ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก
PB Sports Farease Badminton Mix Sports

ร้านวิลล่าสปอร์ต

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  สินค้าใหม่
/  สินค้าHANDMADEสายรัดเข่า รัดศอก กริ๊ปผ้าไมโครไฟเบอร์ Cover
Page 1 of 171[1]234...171»
สินค้าHANDMADEสายรัดเข่า รัดศอก กริ๊ปผ้าไมโครไฟเบอร์ Cover                 

E22SZ

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:05:30
  สินค้าHANDMADEสายรัดเข่า รัดศอก กริ๊ปผ้าไมโครไฟเบอร์ Cover

เลขที่สมาชิก: 11683

สายรัดเข่าและรัดศอก ผ้าพันกริ๊ปไมโครไฟเบอร์ HANDMADE คุณภาพดี ทำเอง ขายเองครับ

ผมเป็นอีกคนครับ ที่บ้าแบดฯ เล่นเยอะครับวันละ 10 กว่าเซ็ท จนเริ่มเจ็บเข่าจึงได้สรรหาที่รัดเข่ามาใช้บ้าง ลองมาหลายยี่ห้อ แต่ไอ้ยี่ห้อที่ชอบก็แพงโค... เลยเริ่มต้นจากได้ทำใช้เองก่อนครับ เพราะคนที่บ้านพอจะมีความสามารถทางด้านการตัดเย็บอยู่บ้าง จากประสบการณ์ที่ผ่านมาจึงสามารถออกแบบตามที่เห็นในรูปที่แนบมาครับ รับรองในคุณภาพว่าคุ้มค่าเกินราคาแน่นอนครับ เพราะอยากให้เพื่อนๆที่ชอบเล่นแบดฯเหมือนกับผม ได้ใช้ของดีราคาสมเหตุผลมาป้องกันสุขภาพของหัวเข่ากันครับ

ภายในประกอบด้วยสายยางยืดอย่างดี, แผ่นยาง EVA Sponge หนา 2 มม. 1 ชิ้น ตัวกดจุดเป็น <strong>EVA Sponge หนา 10 มม. ปิดด้านนอกด้วยผ้าแซนวิส หลากสีหนานุ่ม  ด้านในซับด้วยผ้ายางนีโอพลีน หนา 2 มม.ไม่ระคายผิว ไม่ชุ่มเหงื่อ </strong>

เนื่องจากเมื่อใช้งานไปสักพัก พวกยางภายในต่างๆอาจมีการยืดตัวบ้าง ควรเลือกขนาดให้พอดีจึงจะใช้งานได้กระชับยิ่งขึ้น สายมีความยาว 4 ขนาดครับ มียาวไซส์ S รอบเข่าประมาณ 10-13 นิ้ว, ไซส์ M รอบเข่าประมาณ 13-15 นิ้ว, ไซส์ L รอบเข่าประมาณ 15-17 นิ้ว และ ไซส์ XL รอบเข่าเกินกว่า 17 นิ้ว ขึ้นไป วัดที่รอบใต้ลูกสะบ้านะครับ อ้อ..ถ้าขนาดรอบเข่าเล็กกว่า 10 นิ้ว เดี๋ยวจะตัดแต่งเป็นไซส์ SS ให้ก็ได้นะครับ ขอให้บอกครับ

มาแล้วครับ สายรัดข้อศอก Elbow Strap

ใช้รัดบริเวณหน้าหรือหลัง ใต้ข้อศอกเพื่อบรรเทาอาการบาดเจ็บกล้ามเนื้อและเส้นเอ็น ใช้ได้ผลดีครับผมลองใช้มาสักระยะแล้ว เมื่อก่อนตีลูกแบล๊คแฮนด์แรงๆ จะเจ็บเลยแหยงมาก มันจะเสียวแปล๊บๆที่ข้อพับศอกด้านใน พอได้ใส่แล้วดีขึ้นมากครับ ให้รัดบริเวณที่มีอาการนะครับ เช่นตามรูปที่แนบ เป็นการบรรเทาอาการที่ใต้ข้อศอกด้านหลัง แต่ถ้าเจ็บด้านหน้าก็หมุนกลับมาที่ด้านหน้า หรือย้ายไปด้านบนก็ได้ ไม่ต้องรัดแน่น เพราะเมื่อขณะตีแบดฯหรือขยับแขน กล้ามเนื้อจะขยาย เป็นการนวดกล้ามเนื้อและเส้นเอ็นบริเวณนั้นครับ ใครที่มีปัญหาอยู่เช่นกัน ขอให้ลองใช้ดูนะครับ

มีหลากสีให้เลือกเช่นเดียวกับ สายรัดเข่า ตามรูปที่แนบด้านล่างเป็น มี3ไซส์ คือ S = 8นิ้ว-12นิ้ว M= 11นิ้ว-14นิ้ว  L= 13นิ้ว-17นิ้ว การใช้งานคล้ายๆกับสายรัดเข่า แต่ต่างกันตรงตัวกด จะมีลักษณะที่กดเส้นเอ็น2จุด ทั้ง2ข้าง ของข้อศอกได้ดีกว่า ความยาวโดยรวมจะสั้นกว่ารัดเข่า มี 3 ขนาด คือ S, M และ L แต่ถ้าวัดรอบข้อศอกมาให้ก็จะทำให้พอดีๆครับ (จะได้ไม่พลาด) แบบใหม่ยังไม่ได้เอารูปลงให้นะครับ แต่หน้าตามันคล้ายๆกับรุ่นเก่าตามรูปเลยครับ

***ปรับราคาลงมาใหม่แล้วครับ***

เนื่องจากได้แหล่งผ้าที่ใหม่ ถูกลงครับมีหลายสีให้เลือกด้วยครับ

1.สีดำ  2.สีแดง 3.สีส้ม  4.สีฟ้า  5.สีชมพู  6.สีน้ำเงิน  7.สีทอง  8.สีเงิน  9.สีกากี 10.สีเหลือง 11.สีกรมท่า

ชอบสีไหนก็สั่งได้เลยนะครับ

ผมขอขายปลีกอันละ 150 บาท แต่ถ้าซื้อเป็นคู่หรือ 2 อันขึ้นไป ราคาคู่ละ 280 หรือ อันละ 140 บาท เท่านั้นครับ แต่ถ้าจะสั่งซื้อจำนวนมากๆ ก็ PM หรือโทรมาคุยกันได้นะครับ ส่งพัสดุให้ฟรีทั่วประเทศครับ (ลงทะเบียนบวก 20 และ EMSบวก 30บาท ทุกออเดอร์นะครับผม) 

ท่านใดสนใจ โอนเงินไปที่ บัญชีออมทรัพย์ 

1- สถาพร หนึ่งแว่วแดง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาอาคารธนภูมิ เลขที่ 174-206963-3

2- สถาพร หนึ่งแว่วแดง ธ.กรุงเทพ สาขาสีลม เลขที่ 101-7-19956-1

3- นงค์รัก ไชยโคตร ธ.กสิกรไทย สาขาย่อยโลตัส ซ.เพชรเกษม81 เลขที่ 6492067006

กรุณาโอนแบบมีจุดทศนิยม2ตัวท้าย ของโทรศัพท์ของท่านนะครับ แล้วให้ PM แจ้งที่จัดส่งให้ผมได้เลยครับ หรือโทรแจ้งที่เบอร์ 081-344-9039 ( Line: e22sz1969 ) หรือ 085-751-0973  หรือสามารถสั่งทาง Email ก็สะดวกครับ ที่ ThaiBadminton.com spam-mail protection system  กรุณาสั่งซื้อหรือสั่งผลิตผ่านทางหน้าเว็บนี้เป็นช่องทางแรกก่อนนะครับ จะได้มีหลักฐานและถูกต้องตามกฎของเว็บ ขอบคุณครับ

สายรัดเข่าหรือรัดศอกทำเป็นแบบทูโทนได้นะครับ เช่นตัวอย่างที่ลูกค้าสั่งทำ ราคาเดียวกันแต่ต้องสั่ง2ชิ้นขึ้นนะครับ จะได้ไม่เสียหน้าผ้านะครับผม

[ แก้ไขโดย Mr.E22SZ เมื่อ 9/7/2015 17:07 ]
ไฟล์ที่แนบไว้:

ไฟล์แนบถูกซ่อน กรุณาเข้าระบบเพื่อดูไฟล์แนบ
ข้อมูลส่วนตัว

panda_kung

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:15:51
  Re: สายรัดเข่า HAND MADE

เลขที่สมาชิก: 5438

ขายดี ขายดี นะพี่พร

E22SZ

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:22:05

Click...V เพื่อตรวจสอบสถานะไปรษณีย์

V
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

ผ้าพันด้ามแบบพิเศษ เป็นผ้าไมโครไฟเบอร์ เกรดA อยากให้ลองใช้กริ๊ปผ้าไมโครไฟเบอร์ตัวนี้ดูกันครับ รับรองจะติดใจครับ ผมหาผ้าตัวนี้มาราคาค่อนข้างแพงมากครับ จึงต้องขายผ้าเกรดนี้ราคาโหลละ 220 บาท หรือครึ่งโหล 140 บาท ส่งพัสดุให้ฟรีทั่วประเทศครับ (ลงทะเบียนบวก 20 และ EMSบวก 30บาท ทุกออเดอร์นะครับผม) ขอบคุณครับ

แบบพิเศษ เป็นผ้าไมโครไฟเบอร์ เกรดA อยากให้ลองใช้กริ๊ปผ้าไมโครไฟเบอร์ตัวนี้ดูกันครับ รับรองจะติดใจครับตอนนี้มี หลากสีให้เลือกใช้คือ เทา น้ำเงิน ม่วง แดง เขียว ส้ม เหลือง และชมพูครับผม ผมหาผ้าตัวนี้มาราคาค่อนข้างแพงมากครับ จึงต้องขายผ้าเกรดนี้ราคาโหลละ 220 บาท หรือครึ่งโหล 140 บาท

ส่งพัสดุให้ฟรีทั่วประเทศครับ (ลงทะเบียนบวก 20 และ EMSบวก 30บาท ทุกออเดอร์นะครับผม)

สีที่มีตอนนี้นะครับ 

UPDATE สีที่มีตอนนี้นะครับ

กาวสองหน้าสั่งตัดพิเศษ กาวเต็มหน้าผ้าทำให้การพันตอนจบเก็บริมได้ง่ายกว่ากาวตามท้องตลาดทั่วๆไปครับผม

มีทริคในการพันกริปผ้านิดหน่อยทั้งแบบผ้าขนหนูธรรมดา, ผ้าไมโครไฟเบอร์ที่ใช้เช็ดรถ และผ้าขนหนูไมโครไฟเบอร์ สำหรับของผมเป็นเกรดผ้าขนหนูไมโครไฟเบอร์
  ทริคที่ว่าก็คือการเริ่มต้มพันด้ามให้ถูกทางลู่ของขนผ้าครับ ต้องให้ขนผ้าลู่ไปทางหัวไม้ เมื่อเราจับไม้เวลาตีจะฟูกระชับให้ความรู้สึกที่หนึบกว่าการพันผิดทางขนผ้านะครับ

สมาชิกเพื่อนๆนักแบดฯ มีท่านใดบ้างที่ชอบพันด้ามสไตล์ เทพหลินตัน กันบ้างครับ ไม่ว่าจะด้วยต้องการบังคับให้จับปลายไม้ หรือว่าต้องการจะใช้แบบประหยัด คือมีผ้ากริ๊ปไมโครไฟเบอร์เกรด A หลากสีเลยครับ (7-8 สี) ขายให้ในราคาประหยัดมากครับ เพียงโหลละ 120 บาท พร้อมส่งให้ฟรีครับ
เนื่องจากเป็นผ้าที่เหลือได้ความยาวแค่ 60 ซม. ปกติผมจะทำไว้ใช้เอง แต่มีเพื่อนบางคนมาขอซื้อเพราะพันแบบ หลินตัน แบบยาวจึงเหลือเสียดายของครับ

หมายเหตุ : สำหรับสายรัดเข่า และ ที่รัดศอก

ของดีราคาถูกครับ รับรองคุณภาพครับ ว่าใช้งานได้ดีและงานประณีตไม่แพ้ของแบรนดังๆที่ขายกันอันละ 250 - 500 กว่าบาทนะครับ ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่ใช้ดีแล้วบอกต่อกันมานะครับ ส่วนใหญ่จะขายได้ทางโทรศัพท์ ทำให้หน้าเว็บเงียบๆไป ใจอยากจะรับผ่านหน้ากระทู้เท่านั้น แต่เพื่อความสะดวกของเพื่อนๆ ก็ไม่ขัดข้องครับ ทั้งทาง PM, Email และทางโทรศัพท์ 

มาแล้วครับ Racket Cover ลายพรางเท่ๆไม่เหมือนใครครับ ผลิตแบบงานแฮนด์เมดด้วยวัสดุผ้าหนัง PVC เกรดดีเนื้อหนากว่า ทนทานกว่าตามท้องตลาด ขายราคาถูกเพียงอันละ 80 บ.(2อัน150บ.) ค่าส่งems20บ.

ตอนนี้มีลายอยู่ 2แบบ แต่ต่อไปอาจเพิ่มลายขึ้นเรืีอยๆนะครับ
ลาย Royal_1

ลาย Royal_2

มาปกป้องไม้แบดฯอันโปรดของคุณ เมื่อมันต้องเบียดกันอยู่ในกระเป๋าของคุณ ด้วย Coverเท่ๆกันนะครับ

http://i843.photobucket.com/albums/zz353/e22sz1969/2015-02-25%2011.22.37_zpsidqfsruc.png?t=1435830242

[ แก้ไขโดย Mr.E22SZ เมื่อ 16/7/2015 14:53 ]

@^^ NokKoZang ^^@

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:29:09

เลขที่สมาชิก: 26306

สนใจ 1 คู่อะคะ 260 รวมส่งหรือคะ?

ต้องโอนเงินยังไงคะ?

รบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ ขอเบอร์ติดต่อด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

อุ้ย`

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:30:50

เลขที่สมาชิก: 21023

ถูกจริงๆครับ

2200 นี่ได้ 20อันใช่ป่ะครับ ถูกมากมาย

ไว้ถ้าไนกี้ ที่ใช้อยู่พัง จะมาอุดหนุนครับ พอดีใช้ซัพพอท แค่ข้างเดียว

GOD_HAND

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:35:06

เลขที่สมาชิก: 4265

ฟันธงคับ ว่างานดีคับ เห็นตัวเป็นๆแล้วคับ อะแหล่มเลย!

ยิ้มรับกับความทุกข์ที่จะเกิดขึ

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:41:28

เลขที่สมาชิก: 26622

ช่วยรีวิวด้วยครับ
แต่ราคาดี น่าสนมากๆ

sarawutg

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:42:04

เลขที่สมาชิก: 1418

ผลิตเองเลยหรอครับเนี่ย

E22SZ

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:46:57

แต่งสวยด้วยสีประจำวันเกิด

การเลือกเสื้อผ้าในการแต่งตัวมีผลต่อผู้ใส่ได้มากจริงๆ เลยนะคะ นอกจากรูปแบบความทันสมัยของเสื้อผ้า และเส้นใยที่นุ่มสวมใส่สบายแล้ว สีสันของเสื้อผ้าก็เป็นอีกหนึ่งอย่างที่เราไม่ควรมองข้าม เพราะศาสตร์ ในการเลือกใส่เสื้อผ้าสีสันต่างๆ ตามวันเกิดที่มีมาแต่โบราณกว่า 700 ปี ตั้งแต่สมัยกรุงศรีอยุธยา โดยการ ใช้ตำรามหาทักศา ซึ่ง อ. คฑา ชินบัญชร ได้รวบรวมแล้วนำมาบอกต่ออีกที นอกจากความเป็นสิริมงคลแล้ว ยังช่วยให้เรามีความมั่นใจในการดำเนินชีวิตประจำวันอย่างมีความสุขได้อีกด้วยค่ะ...

ผู้ที่เกิดวันอาทิตย์
อาจจะใช้สีแดง สีส้ม หรือสีอื่นๆ มาประกอบ เพื่อให้เกิดความมีสิริมงคล สำหรับชีวิต ไม่ใช่เฉพาะสีประจำวันอย่างเดียว ควรจะเลือกสวมใส่เสื้อผ้า ด้วยโทนสีแดง ทั้งแดงสด แดงเข้ม แดงม่าเมี่ยว รวมทั้งชมพู ส้ม หรือแสด จะช่วยให้คนเกิดวันนี้รู้สึกสดชื่น ส่วนสีทอง ครีม และเขียว จะให้ความเป็น มงคลในเรื่องของโชคลาภ

ผู้ที่เกิดวันจันทร์
ผู้ที่เกิดวันนี้ อ.คฑาบอกว่า มีนิสัยอ่อนโยน อ่อนหวาน นุ่มนวล แต่ขี้ใจน้อย ไปสักนิด พยายามอย่าคิดมากนัก เพราะอาจทำให้มีเรื่องหงุดหงิดไม่สบาย ใจ แต่ก็เป็นคนดีมีน้ำใจ และมีเสน่ห์ในตัวเองเป็นพิเศษ สีเสื้อผ้าที่ควรใส่คือ เหลือง ทอง ไข่ไก่ ครีม ฟ้า น้ำเงิน เพราะจะมีผู้ใหญ่ให้ความช่วยเหลือสนับ สนุน สีเขียว หมายถึงการเลื่อนตำแหน่ง ความขยันขันแข็ง หรือความกระตือ รือร้นในการทำงาน ส่วนสีม่วง จะหมายถึง โชคลาภ สรุปแล้วสีที่เหมาะสำ หรับคนเกิดวันจันทร์มากที่สุดก็คือ เหลือง เหลืองทอง ไข่ไก่ หรือสีที่ออก แนวเอิร์ธโทนนั่นเองค่ะ

ผู้ที่เกิดวันอังคาร
เป็นคนที่มีจิตใจเข้มแข็ง โดดเดี่ยว ตัดสินใจอะไรด้วยตัวเอง เป็นคนตรง ไปตรงมา มีความยุติธรรมเป็นที่สุด ที่สำคัญคือเป็นคนรักเดียวใจเดียว และ รักครอบครัวเป็นที่สุด ผู้ที่เกิดวันนี้ควรเลือกใส่เสื้อผ้าสีชมพู แดง ส้ม เขียว เป็นพิเศษ เพราะเป็นสีมงคล และจะทำให้คนเกิดวันอังคารดูอ่อนหวาน นุ่มนวล และดูเป็นธรรมชาติมากยิ่งขึ้น นอกจากนี้สีชมพู และแดง ยัง หมายถึงโชคลาภอีกด้วย

ผู้ที่เกิดวันพุธ
เป็นคนที่มีเสน่ห์ และมีไหวพริบปฏิภาณ คำพูดคำจาของผู้ที่เกิดวันพุธนั้นถือว่า มีเสน่ห์ร้ายเหลือทีเดียวค่ะ ไม่ว่าจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย ใครได้ฟังรับรองว่าต้อง เคลิบเคลิ้มตามไปด้วยแน่ สีเขียวนอกจากจะเป็นสีประจำวันแล้ว ก็ยังเป็นสีแห่ง โชคลาภของคนวันพุธอีกด้วย ไม่ว่าจะเป็น เขียวอ่อน เขียวแก่ เขียวใบไม้ รวมทั้ง สีธรรมชาติ ของสายลมและแสงแดด ก็ถือเป็นสีแห่งสิริมงคล ที่จะช่วยเสริมสร้าง พลังชีวิตให้กับผู้ที่เกิดวันพุธได้เป็นอย่างดี

ผู้ที่เกิดวันพฤหัสบดี
คนที่เกิดวันพฤหัสบดี เขาบอกว่าเป็นผู้ที่มีคุณธรรมสูง ซื่อสัตย์ รักเดียวใจเดียว ที่สำคัญคือมีความเป็นผู้นำ เป็นผู้ที่คิดไปถึงอนาคต วางแผนไกล และมีเสน่ห์น่า ค้นหา สีส้ม สีทอง สีประกายต่างๆ อย่างบรอนซ์ทอง บรอนซ์เงิน รวมถึงสีที่เกี่ยว กับเอิร์ธโทน ก็ถือว่าใช้ได้ อีกทั้งสีน้ำตาลอ่อน และน้ำตาลแก่ ก็เป็นมงคลกับผู้ที่ เกิดวันนี้ เสื้อผ้าที่เลือกใส่ควรเป็นสีส้ม แสด ทอง เพราะเป็นที่จะนำเรื่องดีๆ มาสู่ตัวคุณได้ค่ะ

ผู้ที่เกิดวันศุกร์
ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่าเป็นคนที่มีความสุข สดชื่น รื่นรมย์ สดใสตลอดเวลา มองโลก ในแง่ดี และมีอารมณ์ขัน เป็นเสน่ห์อย่างดีให้ ทั้งกับเพศตรงข้าม และเพศเดียว กัน ใครๆ ก็อยากทำความรู้จักกับคนเกิดวันศุกร์ทั้งนั้นแหละค่ะ ถึงจะมองโลก ในแง่ดี และคิดการณ์ไกล แต่ก็ต้องระวังกับอารมณ์ที่เปลี่ยนแปลงง่ายไว้บ้าง นะคะ สีที่ให้ความเป็นมงคลของคนเกิดวันนี้คือ สีฟ้าทุกแบบ สีน้ำเงินเข้ม สามารถเลือกสวมใส่เสื้อผ้าได้ทุกสี แต่สีที่นำโชคลาภได้ดีคือ สีชมพู ฟ้า น้ำเงิน แดง เหลืองอ่อน ขาว ครีม และสีทอง

ผู้ที่เกิดวันเสาร์
เป็นคนที่มีความมุ่งมั่น และเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยยอมใคร มีความ ขี้ใจน้อย ต้องลดทิฐิลงบ้าง เนื่องจากเป็นคนตรงไปตรงมา เสน่ห์ของคนที่ เกิดวันเสาร์ คือ เป็นผู้ที่มีความลึกลับ น่าค้นหา และมีความเป็นตัวของตัวเองสูง ถ้าอยากให้ผู้ที่เกิดวันนี้มีเสน่ห์ ก็ต้องเลือกใส่เสื้อผ้าสีม่วง ทั้งม่วงอ่อนม่วงเม็ดมะปราง สีฟ้า สีน้ำเงินเข้ม หรือชมพู จะช่วยส่งเสริมให้คนวันเสาร์ ดูมีเสน่ห์ น่ารัก อ่อนหวานและนุ่มนวลขึ้น อีกทั้งทำให้มีมนตรี หรือผู้ใหญ่ ให้การสนับสนุนอีกด้วย

บางสีผมยังหาวัตถุดิบไม่ได้แต่ก็กำลังพยายามหาอยู่ครับ ใช้สีอื่นไปแทนก่อนนะครับ..

[ แก้ไขโดย Mr.E22SZ เมื่อ 31/7/2009 9:46 ]

*~ เอ _ Ti+โต้~*

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:51:07

เลขที่สมาชิก: 13392

ของดีๆ อย่างนี้น่าสนับสนุน มั๊กๆ

E22SZ

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:51:08

ยกคำพูด:
เขียนโดย OuiCe:

ถูกจริงๆครับ

2200 นี่ได้ 20อันใช่ป่ะครับ ถูกมากมาย

ไว้ถ้าไนกี้ ที่ใช้อยู่พัง จะมาอุดหนุนครับ พอดีใช้ซัพพอท แค่ข้างเดียว
ไม่ลองเอาไปใช้เปรียบเทียบกันดู อีกสักข้างหรือครับ

E22SZ

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 16:58:20

ยกคำพูด:
เขียนโดย High Speed Sport:

ช่วยรีวิวด้วยครับ
แต่ราคาดี น่าสนมากๆ

การใช้งานและประสิทธิภาพน่าจะใกล้เคียงกับของไนกี้นะครับ แต่ของเค้าผลิตได้เนียนกว่าครับ

kanokonoki

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 17:35:21

เลขที่สมาชิก: 18816

ราคาน่าลองมากๆเลย รออันเก่าที่ใช้อยู่พังแล้วจะมาอุดหนุนนะครับ

Sinn RT.

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 17:50:03

เลขที่สมาชิก: 16733

มีแบบเดียวหรอคับพี่..

แบบคุมหัวเข่า มีรูตรงกลางมีมั้ยคับ...

E22SZ

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 17:54:30

ยกคำพูด:
เขียนโดย Sinn:

มีแบบเดียวหรอคับพี่..

แบบคุมหัวเข่า มีรูตรงกลางมีมั้ยคับ...

ยังไม่ได้ทดลองทำครับ แต่เป็นโปรเจ็คในอนาคตครับ (ไม่อยากก๊อบใครเค้าครับ)

ท่านใดสนใจ ก็ตอบไว้นะครับพรุ่งนี้เช้าจะมาเคลียร์ วันนี้ต้องกลับบ้านแล้ว ขอบคุณครับ

( ^_^ )

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 18:44:26

เลขที่สมาชิก: 16869

ทำขายเองเลยหรอเนี้ย ขายได้เยอะๆนะครับ

@^^ NokKoZang ^^@

เขียนเมื่อ:  9/6/2009 18:45:47

เลขที่สมาชิก: 26306

ยกคำพูด:
เขียนโดย Mr.E22SZ:

ยกคำพูด:
เขียนโดย @^^ NokKoZang ^^@:

สนใจ 1 คู่อะคะ 260 รวมส่งหรือคะ?

ต้องโอนเงินยังไงคะ?

รบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ ขอเบอร์ติดต่อด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

โอนเงินไปที่ บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขาสีลม ชื่อ สถาพร หนึ่งแว่วแดง เลขที่ 101-7-19956-1 กรุณาโอนแบบมีจุดทศนิยม2ตัวท้ายของมือถือของท่านนะครับ อ้อเบอร์โทรครับ 081-344-9039 ถ้าให้ส่งEMSผมขอบวก30บาททุกออเดอร์นะครับ

ขอบคุณครับ

โอเคค่ะ ไม่ต้องส่ง EMS ค่ะ จะโอนให้ 260.xx นะคะ

ถ้าโอนเงินแล้ว จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ

ฉีเคอะ

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 21:19:56

เลขที่สมาชิก: 4188

สวยดีนะครับ
ดูจากรูปแล้ว เนี้ยบทีเดียว

เพื่อน

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  9/6/2009 23:31:15

เลขที่สมาชิก: 31310

ช่วยบรรยาย สรรพคุณ เพิ่มเติมด้วยครับ
กำลังหาไว้ใช้เหมือนกันครับ
ให้ดี ถ่ายรูป กับ ขาคนจริง ๆ ด้วยนะครับ ขอบคุณมาก ครับ

E22SZ

เขียนเมื่อ:  10/6/2009 8:48:35

ยกคำพูด:
เขียนโดย r2d2:

ช่วยบรรยาย สรรพคุณ เพิ่มเติมด้วยครับ
กำลังหาไว้ใช้เหมือนกันครับ
ให้ดี ถ่ายรูป กับ ขาคนจริง ๆ ด้วยนะครับ ขอบคุณมาก ครับ

ลองอ่านรีวิวของท่านนี้ดูนะครับ น่าจะช่วยได้ใกล้เคียง ส่วนเรื่องรูปถ่าย จะพยายามหามาลงนะครับ

http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=22122&start=0
http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=20099&start=0

[ แก้ไขโดย Mr.E22SZ เมื่อ 10/6/2009 9:02 ]
Page 1 of 171[1]234...171»

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 3 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 3 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
3 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต