ThaiBadminton Victor Sport Thailand
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก
ลูกแบด RSL Classic Series PB Sports Farease Badminton Mix Sports

ร้านวิลล่าสปอร์ต G-Force No.1 uminton SHop

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์




/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18
KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18                 


 
น้ำหนึ่ง

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  25/6/2018 18:23:57  [มีการแก้ไข: 1/10/2018 15:23:21]
  KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 259
เลขที่สมาชิก: 69985
สมัครเมื่อ: 28/8/2014

รายการ 

KIP JUNIOR CHAMPIONSHIP 2018

ชิงถ้วยเกียรติยศ

 

ในวันที่ 6-7 ตุลาคม  2561

ณ สนามแบดมินตัน KIP COMPLEX ถนนตัดใหม่ไฟฉายกาญจนา


ปิดรับสมัครวันที่ 30 กันยายน 2561


 

 ประเภทการแข่งขันและเงินรางวัล           

 

** ประเภทเยาวชน **

 

(รับเฉพาะมือสมัครเล่นที่ไม่ติด Ranking 1-8 นะคะ) ใช้เกณฑ์อายุ ปี 2561

**ใช้ข้อมูลอันดับ Ranking สมาคม ณ วันที่ 28 มิถุนายนค่ะ 2561**

 

ประเภท                                                                 จำนวนรับสมัคร                 เงินรางวัล                                                             

MS (U9)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2553)       3,000  / 1,500   /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

MS (U11)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2551)      3,000  / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

MS (U13)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2549)      3,000  / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

MS (U15)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2547)      4,000  / 3,000  /1,500 (ที่ 3 ร่วม)

 

MS (U17)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2545)      5,000  / 4,000  /2,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

MD (U9)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2553)     3,000  / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

MD (U11)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2551)     3,000  / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

MD (U13)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2549)     3,000  / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

MD (U15)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2547)     4,000  / 3,000  /1,500 (ที่ 3 ร่วม)

 

MD (U17)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2545)     5,000  / 4,000  /2,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

WS (U9)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2553      3,000   / 1,500   /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

WS (U11)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2551      3,000   / 1,500   /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

WS (U13)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2549)     3,000  / 1,200  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

WS (U15)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2547)     4,000  / 3,000  /1,500 (ที่ 3 ร่วม)

 

WS (U17)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2547)     5,000  / 4,000  /2,000 (ที่ 3 ร่วม5

 

WD (U9)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2551     3,000   / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

WD (U11)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2551     3,000   / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

WD (U13)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2549)     3,000  / 1,500  /1,000 (ที่ 3 ร่วม)

 

WD (U15)  (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2547)   4,000  / 3,000 /1,500 (ที่ 3 ร่วม)


WD (U17)   (เป็นผู้ไม่เกิดก่อน 2547)     5,000  / 3,000  /1,500 (ที่ 3 ร่วม)


รายละเอียดเบื้องต้น

 

1. กรรมการตัดสิน

กรรมการตัดสิน ต้องได้ผ่านการอบรมการเป็นกรรมการตัดสิน

2. รางวัล

 ถ้วยรางวัล พร้อมเงินรางวัล สำหรับรางวัลชนะเลิศ รอชนะเลิศอันดับ 1 และรองชนะเลิศอันดับ 2

3. การประเมินมือ

         จำกัด Rankings อันดับ 1-8 ของสมาคม ใช้ Rankings วันที่ 28 มิถุนายน 2561. ยกเว้นรุ่น U9 ที่ไม่จำกัด Rankings 

4. ขั้นตอนการสมัคร

        4.1. สมัคร

        4.2. ประเมินมือ 

        4.3. พิจารณาผ่าน 

        4.4. ชำระค่าสมัคร และส่งหลักฐานการชำระค่าสมัคร(ไม่รับชำระหน้างาน)

            (ชำระก่อนมีสิทธิ์ก่อน)(คนที่ยังไม่ได้ประเมิน..ห้ามโอนเงินมาก่อน)

        4.5. ตรวจสอบสถานะถูกต้อง

        4.6. การสมัครเสร็จสมบูรณ์

 

5. วัตถุประสงค์หลักในการแข่งขัน

   - เพื่อให้บุคคลที่รักในกีฬาแบดมินตัน มีโอกาสแข่งขัน เพื่อทดสอบฝีมือ

   - เพื่อให้ทุกคนมีกิจกรรมร่วมกันที่เป็นประโยชน์และหลีกไกลจากยาเสพติด

   - เพื่อพัฒนา กีฬาแบดมินตันให้เป็นที่นิยมแพร่หลายมากขึ้น

   - เพื่อสร้างระเบียบวินัย ของคนที่มีใจรักออกกำลังกาย

   - เพื่อเสริมสร้าง ความมีน้ำใจนักกีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

 

 6. ระเบียบกติกาการแข่งขัน 

      - (รอบคัดเลือก) แข่งแบบแบ่งกลุ่มก่อนแบ่งเป็นสายลัค การแข่งขันในรอบแบ่งกลุ่ม แข่งแบบ 21 คะแนน ( 2 เซ็ท โดยจะมีการเปลี่ยนฝั่งการเล่นเมื่อจบเกมแรก) ใช้วิธีการนับคะแนนระบบแรลลี่พอยท์ (The Rally Point) และไม่มีดิว โดยที่ผู้ชนะ จะได้ 2 คะแนน ส่วนผู้ที่แพ้ จะได้ 0 คะแนน ถ้าเสมอกันคนละเกมส์ จะได้ทีมละ 1 คะแนน เมื่อแข่งพบกันหมดในกลุ่ม กรรมการจะรวมคะแนน เพื่อนำคู่ที่ได้อันดับ 1,2 ของสายเข้าสู่รอบน็อคเอ้าส์ ส่วนทีมที่ได้อันดับ 3,4 ตกรอบ

      - รอบน็อคเอาส์เป็นต้นไป เกณฑ์การนับคะแนน แข่งแบบ 21 คะแนน ( 2 ใน 3 เซ็ท)  ใช้วิธีการนับคะแนนระบบแรลลี่พอยท์ (The Rally Point) ผู้ชนะผ่านเข้าสู่รอบต่อไป ผู้แพ้ตกรอบ

      - ทั้งนี้การพิจารณาของผู้จัดการแข่ง ถือว่าเป็นสิ้นสุดของการตัดสิน

      - กำหนดวันแข่งขัน

         วันที่ 6 ตุลาคม  2561        รอบคัดเลือก        


         วันที่ 7 ตุลาคม. 2561        รอบน็อคเอาส์- รอบชิงชนะเลิศ

 

 

7....ลูกที่ใช้จัดการแข่งขัน.ลูก.  KIP 

      

 

8. ค่าสมัครแข่งขัน และการชำระค่าสมัคร

   -  ประเภทเดี่ยวค่าสมัคร 600 บาท ( ไม่รวมค่าลูก)    

  -  ประเภทคู่     ค่าสมัคร 800 บาท ( ไม่รวมค่าลูก)  

   - ค่าลูก คูปองละ 250  บาท/ชุด (ชุดละ 10ใบ) (ชำระค่าลูกหน้างาน)

   -  ชำระค่าสมัคร ได้ที่ ชื่อบัญชี .............สมเกียรติ.   ไพศาลอัชพงษ์

 

             ธนาคาร .....กสิกรไทย..........   เลขที่บัญชี .... 758-2-08704-7

           

 

    

 

 

 

9. Link สมัครแข่งขัน และ Link ตรวจสอบรายชื่อ. 

 


สมัครแข่งขัน 

https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLScrIDiVgZ7L8uvmo467LxxDqHBHxWPA1K5iPY369cmRPNIbyw/viewform?c=0&w=1&usp=mail_form_link


ตรวจสอบรายชื่อการแข่งขัน

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1Js11RCUIhTPljIEDBjXu4RyEuSOOMPQAZMFZ6QrGeTc




ติดต่อสมัครแข่งขัน

(น้ำหนึ่ง) พริษฐรักษ์ พันธ์เลิศ

Mobile  : 0610794997
Line ID : 66610794997


ไฟล์ที่แนบไว้:

ไฟล์แนบถูกซ่อน กรุณาเข้าระบบเพื่อดูไฟล์แนบ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ
 
น้ำหนึ่ง

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  10/7/2018 15:42:33
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 259
เลขที่สมาชิก: 69985
สมัครเมื่อ: 28/8/2014

สมัครเข้ากันมาได้เลยนะคะ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ
 
น้ำหนึ่ง

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  19/7/2018 22:35:11  [มีการแก้ไข: 19/7/2018 22:40:17]
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 259
เลขที่สมาชิก: 69985
สมัครเมื่อ: 28/8/2014

KIP JUNIOR CHAMPIONSHIP 2018
Oct 6-7, 2018
At KIP COMPLEX 222 Prannok-Karnjana Rd., Talingchan, Bangkok 10170

Type and prize
** Junior **
(Limited the seeded entries of 1-8 from June 28, 2018
MS (U9) (after Oct 2010) 3,000 / 1,500 /1,000 (ที่ 3 ร่วม)
MS (U11) (after Oct 2008) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
MS (U13) (after Oct 2006) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
MS (U15) (after Oct 2004) 4,000 / 3,000 /1,500 (round up)
MS (U17) (after Oct 2002) 5,000 / 4,000 /2,000 (round up)
MD (U9) (after Oct 2010) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
MD (U11) (after Oct 2008) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
MD (U13) (after Oct 2006) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
MD (U15) (after Oct 2004) 4,000 / 3,000 /1,500 (round up)
MD (U17) (after Oct 2002) 5,000 / 4,000 /2,000 (round up)
WS (U9) (after Oct 2010) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)

WS (U11) (after Oct 2008) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
WS (U13) ((after Oct 2006) 3,000 / 1,200 /1,000 (round up)
WS (U15) ((after Oct 2004) 4,000 / 3,000 /1,500 (round up)
WS (U17) (after Oct 2002) 5,000 / 4,000 /2,000 (round up)
WD (U9) (after Oct 2010) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
WD (U11) (after Oct 2008) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
WD (U13) (after Oct 2006) 3,000 / 1,500 /1,000 (round up)
WD (U15) (after Oct 2004) 4,000 / 3,000 /1,500 (round up)
WD (U17) (after Oct 2002) 5,000 / 3,000 /1,500 (round up)
Details
1. Judge
All quality judge and pass the judge training from the Badminton association
2. Prize
Prize for 1st, 2nd and round up
3. Entries evaluation
Rankings 1-8 from Thailand Badminton Association from June 28, 2018. Except U9 no limitation
4. Application procedure
4.1. Apply
4.2. Entries evaluation
4.3. Pass
4.4. Online entry and payable
4.5. Check the status
4.6. Finish

5. Objective
- For the player to have chance to play the tournament
- For activities to prevent the drug
- For develop the badminton more popular
- To create discipline of people who love exercise
- To strengthen athletes know how to win, know, forgive

6. Race rules

- (qualifying round) 21-point group race (2 sets will be changed at the end of the first game) Use the
point method to count the rally point, and do not have dew, winner 2 points, draw 1 point, looser 0
point. 1 and 2 in each group will go to the knock out round
- (Knock out round) 21 point (2/ 3 sets) using the rally point
- Final decision by the judge
- Date :
- Oct 6, 2018Qualify round
- Oct 7, 2018Knock out round and Final
7. Shuttle cock use KIP shuttle cock no. 40 for tournament
8. Fee and payable
- Single 600 baht ( not include the shuttle cock)
- Double 800 baht ( not include the shuttle cock)
- Shuttle cock coupon 300 baht/set (set of 10)
- Payable : online entry

9. Link for application and statushttps://docs.google.com/spreadsheets/d/1Js11RCUIhTPljIEDBjXu4RyEuSOOMPQAZMFZ6QrGeTc



Inquiry

 

Narmneung<a name="_GoBack"></a>

 

Mobile  : 0610794997

Line ID : 66610794997

 

ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ
 
น้ำหนึ่ง

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  19/7/2018 22:41:39
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 259
เลขที่สมาชิก: 69985
สมัครเมื่อ: 28/8/2014

🏸เปิดรับสมัครแล้วคอร์สเรียนแบดมินตัน 🏸
“สำหรับผู้ใหญ่” แบบกลุ่ม
🔹วันจันทร์ พุธ เสาร์ เวลา 20.00-22.00🔹

🔸สำหรับผู้ที่สนใจอยากออกกำลังกาย
🔸สำหรับผู้ที่สนใจเรียนเบสิคแบดมินตันขั้นพื้นฐานที่ถูกต้อง
🔸สำหรับผู้ที่อยากพัฒนาฝีมือในการเล่นแบดมินตันให้ดีขึ้น
🔸สำหรับผู้ที่อยากฝึกเทคนิคเพิ่มสำหรับแข่งขัน

✔4 ครั้ง 8 ชั่วโมง 2,000 บาท /เดือน
✔8 ครั้ง 16 ชั่วโมง 3,000 บาท /เดือน
✔12 ครั้ง 24 ชั่วโมง 4,000 บาท /เดือน

**ค่าใช้จ่ายนี้รวมค่าลูกและค่าสนามแล้ว**

ควบคุมการสอนโดย
ภควัฒน์ วิไลลักษณ์
(อดีตนักแบดมินตันทีมชาติไทย)🇹🇭
พร้อมทีมงานผู้ฝึกสอนมืออาชีพ

📍ที่สนามแบดมินตัน KIP Complex 📍
222 ถ.พรานนก-พุทธมณฑล
แขวงบางพรม เขตตลิ่งชัน

📞ติดต่อสอบถามได้ที่ 063-9399-145
LINE : toppakkawat
(ท็อป) ภควัฒน์ วิไลลักษณ์

#Pakkawatbadmintonclub #Kipcomplex #Pakkawat #Badminton #Club
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ
 
duidui1122

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  3/9/2018 20:28:42
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 10
เลขที่สมาชิก: 73527
สมัครเมื่อ: 8/6/2015

ไปๆครับ เด็กๆพร้อม
ข้อมูลส่วนตัว
 
duidui1122

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  24/9/2018 10:49:18
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 10
เลขที่สมาชิก: 73527
สมัครเมื่อ: 8/6/2015

ขอแผนที่สนามหน่อยครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
น้ำหนึ่ง

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  1/10/2018 15:31:05
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 259
เลขที่สมาชิก: 69985
สมัครเมื่อ: 28/8/2014

ปิดรับสมัครแล้วนะคะ
ผู้จัดขออนุญาตปิด. Link รายชื่อ เพื่อทำการอัพเดทข้อมูลค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ
 
น้ำหนึ่ง

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  2/10/2018 4:52:40  [มีการแก้ไข: 2/10/2018 4:54:05]
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 259
เลขที่สมาชิก: 69985
สมัครเมื่อ: 28/8/2014

Pปิดสมัครแล้วค่ะ
1. นักกีฬาที่ลงทำการแข่งขัน ตรวจสอบรายชื่อให้ถูกต้อง
2. ถ้ากรณีชื่อตกหล่น ติดต่อภายในวันที่ 2/10/2561
3. จับฉลากแบ่งสายการแข่งขัน พุธที่ 3/10/2561
4. ก่อนแข่งขันนักกีฬาโปรดแสดงบัตรประชาชนทุกครั้ง
5.การแข่งขันรอบคัดเลือกแข่งแบบแบ่งกลุ่มพบกันหมด
6.หลังจากสายการแข่งขันออกแล้วจะไม่มีการเปลี่ยนตัวนักกีฬาใดๆทั้งสิ้น

ขอให้นักกีฬาเตรียมพร้อมร่างกายและสู้สุดพลัง
ขอบคุณค่ะ


Link ตรวจสอบรายชื่อhttps://docs.google.com/spreadsheets/d/1Js11RCUIhTPljIEDBjXu4RyEuSOOMPQAZMFZ6QrGeTc
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ
 
น้ำหนึ่ง

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  8/10/2018 13:32:57
  Re: KIP Junior championships 2018#2 #6-7/ตค/18



ข้อความ: 259
เลขที่สมาชิก: 69985
สมัครเมื่อ: 28/8/2014

การแข่งขันแบดมินตัน
รายการ KIP JUNIOR CHALLENCE 2018
6 - 7 ตุลาคม 2561

ผลการแข่งขัน

ประเภทมือ BS (U9)

รางวัลชนะเลิศ Unity&Rawin ด.ช.ธนัชเดช กลีบมาลัย

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 CR BADMINTON วรดร สกุลปักษ์

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 CR BADMINTON ภูริณัฐ ศิริไพพรรณ
Battledore ด.ช.พีรวิชญ์ แคนจา

ประเภทมือ BS (U11)

รางวัลชนะเลิศ สนุกกัน ลูคัส เอกรัฐ เวดเลอร์

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 CR BADMINTON ธนกฤต อินทรานุกูล

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 Unity&Rawin ด.ช.ธนัชเดช กลีบมาลัย
สายรุ้งสปอร์ตคลับ ด.ช.ไอธัส ก้องมีศักดิ์

ประเภทมือ BS (U13)

รางวัลชนะเลิศ GRANULAR กันต์ธร​ เสนีวงศ์​ ณ​ อยุธยา

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 Gold Racket ภัฏ วิทูรสุชยา

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 วีรวิชญ์ สคูล แบดมินตัน ด.ช.ธนวรรธน์ เวชวงษ์
สโมสร รร.สาธิตจุฬาฯ ก้องภพ อัศวอารักษ์

ประเภทมือ BS (U15)

รางวัลชนะเลิศ อิสระ เจษฎากร เลิศวิริยจิตต์

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 Lee Chong Wei Badminton Academy, Ipoh, Malaysia King Kien Hwa

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 Gold Racket ศิโรตม์ บุญสม
สิงห์HH ณัฐพร ศาสตร์ประเสริฐ

ประเภทมือ BS (U17)

รางวัลชนะเลิศ บ้านทองหยอด ขยุตพงศ์ ชยางกูร ณ อยุธยา

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 PAKKAWAT@KIP วณิชย์ เชี่ยวชาญรัตนกุล

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 บ้านทองหยอด พงษ์ประเสริฐ ทรงพินิจ
บ้านทอดหยอด ณภัทร ดำรงธรรมวัฒนา

ประเภทมือ BD (U11)

รางวัลชนะเลิศ CR BADMINTON/โรดี้คอร์ท วรดร สกุลปักษ์ ณัฐวรรธน์ โชติกิตติพัทธ์

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 บ้านทองหยอด นัธทวัฒน์ ใจรักสันติสุข พรรคสรณ์ กลิ่นประยงค์

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 สายรุ้งสปอร์ตคลับ ด.ช.เอธัส ก้องมีศักดิ์ ด.ช.ไอธัส ก้องมีศักดิ์
Amwish sc วรณัน แสงวณิช ลูคัส เอกรัฐ เวดเลอร์

ประเภทมือ BD (U15)

รางวัลชนะเลิศ Granular คุณานนต์ ยศศักดิ์ศรี ภูมิทัศน์ เย็นสบาย

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 กรุงเก่า-ทีไทยแลนด์ แทนคุณ เทียนจันทร์ ธนากร มีชัย

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ไอซ์+อ่ำ ด.ช. รชต พูลเจริญ ด.ช. ศิโรตม์ บุญสม
Lee Chong Wei Badminton Academy, Ipoh, Malaysia Lew Guan Xi - King Kien Hwa

ประเภทมือ GS (U9)

รางวัลชนะเลิศ KIDS CLUB ด.ญ.แพรพลอย สุทธิวรยานนท์

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 บ้านทองหยอด กันต์ฤทัย ประเสริฐเพชรมณี

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ทีไทยแลนด์ ญาดาวีมินทร์ เกตุเกลี้ยง
CR BADMINTON สุกฤตา ถาวรกิจวัฒนา


ประเภทมือ GS (U11)

รางวัลชนะเลิศ ทีไทยแลนด์ กิตติญา ไกรธีรวุฒิ

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 ไทยแลนด์ ญาตาวีมินทร์ เกตุเกลี้ยง

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ทหารอากาศ สุรดา เวชพาณิชย์
PAKKAWAT@KIP BC เจษิตา เชียงทอง

ประเภทมือ GS (U13)

รางวัลชนะเลิศ บ้านทองหยอด สรัลรักษ์ วิทิตศาล

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 Granular จิฑาพัชญ์ ธนภูดิส

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 CR BADMINTON ธัญชนก ศิริไพพรรณ
ราชบุรี อันติกา โพธิ์แก้ว

ประเภทมือ GS (U15)

รางวัลชนะเลิศ บ้านทองหยอด สรัลรักษ์ วิทิตศาล

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 GRANULAR ด.ญกุลธิดา หาสุข

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 Lee Chong Wei Badminton Academy, Ipoh, Malaysia Vannee Gobi
ทีไทยแลนด์ ณัฐณิชา​ จตุพนาพร

ประเภทมือ GD (U11)

รางวัลชนะเลิศ ทีไทยแลนด์ กิตติญา ไกรธีรวุฒิ วรัทยา ไชยประพัทธ์

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 Ecio/ไทยแลนด์ ธัญสินี อนันต์ธนาพงษ์ ญาตาวีมินทร์ เกตุเกลี้ยง

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ทีไทยแลนด์ ด.ญ.ณิชารัศม์ ชาติวีระชัยศรี ด.ญ.ประณยา วงค์ตระกูล
PAKKAWAT@KIP BC เจษิตา เชียงทอง ณัฏฐ์ชิรา เชี่ยวชาญ

ประเภทมือ GD (U13)

รางวัลชนะเลิศ Unity จิณห์นิภา. ตันมณี ธัญชนก. เอกตาแสง

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 พลสนะ พรหมพร อยู่พรหม ปิยธิดา ฉอสุวรรณชาติ

รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 Granular + @First จิฑาพัชญ์ ธนภูดิส นุชรดี อวยผล
วีรวิชญ์ สคูล แบดมินตัน / ราชบุรี ด.ญ.ณิชาภา เวชวงษ์ อันติกา โพธิ๋แก้ว
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ




ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 6 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 6 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
5 ผู้มาเยือน
1 สมาชิก: Kam_sarutaya

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต