ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก
ลูกแบด RSL Classic Series PB Sports Farease Badminton Mix Sports

SportMaxx

ร้านวิลล่าสปอร์ต uminton SHop

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์




/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  คุยกันฉันเพื่อน
/  รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018
รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018                 


 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  5/10/2018 0:42:14  [มีการแก้ไข: 9/10/2018 20:07:19]
  รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนภัทร วิไลงาม (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 14 - 21
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวุฒิ สุวรรณวัธนะ (พรีมารี่) 0 - 2 วณิชย์ เชี่ยวชาญรัตนกุล (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 11 - 21
รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณธกร อุดมรุ่งเรือง (เอ็มซีพี) 0 - 2 ภาณุกร นิมิตรพรชัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 7 - 21
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ปุญญพัฒน์ ทิพย์ทวีชาญ (ปุซจัก อคาเดมี่) 1 - 2 กฤตนัย จันทระ (ตรีเลิศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 17 และ 14 - 21
ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพร วงษ์สมบัติผู้ดี (โค้ชไอซ์) 0 - 2 ชัชพงศ์ ขำฤทธิ์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 13 - 21
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนพัฒน์ รุ่งรัตนผล (ศิริภูล) 1 - 2 ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 15 และ 22 - 24
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวินทร์) 2 - 0 ทวินันท์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 12
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 วงศ์ทรัพย์ วงศ์ทรัพย์อินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 19
ยศชนินทร์ อารีราษฎร์ (รัตนรังสรรค์ระนอง) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พีราวิชญ์ รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) 1 - 2 วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 23 - 21, 12 - 21 และ 11 - 21
นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ก) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พงษ์บัณฑิต อารีภูวไนยกุล (ปูตี คลับ) 2 - 0 มงคล อร่ามสุวรรณ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 17
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 2 - 0 พฤกษ์ ถิรพงศ์พัฒนา (ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12
ธนกฤต ศรีโกศัย (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
คเชนทร์ บัวรุ่ง (อมาตยกุล) 2 - 0 กฤติภูมิ จันทร์เจริญกิจ (ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 8
พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
รัชพล ศรีทอง (นิว อัทลีท) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 6 - 21
ปรียะพันธ์ ศิวกุลกำธร (เอส 29) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วรพัทธ์ สุรักขกะ (บีจี สปอร์ต) 0 - 2 พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 16 - 21
ปัณณวิชญ์ ชัยนภาเวทย์ (เอฟวายซี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วานิช ศิริคันธานนท์ (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธีรภัทร + ประพันธ์ (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
รชต + พงษ์บัณฑิต (สปริต บาย มณีพงศ์ + ปูตี คลับ) 2 - 1 ตฤบดี + พสิษฐ์ (กิ่งประดู่) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 15 และ 26 - 24
ณฐกร + ธนวินท์ (สิงห์เฮชเฮช + เอ็นพี คอร์ด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
มงคล + วัชระ (พรีมารี่) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ชัยวัฒน์ + ศักดิ์ศรัณย์ (กาญจนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 วรพัทธ์ + ณัฐนันท์ (บีจี สปอร์ต + ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 7
พีระภพ + นวมงคล (เซน่า สปอร์ต) 0 - 2 วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ +    ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 10 - 21
สรวิศ + กฤษณ์ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พอพล + รชต (นิว อัทลีท) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพล + ธนวรรธ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 ปารณัท + กรดนัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 11
จักรี + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วานิช + เชาวลิต (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท คู่ผสม

นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
ธนวินท์ + เมธินี (เอ็นพี คอร์ด + บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
กฤตนัย + จิตรชญา (ตรีเลิศ + ดิลก) 0 - 2 วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 12 - 21
ภานุวัฒน์ + ฟุ้งฟ้า (สิงห์เฮชเฮช + 71 สปอร์ต) 1 - 2 นฤเศรษฐ์ + ศิริญาณิศา (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 19 และ 13 - 21
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
กฤษณ์ + นุตประวีณ์ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 8
พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) 2 - 0 ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 22 - 20
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) 2 - 1 วณิชย์ เชี่ยวชาญรัตนกุล (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 11, 18 - 21 และ 21 - 12
รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 1 ภาณุกร นิมิตรพรชัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 19 - 21 และ 21 - 19
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 2 - 0 กฤตนัย จันทระ (ตรีเลิศ) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) 2 - 0 ชัชพงศ์ ขำฤทธิ์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 13
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) 2 - 1 ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 11 และ 21 - 12
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 2 - 0 ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวินทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ยศชนินทร์ อารีราษฎร์ (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 14
วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) 2 - 0 นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ก) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 4
พงษ์บัณฑิต อารีภูวไนยกุล (ปูตี คลับ) 0 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 13 - 21
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 2 - 1 ธนกฤต ศรีโกศัย (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 12 และ 23 - 21
คเชนทร์ บัวรุ่ง (อมาตยกุล) 0 - 2 พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 20 - 22
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 2 - 0 ปรียะพันธ์ ศิวกุลกำธร (เอส 29) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 10
พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 0 ปัณณวิชญ์ ชัยนภาเวทย์ (เอฟวายซี) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 18
วานิช ศิริคันธานนท์ (เอ-ทีม) 0 - 2 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 13 - 21

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 2 - 0 ธีรภัทร + ประพันธ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 17
เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) 2 - 0 รชต + พงษ์บัณฑิต (สปริต บาย มณีพงศ์ + ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 22 - 20
ณฐกร + ธนวินท์ (สิงห์เฮชเฮช + เอ็นพี คอร์ด) แพ้ผ่าน มงคล + วัชระ (พรีมารี่) เพราะ ณฐกร จันทร์ขุน และ ธนวินท์ มาดี ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ชัยวัฒน์ + ศักดิ์ศรัณย์ (กาญจนบุรี) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 10 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 สรวิศ + กฤษณ์ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 12
พอพล + รชต (นิว อัทลีท) 2 - 0 ณัฐพล + ธนวรรธ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 13
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 จักรี + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 13
วานิช + เชาวลิต (เอ-ทีม) 0 - 2 สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 17 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สาม

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 0 พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 17
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) 2 - 0 รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 3
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 2 - 0 ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 19
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 9 - 21
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 17 - 21
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 0 ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 13 - 21
พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 18 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท คู่ผสม

นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) ผ่านเข้าสู่ รอบแรก โดยอัตโนมัติ
ธนวินท์ + เมธินี (เอ็นพี คอร์ด + บอยคลับ) ชนะผ่าน วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เพราะ นรีรัตน์ หงษา ไม่ได้เดินทางมาแข่งขันก่อนเริ่มเกมส์
นฤเศรษฐ์ + ศิริญาณิศา (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) 2 - 1 กฤษณ์ + นุตประวีณ์ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 15 - 21 และ 21 - 16

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

เสฏฐนันท์ + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 2 - 1 วงศธร + ธัญสุดา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 19 และ 22 - 20
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) 0 - 2 ศุภชัย + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 11 - 21
กำพล + ธัญญธร (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 อัยการ + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 14 - 21
ปณชัย + วิชญาภา (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 12 - 21
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธนพัฒน์ + ณิชกานต์ (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 14
ถิรวุฒิ + ตะวัน (บ้านทองหยอด) 2 - 1 คุณานนท์ + ศุภาพิชญ์ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 22 - 20, 20 - 22 และ 21 - 11
กิตติ + ขนิษฐา (พรีมารี่) 0 - 2 ตนุภัทร + ขวัญชนก (ตำรวจ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 9 - 21
ณภัทร + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 18
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 2 - 0 วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 14
ณัฐชนน + ภัทรนันท์ (สปริต บาย มณีพงศ์ + สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 ปราชญ์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 16 - 21
ภาคภูมิ + ธัญญา (ภคภัทร์ + 71 สปอร์ต) 0 - 2 เมฆ + พชรพรรณ (ตำรวจ + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 9 - 21
พงศกร + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 พุทธพร + ณฐกร (เอ็มที อารีน่า + รอยัล สตาร์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 18
ทรงพล + ธนพิม (ที ไทยแลนด์) 1 - 2 วิชญพงศ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 23, 21 - 14 และ 13 - 21
ชัชฤทธิ์ + นันท์นภัส (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 เฉลิมพล + รวิมน (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 17 - 21
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) 2 - 0 วริทธิ์ + นภา (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 15
นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) 2 - 0 ตฤษนันท์ + มนัสศิริ (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 7

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  5/10/2018 1:18:30
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181002
ข้อมูลส่วนตัว
 
AKE_ARCH_BAD

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  5/10/2018 15:20:10
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 1044
เลขที่สมาชิก: 68679
สมัครเมื่อ: 27/5/2014

ขอบคุณครับ

--
เล่นไม่ดีให้โทษไม้ (ไม้เทพเกิน) --"
yonex duora 10 3u
yonex arcsaber 10 taufik 3u
และอื่นๆอีกมากมาย 555+
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  5/10/2018 22:09:24
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งแรก จบแล้วครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  7/10/2018 18:13:38
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง จบแล้วครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  8/10/2018 2:13:48
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งที่สาม จบแล้วครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  8/10/2018 22:46:44
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย จบแล้วครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  9/10/2018 20:07:39
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบแรก ประเภท คู่ผสม จบแล้วครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  14/10/2018 22:55:09  [มีการแก้ไข: เมื่อวาน เวลา 15:38:31]
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 1 ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 12 และ 21 - 19
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 8 - 21
วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) 1 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 10, 16 - 21 และ 14 - 21
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 2 - 0 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 2 - 0 เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 13
มงคล + วัชระ (พรีมารี่) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 6 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 พอพล + รชต (นิว อัทลีท) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 17
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 6

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (ศูนย์ฝึกแบดมินตันเชียงใหม่) 0 - 0 เสฏฐวุฒิ สุวรรณมาลี (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) 0 - 0 ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
วุฒชัย พจนเมธา (ภคภัทร์) 0 - 0 นนทกร เวียงสิมมา (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) 0 - 0 เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:40 น.
ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ทหารอากาศ) 0 - 0 ภูริธัช อารีย์ (เอ็มที อารีน่า) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
ธีรภัทร เขียวหวาน (แกรนนูล่าร์) 0 - 0 ณภัทรวงค์ สวัสดิวณิชชากร (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:40 น.
พีรวิชญ์ ปานอำพล (อินฟีนิตี้) 0 - 0 อานันท์ชัย รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:40 น.
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 0 - 0 ภากร โชติพินิจ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:40 น.
วิสา ศรีสุริยะ (ภคภัทร์) 0 - 0 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:40 น.
ชินดนัย ลาภศิริกุล (พลสนะ) 0 - 0 อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:20 น.
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) 0 - 0 ศรัณย์ นพเก้า (อินฟีนิตี้) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:20 น.
ปารณัท ประพฤติธรรม (แกรนนูล่าร์) 0 - 0 สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:20 น.
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 0 - 0 ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:20 น.
ภาคภูมิ เพชรรักษ์ (ภคภัทร์) 0 - 0 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:20 น.
ถิรวัฒน์ อินทจักร (นิว อัทลีท) 0 - 0 ชัชฤทธิ์ เยาวนิช (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (แอดเฟิร์ส) 0 - 0 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ส้ม สว่างศรี (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภิรมณ จำแนกทาน (สิงห์เฮชเฮช) 0 - 0 บุณณดา ฉัตรทอง (โบลฟิช) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 13:20 น.
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ลฏาภา สิงห์แก้ว (ทหารอากาศ) 0 - 0 นรีรัตน์ หงษา (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 13:20 น.
ลักษิกา กัลละหะ (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บงกช กันทะเสน (ศรีราชา อารีน่า) 0 - 0 กัญญาณัฐ แววคุ้ม (สายไหม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 13:20 น.
ฟุ้งฟ้า กอปรธรรมกิจ (71 สปอร์ต) 0 - 0 ศุภาพิชญ์ ศิลป์ประกอบ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 13:20 น.
ญานิกา ยอดชมภู (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) 0 - 0 กุลจิรา คงดี (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 13:20 น.
อทิตยา โปวานนท์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ญาณิสา ชื่นเจริญ (บ้านทองหยอด) 0 - 0 มิ่งมุก เมียร์แมน (เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
นุตประวีณ์ พรหมเดช (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 0 - 0 นนทวัฒน์ + วิชญพงศ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 17:20 น.
ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) 0 - 0 ปัณฑ์ธร + อัยการ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 17:20 น.
ชุติพนธ์ + ปราชญ์ (บ้านทองหยอด) 0 - 0 รัชพล + ปารเมศ (สิงห์เฮชเฮช + ธนบุรี) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
ณัฐสิทธิ์ + ทักษ์ดนัย (เอ-ทีม) 0 - 0 นนท์ปกรณ์ + ธนดล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 0 - 0 ตฤษนันท์ + ณภัทร (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
ชัยสิทธิ์ + ชินดนัย (พลสนะ) 0 - 0 กำพล + ณัฐชนน (ที.ไทยแลนด์ + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
ปณชัย + วริทธิ์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 0 ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
อานันท์ชัย + พีราวิชญ์ (บ้านทองหยอด) 0 - 0 กรกฤต + วีรภัทร (สิงห์เฮชเฮช + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:40 น.
พีรวิชญ์ + คุณานนท์ (ที.ไทยแลนด์) 0 - 0 พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:40 น.
วรรณวัฒน์ + กานต์ภพ (ทหารอากาศ + เอ-ทีม) 0 - 0 ศุภชัย + อภิชสิษฐ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:40 น.
ธรรมเจษฎ์ + ณัฐวุฒิ (บ้านทองหยอด) 0 - 0 สกุลรบ + ชานน (สิงห์เฮชเฮช + พลสนะ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:40 น.
ชัชพงศ์ + พิทยา (เอ-ทีม) 0 - 0 นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 18:40 น.
อาย์กรณิศ + ทศพล (ทหารอากาศ) 0 - 0 สุปรีชา + นฤเศรษฐ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 19:20 น.
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 0 - 0 วงศธร + พงศกร (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 19:20 น.
วิสา + ศิริวัฒน์ (ภคภัทร์) 0 - 0 ณัฐวุฒิ + กิตติ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 19:20 น.
ภูชิชฎ์ + ณภัทรวงค์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 0 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 19:20 น.

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พัชร์ณัฏฐ์ + วรรษมน (บอร์นทูบี) 0 - 0 มุนา + รสิตา (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บัณทิตา + จิตรชญา (แอดเฟิร์ส + ดิลก) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐณิชา + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) 0 - 0 ปาณิศา + ธัญสินี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
นันท์นภัส + สุชัญญา (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา + ลักษิกา (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์ + สิงห์เฮชเฮช) 0 - 0 ธัญญา + อัจจิมา (71 สปอร์ต + ปราจีนบุรี)  เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
ศุภาพิชญ์ + ธนพิม  (ที.ไทยแลนด์) 0 - 0 นุตประวีณ์ + พลอยนภัส (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:40 น.
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) 0 - 0 กุลจิรา + ณิชกานต์ (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:40 น.
ชาลินี + ขนิษฐา (ชะอำ + พรีมารี่) 0 - 0 ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:40 น.
สุธินี + นภา (บ้านทองหยอด + สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 0 สุชัญญา + พิชญาภา (ศรีราชา + เกตุแก้ว) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:40 น.
ฟุ้งฟ้า + เมทิกา (71 สปอร์ต + ปูตี คลับ) 0 - 0 ณัชปภา + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:40 น.
มนัสศิริ + สรวงสุภา (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศิริญาณิศา + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 0 - 0 ศุภิสรา + สรัลชนา (สามพราน + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 17:20 น.
ธัญญธร + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 0 - 0 พิมพ์ชนก + วนิดา (เซน่า สปอร์ต + เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 17:20 น.
วรารัตน์ + ภัทรนันท์ (สิงห์เฮชเฮช) 0 - 0 เมธินี + พิชามญธุ์ (บอยคลับ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 17:20 น.
กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  14/10/2018 22:57:37
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181003
ข้อมูลส่วนตัว
 
RKC_Vakwai

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  เมื่อวาน เวลา 01:00:12
  Re: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018



ข้อความ: 6886
เลขที่สมาชิก: 57039
สมัครเมื่อ: 2/9/2012

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย ประเภท ชายเดี่ยว และ ชายคู่ จบแล้วครับ
ข้อมูลส่วนตัว




ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 4 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 4 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
4 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต