ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  กลุ่ม..เจ๋งจริง บ้านหลังที่ 3 คอร์ด ตีโต้ เจริญนคร 14
Page 7 of 201«1...456[7]8910...201»
กลุ่ม..เจ๋งจริง บ้านหลังที่ 3 คอร์ด ตีโต้ เจริญนคร 14                 

Minnytito

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  27/12/2010 9:51:35
  Re: ทีมเจ๋งจริง#3 กีฬาสีภายใน 25 ธค. 53 ที่ ตีโต้..เริ่ม 1 ท

เลขที่สมาชิก: 15761

ทำงานแล้วครับ ไม่รุสนุกกันหรือป่าว จัดครั้งแรกมันมั่วดีจิงๆครับ 555555

--
สงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร
ข้อมูลส่วนตัว

ZIXGAR@

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 10:56:56
  Re: ทีมเจ๋งจริง#3 กีฬาสีภายใน 25 ธค. 53 ที่ ตีโต้..เริ่ม 1 ท

เลขที่สมาชิก: 37048

ยกคำพูด:
เขียนโดย อ๊อบ อ้วน:

วันจันทร์แล้ว ฟื้นกันรึยังครับ

อ๊อบ...เป็นไงบ้างงานเลี้ยง มาเล่าให้ฟังหน่อย.งคนเยอะมาก..ให้มินนี่ ดูแลรู้สึกจะดีเกินไป

sirapapas

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  27/12/2010 11:45:35

เลขที่สมาชิก: 43619

สวัสดีคะพี่ๆน้องๆทุกคน !!
สำหรับงานกีฬาสีภายในที่ได้จัดขึ้นเป็นครั้งแรกของทีมเรา
ได้ผ่านพ้นไปแล้ว สมาชิกได้รับความสนุกสนานและได้ทำความรู้จักกันมากขึ้น
สิ่งสำคัญ..คือต้องขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกคนที่เสียสละและมีความตั้งใจที่อยากให้
งานในครั้งนี้ออกมาดี โดยเฉพาะผู้ก่อตั้งทีม พี่เจ๋ง พี่เล็ก พี่แจ๊ค พี่มิน ตลอดระยะเวลา
ที่ผ่านมา ถ้าหากไม่มีพวกพี่ๆเหล่านี้ เราคงไม่เติบโตและแข็งแกร่งได้ขนาดนี้ คงต้องกล่าว
ขอบคุณอีกครั้ง !!

จิณ

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 13:00:02

เลขที่สมาชิก: 24665

555 ปีหน้าจัดอีกนะครับ ทีมงานนี้ ขอให้แข็งตลอดไป โดยเฉพาะ ชายเหวงกะมินนี่ 555
อังคาร นี้เจอกัน

Minnytito

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 13:10:02

ยกคำพูด:
เขียนโดย จิณ:

555 ปีหน้าจัดอีกนะครับ ทีมงานนี้ ขอให้แข็งตลอดไป โดยเฉพาะ ชายเหวงกะมินนี่ 555

ของผมอ่ะไม่ต้องห่วงเลยพี่จิณ เรื่องแข็งนี่ยาวอยู่แล้ว  แต่พี่เหวงนี่ซิ ดูหงอยๆยังไงพิกล อิอิอิ

--
สงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร

ZIXGAR@

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 13:45:24

ยกคำพูด:
เขียนโดย Minnytito:

ยกคำพูด:
เขียนโดย จิณ:

ของผมอ่ะไม่ต้องห่วงเลยพี่จิณ เรื่องแข็งนี่ยาวอยู่แล้ว  แต่พี่เหวงนี่ซิ ดูหงอยๆยังไงพิกล อิอิอิ

แข็งไม่แข็งพี่มีคำตอบ แต่ไม่บอกอยากให้คิดกันเอง

Neddie

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  27/12/2010 14:13:42

เลขที่สมาชิก: 38217

ขอบคุงทุกๆท่านครับ สนุกมากๆ จริงๆ!!!
โดยเฉพาะพี่เล็ก พี่แจ็ค มินนี่ แล้วก็พี่เจ๋ง (เดี๋ยวแกงอล)

ถือว่าเป็นปีแรกที่จัด อาจจะดูวุ่นๆ งงๆ แต่ก็สนุกมากทีเดียวครับ (ใครไม่หนุก ผมหนุก)
โดยเฉพาะการร่วมกัน ขานลูกออก-ลง เรียกได้ว่า "พวกมากลากไป...ฮามาก"

ตกลงไม้แบดเนี่ย ทศ จะไม่ขายจริงเหรอ ผ่านไปหลายวันระวังราคาจะตก 900 บาท...เป็นไง
แล้วก็วีรกรรม การตบช๊อต ของปอม-ปอย นุ้ยฮันนี่ อ๊อบ และเยี่ยน...Smirnoff 75ml ภายใน 30 นาที
ว่าจะเปิดให้อีกขวด แต่ท่าทางนักกีฬาจะไปไม่ไหว...

จัดอย่างงี้ขอ ปีหน้าอีกทีคราาบบบบบ....
Happy New Year 2011 ทุกๆคนคราบบบบ

จิณ

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 14:16:29

555

ZIXGAR@

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 14:38:34

ยกคำพูด:
เขียนโดย Neddie:

ขอบคุงทุกๆท่านครับ สนุกมากๆ จริงๆ!!!
โดยเฉพาะพี่เล็ก พี่แจ็ค มินนี่ แล้วก็พี่เจ๋ง (เดี๋ยวแกงอล)

ถือว่าเป็นปีแรกที่จัด อาจจะดูวุ่นๆ งงๆ แต่ก็สนุกมากทีเดียวครับ (ใครไม่หนุก ผมหนุก)
โดยเฉพาะการร่วมกัน ขานลูกออก-ลง เรียกได้ว่า "พวกมากลากไป...ฮามาก"

ตกลงไม้แบดเนี่ย ทศ จะไม่ขายจริงเหรอ ผ่านไปหลายวันระวังราคาจะตก 900 บาท...เป็นไง
แล้วก็วีรกรรม การตบช๊อต ของปอม-ปอย นุ้ยฮันนี่ อ๊อบ และเยี่ยน...Smirnoff 75ml ภายใน 30 นาที
ว่าจะเปิดให้อีกขวด แต่ท่าทางนักกีฬาจะไปไม่ไหว...

จัดอย่างงี้ขอ ปีหน้าอีกทีคราาบบบบบ....
Happy New Year 2011 ทุกๆคนคราบบบบ

สงสัย..ที่อยากให้จัดบ่อยๆ ก็เพราะชอบม่าว....หลังแข่ง..

จิณ

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 16:57:46

555

ZIXGAR@

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 17:27:04

ก็จบลงด้วยดี กับกีฬาภายใน"เจ๋งจริง"ปีแรก ขาดตกบกพร่อง ง๊องแง๊ง ก๋องแก๋ง ยังไงพวกเราที่เป็นทีมงานก็ฝากขอโทษพี่ ป้า น้า อา เพื่อนๆ ที่มาร่วมงานด้วย แต่อยากจะบอกว่า ขอบคุณจริงๆที่มาร่วมงานกันได้มากมายเกินคาด ถ้าเสียงตอบรับในการจัดงานครั้งนี้กลับมาดีกว่าไม่ดี คาดว่าปีหน้าคงมีจัดกันต่อไป ขอบคุณสำหรับของขวัญที่เพื่อนๆในทีมทั้งที่มาและไม่มา(เช่น คุณก้อง น้องเอ๋ คุณบรีส) ได้จัดหามาให้ ขอบคุณของขวัญชิ้นโตๆ จาก น้องเปิ้ลคนสวย,ครูเจ๋ง,พี่ไก่ และเพื่อนๆอีกหลายคนที่หามาให้ (จัดใหม่ปีหน้าจะได้อีกมั้ยเนี่ย หุ หุ)
สรุปของขวัญที่พอจำได้
1.กล้องดิจิตอล 1 รางวัล จากสาวเปิ้ลคนสวย ผู้โชคดีได้แก่ คุณหมี
2.ไม้แบดโยเน็กซ์ (รุ่นไหนจำไม่ได้เพราะมึน) 1 รางวัล จากเฮียเจ๋ง ผู้โชคดี ได้แก่ หนุ่มหล่อทศโตะ
3.กระเป๋าโยเน็กซ์ 1 รางวัล จากพี่ไก่ ผู้โชคดีได้แก่ นู๋ยีนส์
4.บัตรเข้าชมมาดามครูโซ 5 รางวัล จากสาวบรีส ผู้ที่ได้ 1.เพชร 2.เปี๊ยก 3.จอย(ส่งต่อเจ้าหนู) 4.เปิ้ล(ส่งต่อเจ้าอู๋) อีกคนจำไม่ได้เพราะกะลังเมา
5.กระเป๋าปริ้นซ์ 3 ใบ จาก คุณต่าย,คุณก้อง และคุณเปี๊ยก ใครได้บ้าง จำไม่ได้
6.เสื้อยืดและผ้าพันคอ 10 รางวัล จาก เหล่าม่าจุ๊บบุ ใครได้บ้าง จำไม่ได้
7.กล่องของขวัญ 2 รางวัล จากเอ๋ ผู้ได้ นุ้ยยี้และคู่ใจชิปปี้
8.วิทยุ จากคุณเต่าและคุณอ๊อด 10 รางวัล ใครได้บ้าง จำไม่ได้
9.กระเป๋าและผ้าเช็ดต้วโยเน็กซ์ จากคุณก้อง ใครได้บ้าง จำไม่ได้
10.เสื้อกีฬาโกเซ่น 3 ตัว จากเจ๊เล็กเอง ใครได้บ้าง จำไม่ได้
11.แฟลชไดร์ฟ 30 อัน แจกแก่ผู้ชนะเกมส์ไป24อัน ที่เหลือจับฉลาก ใครได้บ้าง จำไม่ได้

เอาเท่านี้ไปก่อน เพราะมึนจากงานมากมาย เท่าที่ดูของขวัญทั้งหมดก็ร่วม 68 ชิ้น ขาดของใครไปบ้างก็ต้องขอโทษจริงๆเพราะจำไม่ได้ แต่ขอยืนยันว่าของขวัญของทุกท่านทุกชิ้นเรานำมาจับฉลากให้กับสมาชิกหมดทุกชิ้น น้ำใจพวกเรามากมายเกินคำบรรยายจริงๆ ไม่รู้จะกล่าวขอบคุณยังไงดี สุดท้ายขอบคุณมินนี่ ที่เป็นพ่องานคอยดูแลให้ความสนุกสนานแก่พวกเรา,ขอบคุณเหล่าม่าจุ๊บบุที่ดูแลเรื่องขนมนมเนย ขอบคุณน้องๆ เพื่อนๆที่ช่วยทานไก่ทอดจนหมด ขอบคุณทุกๆคนที่ให้ความร่วมมือในกิจกรรมครั้งนี้ให้เป็นไปด้วยดี แล้วเจอกันวันอังคารนะคะ วันพฤที่30 ก๊วนเราเล่นตามปกติ ใครว่างมาเจอกันครั้งสุดท้ายของปีนี้นะจ๊ะ

[ แก้ไขโดย zixgarTITO เมื่อ 27/12/2010 17:29 ]

จิณ

เขียนเมื่อ:  27/12/2010 19:12:43

จ้า

อ๊อบ อ้วน

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  27/12/2010 22:35:57

เลขที่สมาชิก: 40556

ยกคำพูด:
เขียนโดย ZIXGAR@:

ยกคำพูด:

วันจันทร์แล้ว ฟื้นกันรึยังครับ

อ๊อบ...เป็นไงบ้างงานเลี้ยง มาเล่าให้ฟังหน่อย.งคนเยอะมาก..ให้มินนี่ ดูแลรู้สึกจะดีเกินไป

งานนี้สนุกมากครับ ทั้งตอนแข่ง ทั้งหลังแข่ง
ต้องขอขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกท่าน และผู้มาร่วมงานทุกท่านด้วยครับ ที่ทำให้งานนี้ผ่านไปได้ด้วยความสนุกสนานและเป็นกันเอง ปีหน้าจัดกันอีกนะครับ

จิณ

เขียนเมื่อ:  28/12/2010 7:30:41

สายด่วน 1431
เลิกเหล้าครับ
555

ชายเหวง

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  28/12/2010 8:43:36

เลขที่สมาชิก: 6315

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

งานนี้สนุกมากครับ ทั้งตอนแข่ง ทั้งหลังแข่ง
ต้องขอขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกท่าน และผู้มาร่วมงานทุกท่านด้วยครับ ที่ทำให้งานนี้ผ่านไปได้ด้วยความสนุกสนานและเป็นกันเอง ปีหน้าจัดกันอีกนะครับ
ปีหน้า...สงสัยแข่งแบดและกีฬา ให้น้อยลง แล้วจัดส่งแข่งดื่ม...ถ้าจะมีนักกีฬาคอทองแดง..เพิ่ม

--
กรุณาอ่านก่อน ครับ ...
" กลุ่มนี้รอไม่ช้า แต่ถ้ามาพร้อมหน้า ก็ต้องรอหน่อยครับ"
" หลงทางเสียเวลา หลงหน้าไม้เสียแต้ม"
" ข้าน้อยมิได้ชื่นชอบในบรรยากาศการตีแบด แต่ข้าน้อยชื่นชอบบรรยากาศในการร่ำสุราหลังตีแบด"

Minnytito

เขียนเมื่อ:  28/12/2010 9:08:24

ยกคำพูด:
เขียนโดย ชายเหวง:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ปีหน้า...สงสัยแข่งแบดและกีฬา ให้น้อยลง แล้วจัดส่งแข่งดื่ม...ถ้าจะมีนักกีฬาคอทองแดง..เพิ่ม

ปีหน้า ผมมีคิดไว้แล้วนะครับ กะว่าจะให้ผู้ชายเตะฟุตซอลข้างละประมาณ 11 คน ส่วนผู้หญิงให้เล่นแฮนด์บอลครับ ดีปะพี่ และจะได้เมากันตรงข้างสนามเลย พอเมาซักระยะเราก้อลงไปกระทืบกรรมการกัน 55555

--

ชายเหวง

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  28/12/2010 9:11:15

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ปีหน้า ผมมีคิดไว้แล้วนะครับ กะว่าจะให้ผู้ชายเตะฟุตซอลข้างละประมาณ 11 คน ส่วนผู้หญิงให้เล่นแฮนด์บอลครับ ดีปะพี่ และจะได้เมากันตรงข้างสนามเลย พอเมาซักระยะเราก้อลงไปกระทืบกรรมการกัน 55555
ครับเห็นด้วย ยิ่งได้มินนี่เป็นกรรมการ...จะดีที่ซู๊ด....น้องๆหลายคน...จะได้ระบาย..

--
" กลุ่มนี้รอไม่ช้า แต่ถ้ามาพร้อมหน้า ก็ต้องรอหน่อยครับ"
" หลงทางเสียเวลา หลงหน้าไม้เสียแต้ม"
" ข้าน้อยมิได้ชื่นชอบในบรรยากาศการตีแบด แต่ข้าน้อยชื่นชอบบรรยากาศในการร่ำสุราหลังตีแบด"

Minnytito

เขียนเมื่อ:  28/12/2010 9:13:49

ลืมบอกไปเลยครับ เรื่องงานวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมต้องขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนที่ให้ความร่วมมือและเสียสละเวลามาร่วมงานกัน อาจจะมีบางสิ่งบางอย่างที่จัดขึ้นอาจจะดูติดๆขัดๆไปบ้าง เพราะมันเป็นครั้งแรกของชมรมเรา ผมและพี่ๆทุกคนก้อขออภัยมาด้วยนะครับ ส่วนงานเลี้ยงตอนเลิกก้อสนุกสนานมากครับ ทำให้ผมได้รุจักับพี่ๆที่ไมเคยได้เจอกันแม้จะอยู่ชมรมเดียวกันหลายคนเลย เพราะผมไม่ได้ไปเล่นในวันเสาร์ อาทิตย์ พี่ๆน้องๆทุกคนน่ารักและเป็นกันเองมากๆครับ

สุดท้ายปีนี้อาจจะเป็นครั้งแรกเหมือนกับชมรมเราเริ่มตั้งไข่แต่เราก้อได้เริ่มเดินแล้ว ก้อหวังว่าคราวหน้าเราจะแข็งแรงขึ้นและสามัคคีกันมากกว่านี้ เราจะได้เดินและวิ่งต่อไปในอนาคตครับ ขอบคุณทุกคนครับ

--

Minnytito

เขียนเมื่อ:  28/12/2010 9:21:09

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ยกคำพูด:

ครับเห็นด้วย ยิ่งได้มินนี่เป็นกรรมการ...จะดีที่ซู๊ด....น้องๆหลายคน...จะได้ระบาย..

ผมไปทำอะไรให้พวกพี่นักหนาเนี่ย เด๋วก้อด่า เด๋วก้อว่า หลังๆนี่เล่นกระทืบกันเลยหรือครับ พ่อตา

อย่าให้พลาดมาทางผมมั่งนะ

--

ชายเหวง

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  28/12/2010 9:22:51

ยกคำพูด:

ก็จบลงด้วยดี กับกีฬาภายใน"เจ๋งจริง"ปีแรก ขาดตกบกพร่อง ง๊องแง๊ง ก๋องแก๋ง ยังไงพวกเราที่เป็นทีมงานก็ฝากขอโทษพี่ ป้า น้า อา เพื่อนๆ ที่มาร่วมงานด้วย แต่อยากจะบอกว่า ขอบคุณจริงๆที่มาร่วมงานกันได้มากมายเกินคาด ถ้าเสียงตอบรับในการจัดงานครั้งนี้กลับมาดีกว่าไม่ดี คาดว่าปีหน้าคงมีจัดกันต่อไป ขอบคุณสำหรับของขวัญที่เพื่อนๆในทีมทั้งที่มาและไม่มา(เช่น คุณก้อง น้องเอ๋ คุณบรีส) ได้จัดหามาให้ ขอบคุณของขวัญชิ้นโตๆ จาก น้องเปิ้ลคนสวย,ครูเจ๋ง,พี่ไก่ และเพื่อนๆอีกหลายคนที่หามาให้ (จัดใหม่ปีหน้าจะได้อีกมั้ยเนี่ย หุ หุ)
สรุปของขวัญที่พอจำได้
1.กล้องดิจิตอล 1 รางวัล จากสาวเปิ้ลคนสวย ผู้โชคดีได้แก่ คุณหมี
2.ไม้แบดโยเน็กซ์ (รุ่นไหนจำไม่ได้เพราะมึน) 1 รางวัล จากเฮียเจ๋ง ผู้โชคดี ได้แก่ หนุ่มหล่อทศโตะ
3.กระเป๋าโยเน็กซ์ 1 รางวัล จากพี่ไก่ ผู้โชคดีได้แก่ นู๋ยีนส์
4.บัตรเข้าชมมาดามครูโซ 5 รางวัล จากสาวบรีส ผู้ที่ได้ 1.เพชร 2.เปี๊ยก 3.จอย(ส่งต่อเจ้าหนู) 4.เปิ้ล(ส่งต่อเจ้าอู๋) อีกคนจำไม่ได้เพราะกะลังเมา
5.กระเป๋าปริ้นซ์ 3 ใบ จาก คุณต่าย,คุณก้อง และคุณเปี๊ยก ใครได้บ้าง จำไม่ได้
6.เสื้อยืดและผ้าพันคอ 10 รางวัล จาก เหล่าม่าจุ๊บบุ ใครได้บ้าง จำไม่ได้
7.กล่องของขวัญ 2 รางวัล จากเอ๋ ผู้ได้ นุ้ยยี้และคู่ใจชิปปี้
8.วิทยุ จากคุณเต่าและคุณอ๊อด 10 รางวัล ใครได้บ้าง จำไม่ได้
9.กระเป๋าและผ้าเช็ดต้วโยเน็กซ์ จากคุณก้อง ใครได้บ้าง จำไม่ได้
10.เสื้อกีฬาโกเซ่น 3 ตัว จากเจ๊เล็กเอง ใครได้บ้าง จำไม่ได้
11.แฟลชไดร์ฟ 30 อัน แจกแก่ผู้ชนะเกมส์ไป24อัน ที่เหลือจับฉลาก ใครได้บ้าง จำไม่ได้

เอาเท่านี้ไปก่อน เพราะมึนจากงานมากมาย เท่าที่ดูของขวัญทั้งหมดก็ร่วม 68 ชิ้น ขาดของใครไปบ้างก็ต้องขอโทษจริงๆเพราะจำไม่ได้ แต่ขอยืนยันว่าของขวัญของทุกท่านทุกชิ้นเรานำมาจับฉลากให้กับสมาชิกหมดทุกชิ้น น้ำใจพวกเรามากมายเกินคำบรรยายจริงๆ ไม่รู้จะกล่าวขอบคุณยังไงดี สุดท้ายขอบคุณมินนี่ ที่เป็นพ่องานคอยดูแลให้ความสนุกสนานแก่พวกเรา,ขอบคุณเหล่าม่าจุ๊บบุที่ดูแลเรื่องขนมนมเนย ขอบคุณน้องๆ เพื่อนๆที่ช่วยทานไก่ทอดจนหมด ขอบคุณทุกๆคนที่ให้ความร่วมมือในกิจกรรมครั้งนี้ให้เป็นไปด้วยดี แล้วเจอกันวันอังคารนะคะ วันพฤที่30 ก๊วนเราเล่นตามปกติ ใครว่างมาเจอกันครั้งสุดท้ายของปีนี้นะจ๊ะ

สมาชิก..ก็ผ่านไปสำหรับกีฬาสี ครั้งที่ 1 แบบทุลักทุเล ต้องขอขอบคุณ ผู้สนับสนุนของรางวัล...ที่มากมาย จนคิดไม่ถึงว่า จะมากมายขนาดนี้ ซึ่งทางผมและคุณเล็ก ก็พยายามที่จะชี้แจงว่าของรางวัลที่ได้มาเราได้แจกและแจกไปจนหมด ไม่เหลือเก็บไว้..แต่จนด้วยความจำที่เหลือน้อยในวันงาน เนื่องจากน้ำเปลี่ยนนิสัย...

เห็นด้วยว่าปีหน้าเราจะจัด แชร์บอลกับฟุตบอล กันเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ ส่วนรูปภาพวันงานกำลังจัดหารวบรวมให้สมาชิกได้ชมกันเนื่องจากภาพวันงานอยู่หลายกล้องครับ...

เอาภาพบรรยากาศ...งานเลี้ยงไปชมกันก่อน..      

[ แก้ไขโดย Jean เมื่อ 28/12/2010 9:28 ]

--
Page 7 of 201«1...456[7]8910...201»

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 23 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 23 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
23 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต