รุ่น P-,XD P-,P,P+,MS,WS แข่งวันที่ 4 วันเดียวครับ
สรุปผลการแข่งขัน Protech Unlisted Championship 2017
GS U9ชนะเลิศ แพรพลอย สุทธิวรยานนท์ ทีม Kids Clubรองชนะเลิศอันดับ 1 นิวออลีน ไชยจำนงค์ ทีม Gold Racketรองชนะเลิศอันดับ 2 ณัฏฐ์ชิรา เชี่ยวชาญ ทีม Puti Clubอภิชญา วรรณศุภผล ทีม บ้านทองหยอดBS U9ชนะเลิศ เพียรวิรุจ สิริวรานุกูล ทีม Blowfishรองชนะเลิศอันดับ 1 วรดร สกุลปักษ์ ทีม Cr Badmintonรองชนะเลิศอันดับ 2 ธนกฤต เล็กยิ้ม ทีม Blowfishภูริณัฐ ศิริไพพรรณ ทีม Cr BadmintonBD U9ชนะเลิศ เพียรวิรุจ สิริวรานุกูล / ธนกฤต เล็กยิ้ม ทีม Blowfishรองชนะเลิศอันดับ 1 วรดร สกุลปักษ์ / ต้นคิด แซ่เฮ้ง ทีม Cr Badminton / T-Thailandรองชนะเลิศอันดับ 2 ภูริณัฐ ศิริไพพรรณ / บุณยสิทธิ์ นาทอง ทีม Cr Badmintonชยณัฐ นิ่มพิทักษ์พงศ์ / ชยรัฐ นิ่มพิทักษ์พงศ์ ทีม Cr BadmintonGS U11ชนะเลิศ รัศมิ์ณชา สมโภชน์ ทีม @ Firstรองชนะเลิศอันดับ 1 ต้นรัก แซ่เฮ้ง ทีม T-Thailandรองชนะเลิศอันดับ 2 วรัทยา ไชยประพัทธ์ ทีม Gold Racketพิชญ์สินี นิลเจริญศรี ทีม Amwish scBS U11ชนะเลิศ โสภณวิชญ์ สายเสือ ทีม เกตุแก้วรองชนะเลิศอันดับ 1 ธีธัช จินตมุทธา ทีม สโมสรภคภัทร์รองชนะเลิศอันดับ 2 ณรัฐ อินทวงศ์ ทีม ดิลกกฤษฎิ์ ประภาศิริ ทีม New AthleteGD U11ชนะเลิศ ณัฏฐ์นลิน รัตนภาณุวงศ์ / รัศมิ์ณชา สมโภชน์ ทีม MCP / @ Firstรองชนะเลิศอันดับ 1 พรหมพร อยู่พรหม / ต้นรัก แซ่เฮ้ง ทีม พลสนะรองชนะเลิศอันดับ 2 ปิยธิดา สอนเสริม / ณัฐธยาน์ สร้อยดอกสน ทีม มหาชัยเมืองทองสุรดา เวชพานิชย์ / ณปภากร ตุงคะสถาน ทีม ทหารอากาศ / BlowfishBD U11ชนะเลิศ ภัฏ วิทูรสุชยา / ฆนัท ลิขิตธนานันท์ ทีม Gold Racketรองชนะเลิศอันดับ 1 ต้นคิด แซ่เฮ้ง / โสภณวิชญ์ สายเสือ ทีม T-Thailandรองชนะเลิศอันดับ 2 ปัณณทัต เปรมพันธ์พงษ์ / ธีธัช จินตมุทธา ทีม Amwish SC./ Pakapatธนเดช ผิวขาว / ทัตดนัย ดีเสมอ ทีม SAIYAIXD U11ชนะเลิศ ตันรัก แซ่เฮ้ง / โสภณวิชญ์ สายเสือ ทีม T-Thailandรองชนะเลิศอันดับ 1 พรหมพร อยู่พรหม / ฆนัท ลิขิตธนานันท์ ทีม พลสนะรองชนะเลิศอันดับ 2 ภัฏ วิทูรสุชยา / วรัทยา ไชยประพัทธ์ ทีม Gold Racketธีธัช จินตมุทธา / รัศมิ์ณชา สมโภชน์ ทีม ภคภัทร์/@first BS U13ชนะเลิศ ศิโรตม์ บุญสม ทีม Gold Racketรองชนะเลิศอันดับ 1 ณัฐดนัย มณีสว่าง ทีม Gold Racketรองชนะเลิศอันดับ 2 ชยุตรา วราภักดิ์ ทีม Eight BCนวัตกรณ์ ชินชูศักดิ์ ทีม สโมสรรอยัลสตาร์GS U13ชนะเลิศ นนทพร พานิช ทีม สาธิตประสานมิตร (ฝ่ายประถม)รองชนะเลิศอันดับ 1 สาบริน่า โสภิตา เวดเลอร์ ทีม Dome Academyรองชนะเลิศอันดับ 2 เมทิกา พุทธวิลัย ทีม ภูติคลับนภัสวรรณ สุนทรา ทีม สโมสรธีรภัทรแบดมินตันBD U13ชนะเลิศ ภัฏ วิทูรสุชยา / ฆนัท ลิขิตธนานันท์ ทีม Gold Racketรองชนะเลิศอันดับ 1 นวัตกรณ์ ชินชูศักดิ์ / ธนดล โจหิงค์ ทีม รอยัลสตาร์รองชนะเลิศอันดับ 2 ณัฐดนัย มณีสว่าง / ศิโรตม์ บุญสม ทีม Gold Racketณรัก อินทวงศ์ / ธานินทร์ ขจีฟ้า ทีม ดิลกGD U13ชนะเลิศ เปมิกา รัตนชัยนนท์ / สายธาร สุวรรณพฤษชาติ ทีม Blowfishรองชนะเลิศอันดับ 1 มนต์มันตา โพธิ์ปริสุทธิ์ / เมทิกา พุทธวิลัย ทีม Blowfishรองชนะเลิศอันดับ 2 ลดาวัลย์ ศรีวิเศษ / สุวรีย์ ศรีเตชะ ทีม หงส์วรพร ขันธ์สุวรรณ / เปรมากร เถียรถาวร ทีม สาธิตประสานมิตร (ฝ่ายประถม)XD U13ชนะเลิศ ธนดล โจหิงค์ / มนต์มันตา โพธิ์ปริสุทธิ์ ทีม Blowfishรองชนะเลิศอันดับ 1 วรพร ขันธ์สุวรรณ / ณภัทร ซองวอน สุรวิริยการ ทีม สาธิตประสานมิตร (ฝ่ายประถม)รองชนะเลิศอันดับ 2 ณรัก อินทวงศ์ / กานต์ชนิต แววคุ้ม ทีม ดิลกกรินธร แซ่จัง / ภัทธีรา คงสามสี ทีม Dome AcademyBS U15ชนะเลิศ วิชญะ จินตมุทธา ทีม ภคภัทร์รองชนะเลิศอันดับ 1 ศุภกัน พุกพูน ทีม ROYAL STARรองชนะเลิศอันดับ 2 รัชพล ศรีทอง ทีม New Athleteปวริศร์ คงเจริญ ทีม Cr BadmintonGS U15 ชนะเลิศ สาบริน่า โสภิตา เวดเลอร์ ทีม Dome Academyรองชนะเลิศอันดับ 1 ณัฐมน สุขตัน ทีม MCPรองชนะเลิศอันดับ 2 ศรุตยา ฉะอ้อนศรี ทีม PAKKAWAT BADMINTONจิตรชญา มุจรินทร์ ทีม ดิลกBD U15ชนะเลิศ พรพรหม อยู่พรหม / ศุภกัน พุกพูน ทีม พลสนะรองชนะเลิศอันดับ 1 ศิโรตม์ บุญสม / วริศ ไชยประพัทธ์ ทีม Gold Racketรองชนะเลิศอันดับ 2 พสกร สายแก้ว / กีรติ ปัทมะนาวิน ทีม สตาร์มิน่าปวริศร์ คงเจริญ / ธนกฤต เกิดไพบูลย์ ทีม Cr BadmintonGD U15ชนะเลิศ จิตรชญา มุจรินทร์ / ปวิชญา ดีโนนโพธิ์ ทีม ดิลกรองชนะเลิศอันดับ 1 นนทพร พานิช / สาบริน่า โสภิตา เวดเลอร์ ทีม สาธิตประสานมิตร (ฝ่ายประถม)รองชนะเลิศอันดับ 2 ศุภิสรา ตู้บรรเทิง / ณัททิชา ชื่นจิตต์ ทีม ATTITUDEBS U17ชนะเลิศ ชยังกูร ธโนปจัยโยธิน ทีม พลสนะรองชนะเลิศอันดับ 1 นครินทร์ อิสะและ ทีม Cr Badmintonรองชนะเลิศอันดับ 2 ณภัทร ดำรงธรรมวัฒนา ทีม บ้านทองหยอดลภัส กิตติธรานนท์ ทีม BMD BD U17ชนะเลิศ สกุลรบ รักษาชาติ / ปุญญพัฒน์ ทิพย์ทวีชาญ ทีม FYCรองชนะเลิศอันดับ 1 ชยังกูร ธโนปจัยโยธิน / ชานน ธโนปจัยโยธิน ทีม พลสนะรองชนะเลิศอันดับ 2 ลภัส กิตติธรานนท์ / ธีรเกียรติ อิ่มสบาย ทีม BMDรฐนนท์ กิตติคุณ / บุญยสิทธิ จรัสสิริระพี ทีม ATTITUDEWS Openชนะเลิศ สรัลพร พรพัฒนามงคล ทีม ดิลกรองชนะเลิศอันดับ 1 ขวัญจิรา หาขุนทด ทีม ชมรมแบดมินตันมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒรองชนะเลิศอันดับ 2 ธนพร เนียมเปรม ทีม แบดมินตันมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒเตชนา มิ่งขวัญ ทีม BMDMS Openชนะเลิศ ศิริวัฒน์ มาตยานุมัติ ทีม ภคภัทร์รองชนะเลิศอันดับ 1 ธงชัย เฮงวิวัฒนชัย ทีม Triple Vรองชนะเลิศอันดับ 2 ธีรภัทร คงดี ทีม skykickbyครูบอมวุฒชัย พจนเมธา ทีม ภคภัทร์P-ชนะเลิศ ชนะชัย ลาภอรุณลือเดช / ภัคพงศ์ โรจกรพงศ์ ทีม ATTITUDEรองชนะเลิศอันดับ 1 อริสรา ไวทยานนท์ / ชาญฤทธิ์ ทรัพย์สมบัติชัย ทีม Bad r usรองชนะเลิศอันดับ 2 วงศกร สรรพบมิตร / กวิน วงศ์ขจรวิทยา ทีม ATTITUDEนพนันท์ กิจกวินโรจน์ / ฉัตรชัย ทีม Friendly AHA!XD P-ชนะเลิศ กฤติน รุจิแสงวิทยา / ณชวรรณ แสงวัฒนรัตน์ ทีม อิสระรองชนะเลิศอันดับ 1 พักตร์ศนีย์ ปินตามูล / นรชัย ศุภกิจพัฒนา ทีม สตาร์มิน่ารองชนะเลิศอันดับ 2 พันธ์ทิพย์ วงษ์ประเสริฐ / Andy Chang ทีม skykickbyครูบอมลภัส กิตติธรานนท์ / วิวรรธณี เวชกิจวาณิชย์ ทีม BMDPชนะเลิศ สุรศักดิ์ อุดมศิลป์ / ภควัชร์ สุนทรวิภาค ทีม BMDรองชนะเลิศอันดับ 1 บารมี ท้าวลา / ณัฐวัชร์ วัฒนวงษ์คีรี ทีม ATTITUDEรองชนะเลิศอันดับ 2 วรุธ โชติธนทัต / เอกรัฐ โคตะแวง ทีม แบดจ๋านวภัทร ธรรมพิดา / จีระวัฒน์ ทวีชาญวัฒน์ชัย ทีม The angel / ตบโด่งP+ชนะเลิศ ธนชาติ ทวีกิจสุริยา / สุรศักดิ์ อุดมศิลป์ ทีม BMDรองชนะเลิศอันดับ 1 สกุลรบ รักษาชาติ / ปุญญพัฒน์ ทิพย์ทวีชาญ ทีม FYCรองชนะเลิศอันดับ 2 สุริยวงศ์ เปรมสมัย / พงษ์พันธุ์ โครตปทุม ทีม แสนสบายบางกอกณฐนนท์ มีทรัพย์ / วิจิตรา ตั้งสังขะรมย์ ทีม Godzilla jung/บางคล้า
ประเภทที่ยกเลิกการแข่งขัน
GD U9 / XD U9 / XD U15 / GS U 17
ประเภทที่แก้ไขเงินรางวัล
ประเภท ชนะเลิศ รองอันดับ1 รองอันดับ2(2ทีม)
P 1,500 800 400
BD U9 700 300 100
BD U11 800 400 200
XD U11 800 400 200
BD U13 800 400 200
GD U13 700 300 100
XD U13 800 400 200
GS U13 1,000 500 300
BD U15 800 400 200
GD U15 800 400 200
GS U15 1,000 500 300
BD U17 1,000 500 300
เงินรางวัล
ประเภทการแข่งขัน ชนะเลิศอันดับ1 รองชนะเลิศอันดับ1 รองชนะเลิศอันดับ2 (2 รางวัล)
P- 2,500 บาท 1,300 บาท 700 บาท
XDP- 2,500 บาท 1,300 บาท 700 บาท
P 2,500 บาท 1,300 บาท 700 บาท
P+ 2,500 บาท 1,300 บาท 700 บาท
WS Open 3,000 บาท 1,500 บาท 800 บาท
MS Open 5,000 บาท 2,500 บาท 1,200 บาท
U9 1,000บาท 500 บาท 300บาท
U11 1,200บาท 600 บาท 350บาท
U13 1,500บาท 700 บาท 400บาท
U15 2,000บาท 1,000 บาท 500บาท
U17 2,500บาท 1,300 บาท 700บาท
BS U 9 1,200 บาท 600 บาท 350 บาท
GS U11 1,500 บาท 700 บาท 400 บาท
GS U13 2,000 บาท 1,000 บาท 500 บาท
* นักกีฬารุ่นจำกัดมือจะได้รับถ้วยรางวัล + เงินรางวัล
*นักกีฬารุ่นจำกัดอายุ จะได้รับ เหรียญรางวัล +ใบประกาศนียบัตร +ทุนการศึกษา
* เงินรางวัลและของรางวัลถ้ามีการเปลี่ยนแปลงทางทีมงานจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้า