ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  น้องใหม่แนะนำตัว
/  มีใครตีแบดแถวเลียบด่วน นวมิมทร์ นวลจันทร์ รามอินทราบ้างอยากไ
มีใครตีแบดแถวเลียบด่วน นวมิมทร์ นวลจันทร์ รามอินทราบ้างอยากไ                 

ป๊อปอัพ วิศวะปอนปอน

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  19/12/2017 10:30:53
  Re: มีใครตีแบดแถวเลียบด่วน นวมิมทร์ นวลจันทร์ รามอินทราบ้างอ

เลขที่สมาชิก: 80779

ถ้าสนใจมีทุกวันเสาร์ เวลา15:00-18:00
สนามเสนาเซ็นเตอร์ ลาดปลาเค้า

--
----------------------------------------------------------------------
ไม้ : YONEX VOLTRIC Z-FORCE II LINDAN @BG68Ti 28lbs
รองเท้า : LINING SAGA ZEN
ฝีมือไม่เท่าไร ขออุปกรณ์เทพไว้ก่อน

ตบสะบัด อัดกระจาย นารีกระเจิง

#ก๊วนก๊ากกาก
-----------------------------------------------------------------------
ข้อมูลส่วนตัว

mc16utd

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  14/9/2017 21:43:37
  Re: มีใครตีแบดแถวเลียบด่วน นวมิมทร์ นวลจันทร์ รามอินทราบ้างอ

เลขที่สมาชิก: 68775

ผมทำงานอยู่แถวเลียบด่วน ซอยนวลจันทร์คับ ปกติก็มีตีแบดอยู่บ้าง หาแจมเขาบ้าง แถวนั้นมีหลายสนามคับ ยังไงแอดไลน์ผมละกันคับ line I'd : little_redarmy คับ

bankpd

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  11/9/2017 15:55:47
  มีใครตีแบดแถวเลียบด่วน นวมิมทร์ นวลจันทร์ รามอินทราบ้างอยากไ

เลขที่สมาชิก: 80289

อยากหาเพื่อนตีแบดครับ ถ้ามีใครตีแถวนี้ ให้ไปตีด้วยได้ ผมรบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 5 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 5 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
5 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต