ThaiBadminton Victor Sport Thailand
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก
ลูกแบด RSL Classic Series PB Sports Mix Sports

SportMaxx Astec Thailand Sport Marketing

ร้านวิลล่าสปอร์ต Apacs Thailand uminton SHop

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  น้องใหม่แนะนำตัว
/  อยากหาที่เรียนแบตสำหรับผู้ใหญ่ครับ
อยากหาที่เรียนแบตสำหรับผู้ใหญ่ครับ                 

toroo

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  9/1/2018 14:49:35
  อยากหาที่เรียนแบตสำหรับผู้ใหญ่ครับ

เลขที่สมาชิก: 80880

สวัสดีครับผม ผมชื่อต่อนะครับ พอดีเป็นสมาชิกใหม่ของที่นี่ อย่างไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม พอดีขอรบกวนสอบถามครับผม คือผมสนใจอยากเรียนตีแบด เพื่อพัฒนาทักษะพื้นฐาน แล้วก็เป็นการลดความอ้วนไปในตัวด้วยครับผม เพราะอยากออกกำลังกาย แทนเข้าฟิตเนส (แต่ตอนนี้อายุ 26 แล้ว ไม่รู้ว่าแก่เกินเรียนไปมั้ย 55+) โดยผมเองมีเวลาช่วงเลิกงาน หลัง 5 โมงครึ่งเป็นต้นไปครับ เลยอยากสอบถามว่า มีสถานที่เรียน หรือคลอสผู้ใหญ่ แถวโซน ราชดำเนิน ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน พุทธมนทล ศาลายา นครชัยศรี แนะนำบ้างมั้ยครับผม โดยที่จริงอยากเรียนเป็นกลุ่ม แต่ถ้าต้องไปเรียนกับเด็กๆก็อายเด็ก เลยเรียนเดี่ยวก็ได้ครับ อย่างไงใครมีคำแนะนำ ก็รบกวนด้วยนะครับผม ขอบคุณมากครับ
ข้อมูลส่วนตัว

Casanova Sometime

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  9/1/2018 14:59:13
  Re: อยากหาที่เรียนแบตสำหรับผู้ใหญ่ครับ

เลขที่สมาชิก: 69962

ยกคำพูด:
เขียนโดย toroo:

สวัสดีครับผม ผมชื่อต่อนะครับ พอดีเป็นสมาชิกใหม่ของที่นี่ อย่างไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม พอดีขอรบกวนสอบถามครับผม คือผมสนใจอยากเรียนตีแบด เพื่อพัฒนาทักษะพื้นฐาน แล้วก็เป็นการลดความอ้วนไปในตัวด้วยครับผม เพราะอยากออกกำลังกาย แทนเข้าฟิตเนส (แต่ตอนนี้อายุ 26 แล้ว ไม่รู้ว่าแก่เกินเรียนไปมั้ย 55+) โดยผมเองมีเวลาช่วงเลิกงาน หลัง 5 โมงครึ่งเป็นต้นไปครับ เลยอยากสอบถามว่า มีสถานที่เรียน หรือคลอสผู้ใหญ่ แถวโซน ราชดำเนิน ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน พุทธมนทล ศาลายา นครชัยศรี แนะนำบ้างมั้ยครับผม โดยที่จริงอยากเรียนเป็นกลุ่ม แต่ถ้าต้องไปเรียนกับเด็กๆก็อายเด็ก เลยเรียนเดี่ยวก็ได้ครับ อย่างไงใครมีคำแนะนำ ก็รบกวนด้วยนะครับผม ขอบคุณมากครับ

เห็นมีที่ My House ตลิ่งชัน นะครับ คืนวันจันทร์ เรียนกลุ่ม ผู้ใหญ่

--
==========================

ลองมองดูฉันดีๆ ฉันมีลมหายใจ ไม่ใช่ภาพวาด
ที่จะสวยงามอยู่ตลอดเวลา ฉันเองก็เป็น “คน”

อยากจะออกไปตีแบด แต่เหมือนว่าแดดไม่เข้าใจ

Dunlop Biomimetic power1200 BG80 30P
Carlton Power Blade 8800 BG80 30P
Yonex Voltric 5 BG68Ti 25P

Tom5445

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  12/1/2018 6:58:56
  Re: อยากหาที่เรียนแบตสำหรับผู้ใหญ่ครับ

เลขที่สมาชิก: 80832

อยู่ในระบบ
ผมรับสอนคับโทรมาคุยก่อน 062-5395445 ทอม

ToRTonG

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  14/1/2018 21:18:30

เลขที่สมาชิก: 46038

มีเรียนกลุ่มคับ มีแต่ผู้ใหญ่ อายุ 25 up แต่แถวๆ สำเหร่ เรียน 3ทุ่ม ถึง เที่ยงคืนคับ ชื่อ สโมสรแบดมินตัน ธนบุรี มีผู้ฝึกสอนคือ ครู ป๊อก

K.BENZ

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  15/1/2018 12:14:14  [มีการแก้ไข: 15/1/2018 12:16:12]

เลขที่สมาชิก: 79613

มีสอนผู้ใหญ่ทั้งแบบกลุ่มและแบบเดี่ยวครับ
ลองดูรายละเอียดตามลิงค์ด้านล่างนี้นะครับ
http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=120581

ติดต่อโดยตรงที่เบอร์ 065-312-3202 ครูเบ๊นซ์
ID Line : matamatair
https://www.facebook.com/KrisSrisorachat

--
ครูเบ๊นซ์สอนแบดมินตัน (ดูที่ลิงค์ด้านล่างนี้ครับ)
http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=120581

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 3 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 3 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
3 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต