ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  พบหมอข้างคอร์ท
/  ปวดหลังเรื้อรังครับ แต่ไม่ได้เปนจากแบตอะคับ
Page 2 of 2«1[2]
ปวดหลังเรื้อรังครับ แต่ไม่ได้เปนจากแบตอะคับ                 

dayjung

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  21/11/2017 16:18:29
  Re: ปวดหลังเรื้อรังครับ แต่ไม่ได้เปนจากแบตอะคับ

เลขที่สมาชิก: 80660

เข้ามาแนะนำ หมอกร ค่ะ เป็นหมอนวด ที่ไม่ธรรมดาค่ะ รักษาคนที่มีอาการปวดหลังเรื้อรัง หรือเป็นกระดูกทับเส้น กระดูกคด กระดูกทรุด หายทุกราย

ขนาดคนที่เดินไม่ได้แล้ว หมอโรงพยาบาลบอกต้องผ่าสถานเดียว หมอกรยังพากลับมาเดินได้ และกลับมาใช้ชีวิตปกติ เล่นกีฬาได้อย่างเดิม หลายคนแล้ว

ไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องหัก ไม่ต้องดัดกระดูก ไม่ต้องฉีดยา ไม่ต้องกินยาอะไรทั้งนั้น และค่าใช้จ่ายก็ถูกมากเมื่อเทียบกับการรักษาแบบอื่น

ลองเข้าไปศึกษาในเพจคุณหมอก่อนนะคะ

https://www.facebook.com/backpainhealinthailand

หรือ

ที่เพจ หมอกร นวดแก้อาการ นวดจับเส้น กระดูกทับเส้น ปวดหลัง ปวดเข่า ไม่ต้องผ่าตัด
ข้อมูลส่วนตัว

adamschule85

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  6/3/2020 11:37:20
  Re: ปวดหลังเรื้อรังครับ แต่ไม่ได้เปนจากแบตอะคับ

เลขที่สมาชิก: 83288

I’m the kind of person who shows appreciation for game when I find it deserving. Cooking madness a chef’s restaurant game is a great one.
ข้อมูลส่วนตัว
Page 2 of 2«1[2]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 1 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 1 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
1 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต