ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  แนะนำตัวครับ หากลุ่มที่เล่นประจำวันอังคารหรือพฤหัสครับ
แนะนำตัวครับ หากลุ่มที่เล่นประจำวันอังคารหรือพฤหัสครับ                 

NUM

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  18/11/2004 16:10:36
  แนะนำตัวครับ หากลุ่มที่เล่นประจำวันอังคารหรือพฤหัสครับ

เลขที่สมาชิก: 1450

สวัสดีครับ หนุ่มครับ เล่นมาประมาณ 6 เดือนแล้ว หาเพื่อนเล่นประจำวันอังคารหรือพฤหัส ถ้าไม่ไกลจากถนนศรีอยุธยาจะดีมากครับ ผมสะดวกประมาณ 19.00 เป็นต้นไป ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ ด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ข้อมูลส่วนตัว

LeeYOYO

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  18/11/2004 17:12:52
  Re: แนะนำตัวครับ หากลุ่มที่เล่นประจำวันอังคารหรือพฤหัสครับ

เลขที่สมาชิก: 781

ถ้ามีที่เล่นก็บอกด้วยละกัน คุณหนุ่ม  ผม กะเพื่อนอีก 1 คน และหลาย ๆ คน จะได้ไปเล่นบ้างงง

--
++ เข้าชม Facebook ของไทยแบดมินตันได้นะครับ ที่ www.facebook.com/thaibadminton
ตีแบดเพื่อความสนุกสนาน เพื่อสุขภาพ อย่าไปเครียดกับผลแพ้ ชนะ นะครับ :)

Mr.Mai@DIET

เขียนเมื่อ:  19/11/2004 1:40:32
  Re: แนะนำตัวครับ หากลุ่มที่เล่นประจำวันอังคารหรือพฤหัสครับ

เลขที่สมาชิก: 985

หลายๆคน นี่ม่ะรวมผมนะครับ ... ม่ะไหว ม่ะไหว (เกี่ยวกับเราไหมเนี้ย งงๆ) 

--

นางมารน้อย *Nuu~NoOn*

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  19/11/2004 10:30:35

เลขที่สมาชิก: 264

ถนนศรีอยุธยาเนี่ยอยู่ตรงไหนอ่ะ แบบว่าไม่รู้จริง ๆ น๊า

--
JOIN OUR TMP BUFFET ON FRIDAY 21.00-24.00 PM. (TMP/NONTHABURI)
http://www.beautyatnoon.com
Facebook : Noon BeautyatNoon

NUM

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  19/11/2004 13:20:34

เลขที่สมาชิก: 1450

สวัสดีครับเพื่อนทุกท่าน มีผมเล่นอยู่คนเดียวเลยไม่รู้ว่าจะจัดยังไง คงต้องอาศัยขอเกาะติดเพื่อนๆ ไป ถ้าไม่ไกลจากออฟฟิศมาก และเล่นกันว้นอังคารหรือพฤหัส (19.00) ผมยินดีมากครับ ส่วนออฟฟิศผมอยู่ใกล้พระราม 9 ห้วยขวาง ดินแดง ไม่ทราบว่าปกติมีเพื่อนๆ เล่นอยู่แถวนี้บ้างไหมครับ ผมจะขอแจมด้วย เล่นมาประมาณ 6 เดือนแล้วครับ

crash

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  19/11/2004 14:17:27

เลขที่สมาชิก: 821

หาเพื่อนเล่นแถวศรีอยุธยาเหมือนกันครับ และก็มีคอร์ทของไดอน่า กับกองพันสารวัตรทหารที่11 ซึ่งจองวันธรรมดาไม่ค่อยได้เลยอ่ะ  สนใจอยากไปเล่นด้วยเหมือนกัน

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

LeeYOYO

เขียนเมื่อ:  20/11/2004 0:04:58

ยกคำพูด:

เขียนโดย M_A_I:
หลายๆคน นี่ม่ะรวมผมนะครับ ... ม่ะไหว ม่ะไหว (เกี่ยวกับเราไหมเนี้ย งงๆ) 

ไม่ต้องกลัวหรอกคุณใหม่ ตั้งแต่ที่คุณใหม่ เบี้ยว หลาย ๆ คราติดกัน

โย ก็มะได้นับรวม คุณใหม่ แล้วละคับบบบบบบบบบ เกรงจายยย เข้าใจว่ามีธุรกิจเยอะ

--
++ เข้าชม Facebook ของไทยแบดมินตันได้นะครับ ที่ www.facebook.com/thaibadminton
ตีแบดเพื่อความสนุกสนาน เพื่อสุขภาพ อย่าไปเครียดกับผลแพ้ ชนะ นะครับ :)

LeeYOYO

เขียนเมื่อ:  20/11/2004 0:06:57

ยกคำพูด:

เขียนโดย NUM:

สวัสดีครับเพื่อนทุกท่าน มีผมเล่นอยู่คนเดียวเลยไม่รู้ว่าจะจัดยังไง คงต้องอาศัยขอเกาะติดเพื่อนๆ ไป ถ้าไม่ไกลจากออฟฟิศมาก และเล่นกันว้นอังคารหรือพฤหัส (19.00) ผมยินดีมากครับ ส่วนออฟฟิศผมอยู่ใกล้พระราม 9 ห้วยขวาง ดินแดง ไม่ทราบว่าปกติมีเพื่อนๆ เล่นอยู่แถวนี้บ้างไหมครับ ผมจะขอแจมด้วย เล่นมาประมาณ 6 เดือนแล้วครับ

คอร์ทแถวนั้นอะมี ส่วนคนเล่นก็มีอีกนะละคับ (ถ้าผมนั่งนับนิ้วคนที่อยากเล่นแถวนั้น เวลาที่บอกนะก็ นับได้ 5 คนแล้ว อะคับ)

แต่ปัญหาก็คือ คอร์ท แถวนั้นไม่ว่างใน วันและเวลา ดังกล่าวววววววววว

ซึ่ง ถ้าใครสามารถจองได้ ละก็ บอกได้เลยยยยยยย ยินดี ไปเป็นขาประจำ

--

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 11 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 11 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
11 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต