ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  วันนี้ (20กพ47)ผมจะไปตีที่ PP. 4ทุ่ม... จะมีใครมาร่วมมั้ยครั
วันนี้ (20กพ47)ผมจะไปตีที่ PP. 4ทุ่ม... จะมีใครมาร่วมมั้ยครั                 

Phoenixนิลมังกร

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  20/2/2004 19:00:09
  วันนี้ (20กพ47)ผมจะไปตีที่ PP. 4ทุ่ม... จะมีใครมาร่วมมั้ยครั

เลขที่สมาชิก: 216

ตอนนี้ มี 3-4 คน

ถ้าไง...มาแล้วก็ โทรมา 06-972-9999 ได้ครับ

หรือโทรมาที่คอร์ท แล้วถามว่า เอกอนันต์คอร์ทไหนก็ได้

แล้วเจอกันครับ ( จะมีใครรู้จักผมมั้ยเนี่ย ? หาย ศรีษะไปซะนานนนนน )

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

หน่วยกู้ชีพ

สมาชิกกิตติมศักดิ์
เขียนเมื่อ:  20/2/2004 19:05:55
  Re: วันนี้ (20กพ47)ผมจะไปตีที่ PP. 4ทุ่ม... จะมีใครมาร่วมมั้

เลขที่สมาชิก: 37

ยกคำพูด:

เขียนโดย Phoenixนิลมังกร:

( จะมีใครรู้จักผมมั้ยเนี่ย ? หาย ศรีษะไปซะนานนนนน )

อุๆๆๆ..... จำได้เจ้าคะ สมาชิกรุ่นเดอะของเว็บเรา...ใครจะกล้าลืม...

--
เหอะๆๆ...หลงทางมา กว่าจะกลับบ้านถูก

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  2/3/2004 0:42:06
  Re: วันนี้ (20กพ47)ผมจะไปตีที่ PP. 4ทุ่ม... จะมีใครมาร่วมมั้

สบายดีหรือเปล่าครับ ?  ตอนนี้เล่นประจำอยู่วันไหน เวลาไหน ที่ไหนบ้างหรือเปล่า ?

สองสามอาทิตย์มานี้...ผมโทรไปชวนแมน แต่ไม่มีสัญญาณน่ะ

เผื่อไง... จะได้ไปขอแจม กับคุณจิ๊บ ( ตอนนี้เพื่อนๆที่เล่นดัวยกัน มันชักหายๆไปเกือบหมดแล้ว ):((

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

Popktb

สมาชิกกิตติมศักดิ์
เขียนเมื่อ:  2/3/2004 1:42:23

เลขที่สมาชิก: 7

ยินดีต้อนรับการกลับมานะคุณ นิลมังกือผม popktb เองจำได้ป่าวอ่ะว่างๆมาเล่นกันที่กระทุ่มแบนป่าวเหอๆๆตอนค่ำๆหน่อย แหมหายไปตั้งชาติกว่าเลยนะ เปนไลมาไงถึงได้กลับมาได้ครับเล่าให้ผมฝังมั่งดิ ว่าหายไปไหนมาตั้งหลายเดือนอ่ะครับพี่

--
" อุปกรณ์ YONEX แต่ฝีมือ FBT "
ข้อมูลส่วนตัว

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  14/3/2004 1:20:57

ก็.. ช่วงนี้ มันเหนื่อยๆ }:(หลายๆอย่างน่ะครับ  ก็เลย หลบๆไปเปลี่ยนอารมณ์ บรรยากาศซักหน่อย

ยินดี ที่เจออีกครับ  วันก่อน ยังไม่ได้เล่นกันเต็มที่เลย ( ผมเหนื่อยแล้ว )

ต่อไป คงได้เจอกันบ่อยขึ้นแหละครับ

--

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 12 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 12 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
12 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต