ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  ลำพูน-เชียงใหม่ มีก๊วนแบดตีมั๋ยคับ
ลำพูน-เชียงใหม่ มีก๊วนแบดตีมั๋ยคับ                 

tamuya76

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  18/4/2018 13:21:58
  Re: ลำพูน-เชียงใหม่ มีก๊วนแบดตีมั๋ยคับ

เลขที่สมาชิก: 37965

ลำพูนมีที่ สนามแบด แกรนนูลาร์ครับ อยู่หลังแจ่มฟ้าเมเจอร์ ตรงข้ามตลาดจตุจักรลำพูน ( ไม่รู้ตอบช้าไปไหม ) ผมก็คนลำพูน กลับบ้านช่วงสงกรานต์ด้วยแต่ดันไม่มีเวลาตี
ข้อมูลส่วนตัว

SomrakCNX

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  14/4/2018 12:34:45
  Re: ลำพูน-เชียงใหม่ มีก๊วนแบดตีมั๋ยคับ

เลขที่สมาชิก: 77606

ต้องเช้าๆเลยน่ะครับ สนามแบด รพ. สวนดอก ผมไปแจมกับกลุ่มพี่ๆสายเก๋า
07.30 - 10.00 น. น่ะครับ
สนุกสนานได้เหงื่อ หากแต่พี่ๆเขาใช้ลูกไนล่อนกันนะครับ สนุกไปอีกแบบมันส์ๆ

Antonio Pinrano

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  11/4/2018 13:05:53
  ลำพูน-เชียงใหม่ มีก๊วนแบดตีมั๋ยคับ

เลขที่สมาชิก: 46479

เผอิญกลับบ้านที่ลำพูน แต่เอาอุปกรณ์มาด้วย ปกติ ตีที่ กทม แต่ คิดว่าอยากหาก๊วนตีที่ เชียงใหม่ ลำพูน ไกล้บ้านช่วงหยุดเทศกาล น่ะคับ แนะนำด้วยคับผม 
ฝีมือ พอตีได้คับ ปกติตีก๊วนอยู่ ประมาณมือ P- ถึง P อ่ะคับ 
รบกวนด้วยคร้าบ

--
ตีเรื่อยๆ ไม่เหนื่อย ไม่หนัก....ตี ตี พัก พัก ทั้งหนัก ทั้งเหนื่อย..
ฝีมือ : ตำกว่า P มีมั๋ย...!!
อาวุธ :
YONEX MUSCLE POWER 99
VICTOR Ti70
YONEX CARBONEX 8200 Light
คอร์ทประจำ : อินดี้ ตีไปทั่ว แร่ร่อน ไร้หลักแหล่ง

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 18 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 18 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
17 ผู้มาเยือน
1 สมาชิก: mama555

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต