ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  หาคนเล่นแถวใกล้ ๆ เพชรบุรี ซอย 5 หน่อยคับ
หาคนเล่นแถวใกล้ ๆ เพชรบุรี ซอย 5 หน่อยคับ                 

xmana

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  20/2/2006 10:26:18
  หาคนเล่นแถวใกล้ ๆ เพชรบุรี ซอย 5 หน่อยคับ

เลขที่สมาชิก: 3236

ป๋มเล่นไม่เก่งนะคับ ประสบการณ์น้อยนิด ตีกะเพื่อนประมาณอาทิตย์ล่ะครั้ง ที่สนามม้านางเลิ้ง

เวลาตีคือ ทุกวันศุกร์ เวลา 21.00น. - 22.00น.(1 ชม.) เพราะเขาจองคอร์ดไว้ประจำหมดแล้ว

และอีก 1 วันคือวันอาทิตย์  15.00น.-17.00น.(2 ชม.)

เพื่อนที่ตีประจำมี 4 - 6 คน แต่ก้อไม่ค่อยว่างกันครบทุกคนบางวันพอไม่มีคนตีอาทิตย์นั้นก้อจะหยุดไป

ลืมบอกไปผมทำงานเสาร์เว้นเสาร์พอดีตรงกับเสาร์จึงทำให้ไม่สามารถไปตีที่สนามม้าได้

ผมอยากที่เสาร์ที่ผมทำงาน(วันอาทิตย์ก้อได้) มีใครตีที่คอร์ทใกล้เพชบุรี ซ.5 ตรงไหนไหมคับ อยากไปหัดตีด้วย

ไม่ได้แค่ใจรักนะคับ อยากออกกะลังกายให้ได้เหงื่ออ่ะคับ ถ้ามีใครสนใจอยากให้ผมเข้าร่วมก้อจะดีใจคับ

ข้อมูลเชิงลึกคับ

สูง 18X ซม. หนัก 65 กก. คับการเคลื่อนไหวไม่เร็วเท่าปากคับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

**หมายเหตุวันและเวลาทำการของสนามม้านางเลิ้ง

วันจันทร์ - วันศุกร์ เปิดเวลา 8.00น. - 22.00น.

วันเสาร์ - วันอาทิตย์ และวันหยุด เปิด 8.00น. - 18.00น.

****ทุกสองอาทิตย์จะมีการแข่งม้าในวันอาทิตย์****

ราคาคอร์ท  70 บาท สำหรับสมาชิก

ถ้าไม่ใช่สมาชิก คอร์ท ละ 80 บาท + เก็บรายคนสำหรับ Guest(คนที่ไม่ได้เป็นสมาชิก)คนละ 50 บาท

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !
ข้อมูลส่วนตัว

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 10 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 10 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
10 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต