ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  มีใครเล่นประจำที่คอร์ดพิริยะ หรือ ชวนชื่นบ้างไหมครับ
Page 2 of 2«1[2]
มีใครเล่นประจำที่คอร์ดพิริยะ หรือ ชวนชื่นบ้างไหมครับ                 

Kimamon

ปาปารัสชีประจำเว็บ
เขียนเมื่อ:  23/6/2004 7:52:42
  Re: มีใครเล่นประจำที่คอร์ดพิริยะ หรือ ชวนชื่นบ้างไหมครับ

เลขที่สมาชิก: 11

ยกคำพูด:

เขียนโดย eastwind:
ตอนผมอยู่เมืองไทย ผมเล่นที่คอร์ทพิริยะ ทุกวันจันทร์ พุธ ศุกร์ เวลาตั้งแต่ สองทุ่ม(หรือสามทุ่มก็ไม่แน่ใจ) ตอนนี้ก็ยังมีเพื่อนๆ ผมเล่นอยู่เวลาเดิมแหละครับ เดี๋ยวเดือนหน้ากลับเมืองไทยก็จะไปเล่นเหมือนเดิม หวังว่าคงจะได้เล่นกับเพื่อนๆ บ้าง

ตกลงคิมหาทางไปคอร์ทได้ ไม่หลงแล้วนะ ขอโทษทีที่ไม่ได้เข้ามาตอบ สองสามวันที่ผ่านมาค่อนข้างยุ่ง

แล้วเจอกัน

อ้าว! เอจะกลับเมืองไทยแล้วหรอ :ohh: ยังไม่ได้แวะไปเยี่ยมที่นู่นเลย (ล้อเล่นอ่ะ  มะไปหรอกไม่มีตังค์) แล้วกลับมาทันจัดแข่งขันของ TBW ป่าวอ่ะคับ

จันทร์ พุธ ศุกร์ ผมคงเข้าไปตีไม่ได้แหงๆ อ่ะ  มะมีรถ แต่ถ้าวันอาทิตย์มะแน่ หุหุ :oops: ส่วนเส้นทางน่าจะโอเคแล้ว นุ่นทำแผนที่ให้แล้วคับ น่าจะไปถูกไม่หลงอ่ะ (มั้ง) :-s

คิม

--
Kimamon! โย่ว!
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  23/6/2004 13:13:24
  Re: มีใครเล่นประจำที่คอร์ดพิริยะ หรือ ชวนชื่นบ้างไหมครับ

ยกคำพูด:

ไม่ทราบตอนนี้กลุ่มของคุณ BIS มีคนเล่นอยู่แล้วกี่คนอ่ะคับ ตีกันเก่งหรือเปล่าอ่ะ จองคอร์ดไว้ประจำเลยหรือเปล่าคับ แบบว่าอาจจะขอไปแจมด้วยอ่ะคับ ฝีมือผมปานกลางค่อนไปทางอ่อนนะคับ แล้วอาทิตย์นี้ตีกันหรือเปล่า ช่วยตอบด้วยคับ

คิม

ตอนนี้มีเล่นประมาณ 4-6 คนนะครับ :yo_man:แล้วแต่วันว่าง แต่จะมาแจมด้วยกันก็ได้ครับ

ตีทุกวันอาทิตย์ครับ...วันไหนจะมาเล่นด้วยกันก็ติดต่อมาล่ะกันครับ  ...:phone for me: 014460817

Aeh (original)

Webmaster
เขียนเมื่อ:  23/6/2004 15:38:43

เลขที่สมาชิก: 13

นุ่นขยันทำแผนที่จัง เหอ ๆ แบบนี้ถ้าหลงก็แย่แล้วนา หุหุ

ตีวันอาทิตย์ ไม่แน่จะขอไปแจมด้วยนะครับ แต่ช่วงนี้เห็นมีตีกันหลายคอร์ด เวลาจะไปแจมทีต้องเข้ามาอ่านที จำไม่ได้ :)

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

eastwind

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  24/6/2004 4:12:02

เลขที่สมาชิก: 20

คิม....
จะมาจริงเหรอ
หาเวลาว่างให้ได้ก่อนเหอะ ถ้าจะมาจริงๆ เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหาใหญ่หรอกน่า

ไว้ออนไลน์คุยกันอีกทีก็ได้
แต่ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ออนเลยอ่ะ ค่อนข้างยุ่ง

ไว้กลับไปคุยกันที่เมืองไทยก้ได้เนอะ
ข้อมูลส่วนตัว
Page 2 of 2«1[2]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 8 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 8 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
8 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต