ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  ประกาศจากทางเว็บ
/  ประกวดออกแบบ LOGO TBW ครับ
Page 5 of 5«1234[5]
ประกวดออกแบบ LOGO TBW ครับ                 

NORTH & NANZY

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  9/1/2008 17:54:04
  Re: ประกวดออกแบบ LOGO TBW ครับ

เลขที่สมาชิก: 13120

น่าสน...
ข้อมูลส่วนตัว

youknowbig

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  9/1/2008 17:51:38
  Re: ประกวดออกแบบ LOGO TBW ครับ

เลขที่สมาชิก: 6344

Yeh Yeh

--
"If you wanna be HAPPY, BE"

www.fb.com/youknowbig

LeeYOYO

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  9/1/2008 17:48:52
  ประกวดออกแบบ LOGO TBW ครับ

เลขที่สมาชิก: 781

พอดี Logo อันเดิม ตอนนั้น รีบใช้ซะมากมาย และก็สมาชิกยังไม่เยอะเท่าปัจจุบัน

และก็ได้คุยกะ เวบมาสเตอร์มาพักนึงล่ะ จะเปลี่ยน Logo ใหม่   และอยากได้ LOgo

ที่รูปทรงสามารถวางไปในชิ้นงาน ต่างๆ  ได้ อย่างอิสระ นะครับ

เชิญเพื่อนๆ  พี่ ที่สามารถสูงทาง Graphic ส่งกันมาหรือ post ในเวบก็ได้ครับ

สำหรับผู้ชนะ ก็มีรางวัลให้แน่นอน ครับ

หมดเขตส่งชิ้นงาน 28 กุมภาพันธ์นะครับ

--
++ เข้าชม Facebook ของไทยแบดมินตันได้นะครับ ที่ www.facebook.com/thaibadminton
ตีแบดเพื่อความสนุกสนาน เพื่อสุขภาพ อย่าไปเครียดกับผลแพ้ ชนะ นะครับ :)
Page 5 of 5«1234[5]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 1 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 1 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
1 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต