ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  Review :: รองเท้าแบด
/  ช่วยแนะนำรองเท้าหน้ากว้างหน่อยครับว่ารุ่นไหนดี
ช่วยแนะนำรองเท้าหน้ากว้างหน่อยครับว่ารุ่นไหนดี                 

Pattaradorn

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  28/10/2021 23:41:47
  ช่วยแนะนำรองเท้าหน้ากว้างหน่อยครับว่ารุ่นไหนดี

เลขที่สมาชิก: 84222

แนะนำรองเท้าหน้ากว้า สำหรับเท้าแบน มีรุ่นไหนแนะนำบ้างไหมครับ
(ปัญหาที่เจอปัจจุบันคือใส่ปกแล้วเจ็บฝ่าเท้า)
ข้อมูลส่วนตัว

gallant

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  18/11/2021 16:05:28
  Re: ช่วยแนะนำรองเท้าหน้ากว้างหน่อยครับว่ารุ่นไหนดี

เลขที่สมาชิก: 10585

ผมก็มีปัญหาเรื่องรองเท้าเหมือนกันครับ เป็นคนหน้าเท้ากว้างแล้วอูมด้วยครับ หารองเท้าใส่ยากมากเลยครับ

รุ่นที่ผมเคยใส่คือ Yonex รุ่น Eclipsion Z Wide
ดูรีวิวได้ที่นี่ครับ

ส่วนตอนนี้ผมเปลี่ยนมาลองใช้ Yonex 65 Z2 (Wide) --> อันนี้ผมซื้อจากศูนย์โยเน็ตครับ เพราะว่าร้านข้างนอกไม่มีขายครับ
ดูรีวิวได้ที่นี่ครับ

แนะนำให้หารองเท้าที่ระบุว่า wide ครับ

Te5444

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  8/3/2022 22:15:10
  Re: ช่วยแนะนำรองเท้าหน้ากว้างหน่อยครับว่ารุ่นไหนดี

เลขที่สมาชิก: 84491

ยกคำพูด:
เขียนโดย Pattaradorn:

แนะนำรองเท้าหน้ากว้า สำหรับเท้าแบน มีรุ่นไหนแนะนำบ้างไหมครับ
(ปัญหาที่เจอปัจจุบันคือใส่ปกแล้วเจ็บฝ่าเท้า)

หน้ากว้าลองดู Lining ครับหน้ากว้างซัพพอตดี

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 1 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 1 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
1 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต