๊ซ๊
อ่านต่อนะ..............

t.tan

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 16:24:16

แจ้งให้สมาชิกในทีมทราบนะครับ ห้ามออกมาตอบกระทู้ที่เข้ามาป่วน ห้ามเเด็ดขาดครับ
ถ้าเราบกพร่องหรือผิดเราต้องแก้ไขปรับปรุง ถ้าไม่ผิดให้อยู่อย่างปกติครับ

ขอบคุณครับ

nattawoody

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 16:36:11

คุณรอง ทำถูกต้องนะ แต่จะขอชี้แจ้งไม่ได้เข้ามาป่วน ใครอยากจะเข้ามาด่าก็เชิญแต่ลองกลับไปคิดดูถ้าเป็นคุณจะรู้สึกยังไง แต่ TU BarBad คงไม่ผิดเหรอก เพราะเป็นผู้จัด เราเพียงแค่อยาก Complaint นิดนึงอ่ะ อย่าเพิ่ง Delete ข้อความ หรือ USER เราน่ะ เพราะยังไม่จบจะเล่าให้ฟังว่าเกิดอะไรขึ้นในวันแข่งที่ผ่านมา ถ้าอยากปรับปรุงจริงๆ น่ะ พรุ่งนี้เข้ามาอ่านนะ

มกรา ฮาเฮ

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 17:35:04

เลขที่สมาชิก: 3785

ใช้ คนตัดสินของสมาคมแบดมินตัน แห่งประเทศไทย ไม่ได้หมายความ ว่า สมาคม ต้องมารับรู้
ว่า ทีมงาน ตัดสิทธิ์ ใครบ้าง กรรมการ มีหน้าที่ ตัดสินในแต่ละแมท เท่านั้น ถ้ามีปัญหา ผู้ชีขาดจะลงไปช่วย ... การสมัคร การคัดมือ การตัดสิทธ์ เป็นของผู้จัด อยู่ที่ จิตใต สำนึก ของ นักก๊ฬา ผู้เข้าแข่งขันมากกว่า
ว่า ตัวเอง ควรจะลงมือ อะไร... ที่ไปคัดมือ ตีแอ๊บ ให้เห็น ก็มีเยอะ (ไม่ได้ว่าใคร อย่าเดือดร้อน) ฉะนั้น
ถ้าจะสมัคร ลงแข่ง รายการใด ๆ กรุณา ยอมรับ กฎ กติกา ของ รายการ นั้น ๆ ให้ได้ เพราะ การตัดสิน ของ ฝ่าย จัดการแข่งขัน(ทีมงาน) ถือ เป็นที่สิ้นสุด ทุกกรณี... จบนะ!!!!

tu-barbad

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 18:54:50

เลขที่สมาชิก: 59264

ผลการแข่งขัน
มือ AB+
ขนะเลิศ
ทีมSaturn วรพจน์ สมจริยา และจักรกฤษ ตันติราศิลป์
รองชนะเลิศ
ทีมราชพฤกษ์ สุเมธ วิริยะชัยฤกษ์ และวรพล ทองสง่า
รองชนะเลิศอันดับสอง
ทีมSaturn ภูมิ ช่วยณรงค์ และรังสรรค์ ทิพย์โสติกุล
ทีมSaturn เจนรบ เจนจิตรานนท์ และพงษ์เทพ อิ่มแก้ว

มือ B
ขนะเลิศ
ทีม B-first กิตติพงศ์ ดำรงจิตติ และ วรพล ทองสง่า
รองชนะเลิศ
ทีมราชพฤกษ์ ประเสริฐ ศรีแก้ว และ สุเมธ วิริยะชัยฤกษ์
ทีม B-first ณัฐวุฒิ ศิริธรโชติ และ ชัยกมล อยู่สุขดี
ทีมชลาชล ปริญญา ธรรมวงค์ และ อริยะ อรรถกร

มือ C+
ขนะเลิศ
ทีม MT arena ปัญญาวัตน์ พุทธรัตน์ และ พิชญะ กฤษดาธิการ
รองชนะเลิศ
ทีม B-first ชานน สุ่มเล็ก และ กิตติพงศ์ ดำรงจิตติ
ทีม สายรุ้งสปร์ตคลับ ชันทัต ติยะพิบูย์ไชยา และ ณรงศักดิ์ วงษ์พันธ์
ทีม chill chill Badminton เนาวรัตน์ จันทร์แจ่มฟ้า และ ถิรวุฒิ โปรตยกุล

มือ Cสายบน
ขนะเลิศ
ทีม แก๊งลูกหมู กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต และธนัท ตันติภาสน์
รองชนะเลิศ
ทีม แก๊งลูกหมู สมัชญ์ โสขุมา และ ณฐวรรธน์ ร่มเย็น
ทีมอิสระ เกริกเกียรติ์ นิติพลพัต และ สุเมธ ลิมปะพันธุ์
ทีม Step Nine Fine Day ธีรศักดิ์ ดีรักษา และ อธิษฐ์ รีฮาเซ็น

มือ Cสายล่าง
ขนะเลิศ
ทีมสิงห์บูรพา ปริญญา มงคลสวัสดิ์ และ ชัยรัตน์ สนธิวัฒนานนท์
รองชนะเลิศ
ทีมลูกหมู นพดล พิฬารัตน์ และ กฤษณ์ วีระวงศ์
ทีมตบโด่ง จีระวัฒน์ ทวีชาญวัฒน์ชัย และพิรุณ ฉายจรูญ
ทีม TU BAR BAD ศุภณัฐ ภัทรธีรา และ จิราวัฒน์ ลลิตจิรกุล

มือ P+
ขนะเลิศ
ทีม Chill Chill badminton ชุติวัฒน์ ไชวยมาลา และ ธนพล ประเทืองพงศ์
รองชนะเลิศ
ทีม Step Nine Fine Day ธีรศักดิ์ ดีรักษา และ กัญจน์รัชต์ ชื่นโชควัฒนา
ทีม B-first ลดาวัลย์ ปัญจมูล และ วรวุฒิ วิภาดาเกษม
ทีม B-first สโรชินี กลิ่นหอม และ ชนนิกานต์ ศิริธรโชติ

มือ Pญ
ขนะเลิศ
ทีม Step Nine Fine Day วรัญญา ลพคำ และ อังค์วรา บุญเลิศลพ
รองชนะเลิศ
ทีม Free style นิธิศา เกตุสวัสดิ์สมคร และ ณัฐิดา สุขสมโภชย์
ทีม Saturn นวรัตน์ ภู่ภูษิต และ วรกร นาทองลาย
ทีม K-Fight วิจิตรา สังขระรมย์ และ ภัสวรรณ บุญยิ่ง

https://docs.google.com/folder/d/0B0HP3KuDuGHTZ184UlAwMFZ1MjA/edit

[ แก้ไขโดย tu-barbad เมื่อ 28/1/2013 18:56 ]

[ แก้ไขโดย tu-barbad เมื่อ 28/1/2013 18:59 ]

slowspeed

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 22:16:47

เลขที่สมาชิก: 13388

ทีม b-first
ขอบคุณ น้องๆ พี่ ๆ ผู้จัดงาน ทุกคน คับ สนุก และ เหนื่อย ทั้ง คนแ ข่ง คน จัด กันเลย
หวังว่าครั้งหน้าจะมีโอกาศ แข่งขันอีก

ขอบคุณคับ

HARIS

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 22:48:07

เลขที่สมาชิก: 4275

สนุกมากนะรายการนี้ ปกติตกรอบแรก รายการนี้ได้เล่นเยอะเลย

Kill it team

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  28/1/2013 22:50:43

เลขที่สมาชิก: 40965

สนุกมากๆครับ อยากให้จัดรายการดีๆแบบนี้อิกต่อไปทุกๆปี
ไม่ต้องสนใจว่าใครจะว่าเรายังไง แค่พวกพี่ๆตั้งใจทำทุกอย่าง ก้ออกมาดีเองครับ
เปนกำลังใจให้ครับ สู้ๆครับ
ขอบคุณสำหรับรายการดีดีนะครับ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

t.tan

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  29/1/2013 0:25:01

ในนามทีม Tu-barbad และตัวแทนฝ่ายจัดการแข่งขัน
ขอขอบพระคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมาชิกนักแบดมินตันทุกท่าน
ที่ได้สละเวลามาเพื่อเข้าร่วมการแข่งขันครั้งนี้

ทางฝ่ายจัดขออภัยในทุกๆเรื่องหากได้ทำอะไรที่ผิดพลาด รวมถึงความล่าช้าอื่นๆ
ทุกคำติชมทางฝ่ายจัดจะน้อมรับไปแก้ไข ปรับปรุงครับ

โอกาสหน้าหวังว่าจะได้ร่วมเดินทางบนถนนแห่งมิตรภาพแบดมินตันนี้อีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ

21guns

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  29/1/2013 0:41:26

เลขที่สมาชิก: 40661

ทีม แก๊งลูกหมู ขอขอบคุณทีมผู้จัดงานทุกท่านนะครับ แก๊งหมูๆฝากบอกว่า สนุกมากครับ ปีหน้าขออีกนะครับ น้องๆในทีมเพิ่งเคยแข่งกัน ทุกคนดูสนุกและประทับใจมากครับ ที่สำคัญ ได้รู้จักเพื่อนๆใหม่เยอะมากครับ

Bhuwathone

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  29/1/2013 1:14:02

เลขที่สมาชิก: 59080

ยกคำพูด:

ใช่ครับ เป็น adj.ด้วย เป็นคำด่าด้วย  แปลว่า เ_ี้ย ครับ
ก็ตัดสิทธิ์ไปหลายคู่ครับ ส่วนใหญ่จะยอมรับได้น่าชื่นชมครับยอมไปเล่นในมือที่สูงกว่า แล้วก็มีอยู่คู่นึงที่ไม่พอใจก็กลับบ้านไปเลย

[ แก้ไขโดย Bhuwathone เมื่อ 29/1/2013 4:34 ]

Bhuwathone

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  29/1/2013 1:32:02

ยกคำพูด:

เราเป็นเพื่อนของผู้แข่งขันในรายการของคุณ ทางเพื่อนถูกตัดสิทธิ์ ก็เลยเกิดข้อสงสัยว่า การตัดสิทธิ์ของการแข่งขันมันง่ายอย่างนี้เลยเหรอ เข้าใจนะที่เขียนว่าการตัดสินของกรรมการถือเป็นที่สิ้นสุด เราสงสัยเมื่่อสักครู่เลยส่งเรื่องไปถามที่สมาคมไทยแบดมินตันที่ทางคุณใช้กรรมการของสมาคม อยากจะถามและแชร์ เพราะรู้สึกเสียใจและรู่สึกแย่ เนื่องจากประมาณช่วงต้นเดือน ทางเราได้ไปคัดมือให้ทาง TU BarBad ดู (เน้นว่าไปคัดมือให้ดู) บอกตรงๆมาไกลและหลงทาง แต่พอมาถึงสนามก็รู้สึกดีเพราะทางเราเคยไปแข่งหลายรายการ และสนามไม่พร้อมพอมาเห็นแล้วรู้สึกว่าสนามนี้โอเคบรรยากาศดี(First impression อ่ะ) ในวันคัดมือผลการแข่งขันคือ เสมอ กับสมชิกในทีมคุณ หลังจากนั้นน้องที่ลงแข่งอยากตีเล่นต่อ น้องเค้าเลยแจ้งความประสงค์ สิ่งที่ได้ยินออกจากปากผ่านสายลมเข้าหูคือ สมาชิกของคุณแจ้งว่าเซ็ทนี้น้องเค้าไหวเหรอ จะเล่นได้เหรอ (ความหมายคือมือที่กำลังลงเล่นคงประมาณ A+) น้องก็เดินกลับมาหาเราว่า ผมไม่อยากเล่นแล้ว กลับเลยก็ได้ เราบอกน้องว่าเล่นไปเลย 2 เกมส์ก็ได้ เดี๋ยวเรา น้องก็เล่นไปประมาณ 2 เกมส์ ก็เดินไปถามทาง TU BarBad ว่าสรุปให้มืออะไร อยากทราบเพราะจะกลับแล้ว คำตอบทีออกจากปาก เน้นจากปากของพวกคุณเอง คือ มือ C เน้นอีกรอบเพื่อลืมคือ มือ CCCCCCCCCCC ซ๊ซ๊ซ๊ซ๊๊ซ๊ซ๊
อ่านต่อนะ..............

อ่อ ถ้าเป็นคู่นี้จริงๆ เราเป็นคนประเมินเองไม่ใช่พี่ปุ๊ ถ้าตีแบบวันที่มาคัดขอลงมือพีก็ให้ครับ แต่เกรงใจเพราะเห็นถามย้ำหลายรอบว่าลงซีได้ใช่มั้ย เน้นอีกรอบลงซีได้ใช่มั้ยครับ เราก็เลยบอกว่าได้ครับ อีกซักรอบที่ถามว่าลงซีได้ใช่มั้ย เราก็บอกว่าได้ครับ ไม่ลืมครับ เพราะถามหลายรอบจริงๆ จำได้ว่าตัวเองบอกจริงว่าให้ลงซีได้
และอีกอย่างที่บอกว่าน้องเค้าจะไหวเหรอหมายถึงน้องทีมเราครับเพราะเค้าคู่กับผู้หญิงสูงอายุ แต่น้องคนที่มาคัดลงชายคู่กับอีกคน ไม่ได้ดูถูกครับอย่าเข้าใจผิด

สงสัยเวลาไม่ถึงเดือนกลับไปซ้อมมามือขึ้นกระทันหันหรือว่าวันมาคัดสงสัยตื่นเต้นกับสนามมั้งครับเพราะเป็น first impression ด้วย หรืออาจเพราะบรรยากาศดีเกินไปก็เลยเล่นไม่ออกอาจจะมัวแต่ impression อยู่ก็เป็นได้...

จริงๆไม่ได้ตัดสิทธิ์น่ะครับแค่ขอให้ไปเล่นซีบวก แต่สงสัยคงจะ depression หรือ bad impression แล้ว ก็เลยกลับไปเลย ไม่ฟังอะไรทั้งสิ้น สงสัยการเลื่อนจากซีไปซีบวกมันคง bad มากขอโทษแทนพี่ปุ๊ด้วยน่ะครับที่ทำแบบนี้ เสียดายฝีมืออย่างนี้ ถ้าไปเล่นซีบวกผมก็ว่าอาจได้ถ้วยครับ 

ปล.มาแก้ตัวให้ผู้จัดการทีม(พี่ปุ๊)ครับ  ย้ำว่าภูเป็นคนคัดมือเองสำหรับคู่นี้ ไม่ใช่พี่ปุ๊

[ แก้ไขโดย Bhuwathone เมื่อ 29/1/2013 4:15 ]

Bhuwathone

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  29/1/2013 1:57:10

ยกคำพูด:

คุณรอง ทำถูกต้องนะ แต่จะขอชี้แจ้งไม่ได้เข้ามาป่วน ใครอยากจะเข้ามาด่าก็เชิญแต่ลองกลับไปคิดดูถ้าเป็นคุณจะรู้สึกยังไง แต่ TU BarBad คงไม่ผิดเหรอก เพราะเป็นผู้จัด เราเพียงแค่อยาก Complaint นิดนึงอ่ะ อย่าเพิ่ง Delete ข้อความ หรือ USER เราน่ะ เพราะยังไม่จบจะเล่าให้ฟังว่าเกิดอะไรขึ้นในวันแข่งที่ผ่านมา ถ้าอยากปรับปรุงจริงๆ น่ะ พรุ่งนี้เข้ามาอ่านนะ
Oh no ผู้จัดก็ mistake เป็นเรื่องที่ normally ใน competition  You can complaint ได้เต็มที่ ทาง staff ยินดีรับฟัง your opinions จะได้ will be change adapt adjust develop improve make up to and make use full in the future จะได้ no problem และต่อไปจะได้ไม่ dilemma
ไม่ delete หรอกครับ ไม่ว่าจะเป็น message,post หรือ user    ทางเรา want to ฟัง ว่าในวันแข่ง what's happen? Tomorrow will รอ อ่าน I'm look foward to...thank you very much

[ แก้ไขโดย Bhuwathone เมื่อ 29/1/2013 4:48 ]

Bhuwathone

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  29/1/2013 2:27:10
  Re: การแข่งขัน TU-BarBad BADMINTON CHALLENGE 2013

ยกคำพูด:
เขียนโดย ♥ Mr_BadbaT ♥:

เฮ้ออออ.....เห็นรายชื่อแร่ว เซงเป็ด...คนหน้าด้าน ก้อยังหน้าด้านอยู่ร่ำไป ไม่คิดจะปรับปรุง ไม่คิดจะพัฒนาตัวเอง....

เศร้าใจแทนพี่น้องชาวไทยทุกท่าน ที่มีเพื่อนร่วมประเทศแบบนี้....  

พี่แบดก่อนแข่งเห็นแค่ชื่อ พอวันแข่งได้เห็นหน้า คนหน้าด้าน เย้อะะะเยอะ

[ แก้ไขโดย Bhuwathone เมื่อ 29/1/2013 4:19 ]

Bhuwathone

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  29/1/2013 2:31:20

ยกคำพูด:
เขียนโดย Bubeejung:

ยกคำพูด:
เขียนโดย Bubeejung:

ทีม Sun Smile เวโรจน์ และวรากร ขอถอนตัวค่ะ เนื่องจากมีคนประท้วงว่า
วรากรไม่ผ่านมือซี ทั้งที่ตอนแรกให้ผ่านมือซีแล้ว..และวรากรก็ฝีมือเท่ากับเวโรจน์เลย
รายการที่เคยแข่งก็ได้แค่ที่ 3 มือซีเท่านั้น

ผู้จัดให้เหตุผลว่ามีคนที่น่าเชื่อถือประท้วงมา และไม่เปิดโอกาสให้เราอธิบาย
อะไรเลย เพียงแต่บอกว่าผมไม่ได้สนิทสนมอะไรมากมายกับพี่ ทางคนที่ประท้วงมา
เค้าน่าเชื่อถือมากกว่า

ทางเราได้เจรจาขอโอกาส 3 ข้อดังนี้
1. หาทีมหรือคนที่น่าเชือถือมายืนยัน
2. ไปตีให้ดูถึงที่
3. ให้โอกาสตัดสิทธิ์ในวันแข่งถ้าฝีมือเกินจริง

ได้รับคำตอบมาว่า ไม่ได้คำเดียว และบอกว่าพี่จะให้เหตุผลอะไรก็แล้วแต่
จะคิดว่าผมใช้เหตุผลยังไงก็แล้วแต่ ไม่สบายใจก็ไม่ต้องลงแข่ง ผมจะวางแล้วนะ

แค่อยากเล่าความจริงให้ทุกคนฟังน่ะค่ะ มีประโยคไหนที่ไม่จริงก็บอกมา
ได้เลยนะค่ะ..ไม่ให้แข่งก็ไม่แข่งค่ะ

ลืมบอกค่ะรบกวนรีบโอนเงินค่าสมัครคืนโดยด่วนค่ะ จะได้จบเรื่องกันค่ะ

หากโอนแล้วรบกวนช่วยแจ้ง

อ่อ ขอโทษด้วยครับ ลืมแจ้ง พอดียุ่งๆช่วงจัดแข่ง พี่ปุ๊โอนเงินคืนไปตั้งแต่ก่อนแข่งให้แล้วครับ แต่ผมลืมบอกเอง 
เสียดายน่ะครับที่ไม่ได้มา เอาไว้โอกาสหน้าจัดใหม่ "" มาร่วมสนุกกันได้ใหม่ครับ""

[ แก้ไขโดย Bhuwathone เมื่อ 29/1/2013 4:09 ]
Page 19 of 21«1...161718[19]2021»

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 5 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 5 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
5 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต