ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  คุยกันฉันเพื่อน
/  มีพี่ๆเพื่อนๆท่านใดประสบปัญหากับการหาเพื่อนตีแบตบ้างค่ะ
มีพี่ๆเพื่อนๆท่านใดประสบปัญหากับการหาเพื่อนตีแบตบ้างค่ะ                 

Poung ^^

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  5/6/2022 13:49:49  [มีการแก้ไข: 5/6/2022 13:58:26]
  มีพี่ๆเพื่อนๆท่านใดประสบปัญหากับการหาเพื่อนตีแบตบ้างค่ะ

เลขที่สมาชิก: 53311

🙏สวัสดีค่ะ​ พี่ๆ​ เพื่อนๆ​ น้องๆ​ ทุกๆท่าน
มีท่านใด​ที่กำลังประสบปัญหากับการหาเพื่อนออกกำลังกาย​บ้าง​ หรือต้องการอยากให้บุตรหลานของท่านใช้เวลาว่างให้เป็น​ประโยชน์​ต่อร่างกายและระบบของสมอง

ถ้าคุณ.....​
👉มีคนเดียวไม่มีเพื่อนตีด้วย​ แต่อยากตีแบด
👉มาเป็นกลุ่ม​เล็กๆ​ แต่ตีไม่เป็น​​ ไม่สนุก​ ไม่เหนื่อย​ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหน​แต่อยากตีแบดให้สนุกยิ่งขึ้น
👉ต้องการออกกำลังกาย​เพื่อสุขภาพ​ ลดน้ำหนัก​ 
👉ต้องการให้บุตรหลานของท่านได้ออกกำลังกาย​ ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์​  ​เสริมทักษะในด้านร่างกายและสมอง​ ฝึกสมาธิ​ ฝึกการตัดสินใจ

ติดต่อพวงมาได้เลยค่ะ​ พวงพร้อมจะเป็นตัวช่วย
❇️รับตีแบด​ให้​ โยนลูกให้​ ตีเบสิคได้หมด​
ตีเซฟ​ ตัด​ หยอด​ วิ่งคอร์ดได้​ เล่นแบบเป็นกันเอง​ ไม่จริงจังมากจนเกินไป

#พี่ๆเพื่อนๆคนไหนสนใจ​ลองทักมาสอบถามปรึกษาก่อนได้เลยนะคะ​ พวงยินดี​ตอบทุกคำถามค่ะ​
ลองทักมาคุยกันก่อนได้ค่ะ☺️
🏘️สนามแบดมินตันที่ใช้เล่น​(โซนตลิ่งชัน)​
  -​สนามแบด​ My house
  -สนามแบด​ ริมคลอง
  -​สนามแบด​ S29
  -​สนามบ้านสวน

เวลาตี
วันจันทร์​ -​ ศุกร์​ ตั้งแต่เวลา​ 19.00-23.00​ น.
วันเสาร์​   -​ อาทิตย์​ ตั้งแต่เวลา​ 13.00-​22.00น.

ค่าใช้จ่ายในการเล่น :
- ค่าลูก​ + ค่าสนาม​ ผู้เล่นออกค่าใช้จ่ายเองค่ะ
- ค่าซ้อม​ ไม่แพงแล้วแต่ตกลงกันค่ะ​
มีรายชั่วโมง​ รายสัปดาห์​ และรายเดือน​
ลองมาเล่นก่อนแล้วค่อยตัดสินใจได้เลยค่ะ

📞ติดต่อ-สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
Line​ : poung111
Tel​    : 0889324458​ พวง
*​**ติดต่อเฉพาะเรื่องแบดเท่านั้นค่ะ​
ใช้​ Line กับเบอร์นี้แค่เบอร์เดียวเท่านั้นค่ะ

ข้อมูลส่วนตัว

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 9 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 9 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
9 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต