ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  คุยกันฉันเพื่อน
/  ลี เสี่ยวเร่ย ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ
ลี เสี่ยวเร่ย ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ                 

abbrag

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  19/4/2018 20:59:13
  ลี เสี่ยวเร่ย ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ

เลขที่สมาชิก: 65877

เห็นว่า อดีตเจ้าแม่ ลี return ท่านคิดว่า ลี เสี่ยวเร่ยน่าจะไปได้ไกลไหมครับ?
ถ้าได้ดวลกับนักแบดชื่อดังรุ่นใหม่ๆ ก็น่าดูนะครับ

แต่ส่วนตัวคิดว่า ตอนนี้อายุน่าจะมากพอสมควร ไม่รู้ว่าเท่าไหร่แล้วครับ
นักแบด หญิง อายุ ยี่สิบปลายๆ ก็ถือว่าเยอะแล้ว 
อย่างเช่นตอนนี้ ซัง จี ฮุน(ตอนนี้น่าจะอายุ 27) ตอนนี้ฟอร์มก็ดรอปลงมาก 
ข้อมูลส่วนตัว

Pss

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  20/4/2018 14:35:24
  Re: ลี เสี่ยวเร่ย ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ

เลขที่สมาชิก: 47763

27 ปีครับ

--
ตบไม่ค่อยจะหนัก ส่วนใหญ่จะเน้นเกมรับมากกว่า

aoonalon

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  21/4/2018 2:07:23
  Re: ลี เสี่ยวเร่ย ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ

เลขที่สมาชิก: 73495

ครับๆๆๆ

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 9 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 9 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
9 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต