ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  เช้าวันเสาร์-เย็นอากาศสอง
Page 2 of 2«1[2]
เช้าวันเสาร์-เย็นอากาศสอง                 

Kimamon

ปาปารัสชีประจำเว็บ
เขียนเมื่อ:  3/12/2003 13:38:08
  Re: อยากเล่นแบดเช้าวันเสาร์แถวสยามสแควร์ครับ

เลขที่สมาชิก: 11

จ๊ากกกกก มะเอา มะเอา มะอยากเป็นข่าว เด๋วเสียชีวิตส่วนตัวหมด เหอ เหอ

คิม

--
Kimamon! โย่ว!
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  3/12/2003 14:34:32
  Re: อยากเล่นแบดเช้าวันเสาร์แถวสยามสแควร์ครับ

แหะ แหะ เสาร์นี้เล่นกันตามปกตินะครับ
ตามสโลแกนของเรา เช้าวันเสาร์-เย็นอากาศสอง ง่ะ
ฮี่ฮี่ฮี่

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  4/12/2003 13:18:28

อ้อ เสาร์นี้เพิ่มรอบแปดนาฬิกานะครับ
แบบเมื่อวันก่อนไปนั่งดูคุณอาท่านนึงเล่น
พอท่านเล่นเสร็จ ท่านหันมาชวนผมเล่นง่ะ
เก๊าะเลยตอบตกลงปายยย

จะมีใครมาช่วยป๋มมั่งมะเนี่ยยย

ป.ล. คุณอาท่านนี้อายุ ๗๐ ละครับ ... ผมอายเลย ฮี่ฮี่ฮี่

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  6/12/2003 15:31:23

แหะ แหะ วันนี้เป็นอีกวันที่ชีวิตมีความสุขมากเหลือเกินครับ

เพราะได้วนเวียนเล่นถึง ๔ คอร์ทนั่นแน่ะ!!!

ได้เพื่อนใหม่ตรึมไปเลย

คือตอนแรกก็เป็นสามี-ภรรยาคู่นึง (ชาวต่างชาติ) เค้าเล่นกันเอง และเริ่มหมดแรงแล้ว เลยมาตามคนไปเล่นคู่ด้วย ก็มีผม แล้วก็ คุณพ่ออีกคนนึง ที่เอาลูกมาเรียนแบด

เราเก๊าะเล่นกันหลายเซ็ทแหละ ๓ หรือ ๔ เซ็ทจำมะได้ละ แบบว่าสับคู่เปลี่ยนคิวกันให้วุ่น เพื่อให้สูสีที่สุด

จากนั้นคอร์ท ๑ ซึ่งก็เป็นชาวต่างชาติอีกนั่นแหละ วันนี้รู้สึกว่าเพื่อนเค้าจะไม่มา เลยต้องฉายเดี่ยว จากนั้นก็มาตามสามีภรรยาคู่ที่ผมเคยเล่นด้วย และก็ผมอีกคนนึงเพื่อให้ครบ ๔

แล้วก็เล่นไปเล่นมา สับคู่ไปสับคู่มาเพื่อให้สูสีอีกเหมือนกัน

เหนื่อยแทบแย่กว่าจะคลานกลับคอร์ทตัวเองได้ แต่คราวนี้ค่อยยังชั่วหน่อย ได้เล่นเซ็ทกับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ผู้หญิง ค่อยมีเวลาหายใจนิดนึง

แล้วก็ปิดเที่ยงด้วยเซ็ทที่สนุกสนานมากอีกเซ็ทนึง ผลัดกันนำผลัดกันตามตลอด

แฮ่ก ๆ ... เหนื่อยแต่มีความสุขครับ

อ้อ ... แต่ว่าคงต้องฝากความเสียใจมาสำหรับคนที่ตัดสินใจช้านะครับ เพราะวันนี้หัวหน้าก๊วนเค้ากระซิบมาว่าปิดรับสมัครสมาชิกแล้วอะครับ

แหะ แหะ

Frisky

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  12/1/2004 21:54:32

เลขที่สมาชิก: 138

คุณก๊องครับ ไม่ทราบว่ายังเล่นที่เย็นอากาศตอนเช้าวันเสาร์อีกหรือเปล่าครับ เผื่อจะได้ไปแจมบ้าง ถ้าเสาร์ไหนฟิต ๆ จะได้ไปให้ตบเล่นแบบว่าอ่อนน่ะ:((

ข้อมูลส่วนตัว

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  13/1/2004 4:04:17

แหะ แหะ ยังเล่นอยู่จนถึงทุกวันนี้อะครับ ... ตะว่างานนี้ผมมะใช่โต้โผนา และคอร์ทที่ผมไปแจมเนี่ย จะเล่นจริง ๆ ประมาณ ๐๙:๓๐-๑๒:๐๐ น. (ไม่เคยมีใครมา ๐๙:๐๐น.ซักกะที)

แต่ผมจะไปถึงคอร์ทประมาณ ๐๘:๐๐ น. ทุกครั้ง ซึ่งไอ้เวลาช่วงเนี้ย เป็นช่วงที่รอคนเค้าเรียกไปเล่นด้วย ซึ่งประมาณ ๗๐ เปอร์เซนต์ ก็มีคนชวนนะครับ ... แต่ถ้ามีเพื่อนมาเล่นด้วยแน่นอน ผมก็อยากจองคอร์ทเป็นของตัวเองมากกว่า

คุณ Frisky จะเอามะล่ะครับ มาเดี่ยวกันก่อนซักชั่วโมงก็ได้ ฮี่ฮี่ฮี่

Frisky

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  13/1/2004 9:20:07

เลขที่สมาชิก: 138

งั้นเสาร์นี้ผมไปเล่นด้วยนะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะไปทัน8.00 หรือเปล่า อาจจะสายนิดหน่อย

คุณ Frisky จะเอามะล่ะครับ มาเดี่ยวกันก่อนซักชั่วโมงก็ได้ ฮี่ฮี่ฮี่

ส่วนเรื่องเดี่ยวกันซักชั่วโมงนั้น ถ้าเล่นเสร็จแล้วต้องรบกวนคุณก๊องเอาผมไปส่งโรงบาลด้วยอ่ะ

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  13/1/2004 11:20:05

แหะ แหะ ตรวจสอบ pm ด้วยคร้าบบบบ ... ตะว่าคุณ Frisky ก็น่าจะเคยเห็นหน้าผมบ้างแล้วอะ - ถ้าขยันคลิกอะนะครับ

แถวนั้นใกล้เซนต์หลุยส์ครับ แบบว่าครั้งที่แล้วผมเก๊าะไปที่นี่แหละ ฮี่ฮี่ฮี่

[ แก้ไขโดย ก๊องครับผม เมื่อ 13/1/2004 11:24 ]

Seal

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  22/1/2004 15:09:04

เลขที่สมาชิก: 344

สวัสดีค่ะ...คือเข้ามาครั้งแรกอะค่ะ

ที่ว่า 8:00am เนี่ยะวันเสาร์ ที่นเรศคอร์ดใช่ไม๊ค่ะ

ยกคำพูด:
แหะ แหะ ยังเล่นอยู่จนถึงทุกวันนี้อะครับ ... ตะว่างานนี้ผมมะใช่โต้โผนา และคอร์ทที่ผมไปแจมเนี่ย จะเล่นจริง ๆ ประมาณ ๐๙:๓๐-๑๒:๐๐ น. (ไม่เคยมีใครมา ๐๙:๐๐น.ซักกะที)

แต่ผมจะไปถึงคอร์ทประมาณ ๐๘:๐๐ น. ทุกครั้ง ซึ่งไอ้เวลาช่วงเนี้ย เป็นช่วงที่รอคนเค้าเรียกไปเล่นด้วย ซึ่งประมาณ ๗๐ เปอร์เซนต์ ก็มีคนชวนนะครับ ... แต่ถ้ามีเพื่อนมาเล่นด้วยแน่นอน ผมก็อยากจองคอร์ทเป็นของตัวเองมากกว่า

ปกติเล่นกันแรงหรึป่าวค่ะ เพราะแบบว่าไม่ได้เล่นเก่งมากนะค่ะ  ฝีมือกลางๆ...

ถ้าจะขอแจมด้วยได้ไม๊ค่ะ...

Esquire>>

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  11/2/2004 3:04:17

เลขที่สมาชิก: 268

พี่ก๊องเช้าวันเสาร์ยังเล่นอยู่หรือปล่าวครับ/เป๊ก
Page 2 of 2«1[2]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 22 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 22 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
22 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต