ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  Review :: ไม้แบดมินตัน
/  ขอคำแนะนำไม้ที่ใกล้เคียงกับ Gosen Ryouga Issen ครับ
ขอคำแนะนำไม้ที่ใกล้เคียงกับ Gosen Ryouga Issen ครับ                 

Hogaido-Osaka

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  18/7/2022 14:37:19
  ขอคำแนะนำไม้ที่ใกล้เคียงกับ Gosen Ryouga Issen ครับ

เลขที่สมาชิก: 57938

ผมหยุดตีแบดไปนานมากประมาณ 10 กว่าปี ตอนนี้กลับมาตีใหม่เลยอยากได้ไม้ที่ได้ฟีลเดียวกับ Gosen Issen เพราะเป็นไม้อันสุดท้ายที่ผมใช้ครับ
รบกวนท่านผู้รู้ช่วยได้ครับ งบประมาณ 3000 ครับ

Gosen Ryoga Issen
Racquet Type : Gosen Ryoga Issen
Specs : 3UG5
Flex: Stiff+
Balance: 290+ mm
Technology : Aermet, M40 Carbon, reversed inner taper shaft, core stabilizer, Quadraxial carbon, vibeless grommet, carbon handle
ข้อมูลส่วนตัว

Idioteque

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  9/8/2022 23:40:53
  Re: ขอคำแนะนำไม้ที่ใกล้เคียงกับ Gosen Ryouga Issen ครับ

เลขที่สมาชิก: 33963

ไม่ ทราบเคย ลอง Kumpoo 2300 บ้างไหมคับ เป็น Boxเฟรม คล้ายกัน 3UG5 BP 300 หัวไม้กระทบลูก จะได้ความรู้สึกแนนๆ ถ้าหาฟิลลิ่งนี้ ก็ใช่ครับ

ประสบการเคยตี , Tenbu ,2300,2300II ครับ

(หยุดตีนานๆ 3U หนักเอาเรื่องเหมือนกันครับ)

Irenchang999

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  11/8/2022 9:01:00
  Re: ขอคำแนะนำไม้ที่ใกล้เคียงกับ Gosen Ryouga Issen ครับ

เลขที่สมาชิก: 84702

voip phone service

A virtual phone system's core component is Voice-Over-Internet Protocol (VoIP). There are no physical lines in a virtual phone system. Existing business numbers can be used, including vanity numbers. This enables better call quality by converting analogue sound into VoIP codecs. VoIP providers deploy redundant data centres for optimal performance. Communication switches over to other servers automatically in case of severe weather.

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 3 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 3 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
3 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต