ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  คุยกันฉันเพื่อน
/  ##แจ้งข่าวร้าน LI-NING อุดมสุข ย้ายที่ตั้งนะครับ###
##แจ้งข่าวร้าน LI-NING อุดมสุข ย้ายที่ตั้งนะครับ###                 

aoonalon

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  1/12/2018 2:10:20
  Re: ##แจ้งข่าวร้าน LI-NING อุดมสุข ย้ายที่ตั้งนะครับ###

เลขที่สมาชิก: 73495

ง่ายๆครับ ก็ตรงที่ร้านเก่านั้นละตรงป้ายรถเมล์กลับมาที่เดิม
ข้อมูลส่วนตัว

noncee RT.

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  30/11/2018 21:58:57
  Re: ##แจ้งข่าวร้าน LI-NING อุดมสุข ย้ายที่ตั้งนะครับ###

เลขที่สมาชิก: 70083

รับทราบครับพี่ตูน :)

--

arnuparp

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  29/11/2018 18:42:47

เลขที่สมาชิก: 71762

แจ้งช้าไปนิด เพิ่งไปที่เก่ามา งงเลย
ถ้ามา bts ก็ลงอุดมสุข แล้วเดินบน skywalk ไปทางบางนาอีกหน่อยครับ ผ่านหน้าร้านเลย

Toon RT.

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  29/11/2018 10:09:50
  ##แจ้งข่าวร้าน LI-NING อุดมสุข ย้ายที่ตั้งนะครับ###

เลขที่สมาชิก: 67992

ขออนุญาตมากระจายข่าวนะคร้าบบบ 

ร้าน Li-Ning ที่อุดมสุข ย้ายตำแหน่งร้านใหม่มาอยู่หน้าปากซอยสุขุมวิทแล้วนะ
จาก ที่อยู่ชั้น 3 ในโครงการ วันอุดมสุข ย้ายลงมาเปิดที่ริมถนนสุขุมวิท ระหว่าง สุขุมวิท 103 กับ สุขุมวิท 103/1 

แต่เหมือนจะแอบเปลี่ยนชื่อร้านเป็น NKSPORTS UDOMSUK และแอบไปเห็นยี่ห้ออื่นแซมๆเล็กน้อยด้วย 
คนขึ้นเอ็นยังเป็น น้าจบ คนดีคนเดิม ส่วนไลน์ร้าน เบอร์ร้านยังเป็นเบอร์เดิม แต่เฟสบุ๊คเพจจะเปลี่ยนเป็นชื่อ NKSPORTS UDOMSUK ครับ
ใครหาร้านไม่เจอหรือใครสะดวกแถวนั้นจัดได้เลย

--

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 5 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 5 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
5 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต