ThaiBadminton Victor Sport Thailand
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก
ลูกแบด RSL Classic Series PB Sports FlyPower Thailand Mix Sports

SportMaxx Astec Thailand Sport Marketing

ร้านวิลล่าสปอร์ต Apacs Thailand uminton SHop

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์




/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  Conbrio Charity Cup 2017 => ผลการแข่งขัน ดูหน้าแรกครับ
Page 2 of 2«1[2]
Conbrio Charity Cup 2017 => ผลการแข่งขัน ดูหน้าแรกครับ                 


 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  28/9/2017 10:33:00
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009

เรียนเชิญนักกีฬาทุกท่านมาสมัครแข่งขันครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  3/10/2017 17:15:21
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009

ขอเรียนเชิญนักกีฬาทุกท่านมาสมัครแข่งขันฯครับ
50 คู่แรกที่โอนเงินมีเสื้อแจกครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  5/10/2017 17:07:20
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009

ขอเรียนเชิญนักกีฬาทุกท่านมาสมัครแข่งขันฯครับ
50 คู่แรกที่โอนเงินมีเสื้อแจก
และมีของชำร่วยแจกผู้สมัครที่ชำาระค่าสมัครหลังจาก 50 คนด้วยครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  6/10/2017 12:43:43
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009

ผู้สมัครที่ผ่านประเมินแล้ว รบกวนให้โอนเงินค่าสมัครครับ
ผู้จัดจะได้เข้าลำดับรับเสื้อสำหรับผู้โอนค่าสมัคร 50 คนแรกครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
Nooky Butt

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  10/10/2017 11:46:20
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 5
เลขที่สมาชิก: 74781
สมัครเมื่อ: 12/9/2015

เอสมีมืออื่นลงมาคุมมั้ยครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  11/10/2017 13:21:37
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009


ยกคำพูด:
เขียนโดย Nooky Butt:

เอสมีมืออื่นลงมาคุมมั้ยครับ

ทีมประเมินจะพยายามประเมินมือไม่ให้แตกต่างกันมากครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  18/10/2017 21:02:00
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009

เรียนนักกีฬาทุกท่าน
ทีมงานจะเปิดรับสมัครถึง วันพฤหัสที่ 19 ตุลาคม 2560 นะครับ
สายแข่งขันจะออก วันศุกร์ที่ 20 ตุลาคม

ตารางแข่งคร่าวๆ
มือ เอส แข่ง 9:00 น.
มือ พีลบ แข่ง 10:30 น.
มือ P/P+ และรุ่นอาวุโส เริ่มแข่ง 13:00 น.
ข้อมูลส่วนตัว
 
Ming_555

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  18/10/2017 21:56:25
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017 (50 คู่แรก รับเสื



ข้อความ: 442
เลขที่สมาชิก: 54763
สมัครเมื่อ: 31/5/2012


ยกคำพูด:
เขียนโดย racketshouse:


ยกคำพูด:
เขียนโดย Nooky Butt:

เอสมีมืออื่นลงมาคุมมั้ยครับ

ทีมประเมินจะพยายามประเมินมือไม่ให้แตกต่างกันมากครับ

  ?????
ข้อมูลส่วนตัว
 
กานต์

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  19/10/2017 9:57:32
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017



ข้อความ: 260
เลขที่สมาชิก: 63899
สมัครเมื่อ: 20/8/2013

เสาร์นี้เจอกันครับ รอรับเสื้อสวยๆครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  20/10/2017 22:40:00
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009

สายการแข่งขันและเวลาครับ

มือ S
ตารางเวลาแบ่งกลุ่มมือ S
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ณัฐพจน์ กับ กชพร เหงื่อซึม 1 21 41 09:00 10:00 11:00
1 A 2 พลอยพิดา กับ เอกศักดิ์ HomeRun 1 22 42 09:00 10:00 11:00
3 ณัฐภูมิ กับ อนรรฆ นะโมนะโม 2 21 42 09:00 10:00 11:00
4 กมลชนก กับ สรวิชญ์ ไอเดียแบดมินตัน 2 22 41 09:00 10:00 11:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ประดิษ กับ สุข เหงื่อซึม 3 23 43 09:00 10:00 11:00
2 B 2 อภิชญา กับ วรัชญา New Athlete 3 24 44 09:00 10:00 11:00
3 ขวัญใจ กับ กชพร HomeRun 4 23 44 09:00 10:00 11:00
4 เชาวลิต กับ สุรพงษ์ ไอเดียแบดมินตัน 4 24 43 09:00 10:00 11:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 นิภัทร์ กับ ฐาปกรณ์ Love Badminton 5 25 45 09:00 10:00 11:00
3 C 2 รัชนีกร กับ สุกาญจน์ LKB Fighting 5 26 46 09:00 10:00 11:00
3 บุญทัน กับ กฤษฎิ์ New Athlete 6 25 46 09:00 10:00 11:00
4 สมัชญ์ กับ สถิต เสี่ยสั่งลุย 6 26 45 09:00 10:00 11:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 นวรัตน์ กับ รักสิตา อาเนาว์ 7 27 47 09:00 10:00 11:00
4 D 2 ปฏิเวช กับ ณัฐอนงค์ Forty up 7 28 48 09:00 10:00 11:00
3 สกลพัฒน์ กับจิรปรียา Happy family 8 27 48 09:00 10:00 11:00
4 มานะวรรธ์ กับ รักชาติ RMS 8 28 47 09:00 10:00 11:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 จรัญ กับ รุ่งแสง Ks หมูพลีชีพ 9 29 49 09:00 10:00 11:00
5 E 2 สรวิชญ์ กับ พิมลภัสส์ Smile Club Badminton 9 30 50 09:00 10:00 11:00
3 ยงยุทธ กับ นิธิศ เหงื่อซึม 10 29 50 09:00 10:00 11:00
4 จักรกฤษ กับ ตรีภพ HomeRun 10 30 49 09:00 10:00 11:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 รุ่งวิทย กับ ศิริรัตน์ เหงื่อซึม 11 31 51 09:30 10:30 11:30
6 F 2 ทรงกลด กับ ณัฎฐนิช Family/C Square Badminton 11 32 52 09:30 10:30 11:30
3 วีภัทร กับ มนัส อิสระ 12 31 52 09:30 10:30 11:30
4 ชัยวัสน์ กับ จิรายุวรรศ หวานเย็น 12 32 51 09:30 10:30 11:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ญาณเกียรติ กับ ปธิกร Love Badminton 13 33 53 09:30 10:30 11:30
7 G 2 วนัส กับ รัชพล New Athlete 13 34 54 09:30 10:30 11:30
3 วิจิตรา กับ ธนพัฒน์ Godzilla Jung/บางคล้า 14 33 54 09:30 10:30 11:30
4 ฐิติพันธ์ กับ สุทิวัส เหงื่อซึม 14 34 53 09:30 10:30 11:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ชัยณรงค์ กับ ภูเบส S.court amatanakon 15 35 55 09:30 10:30 11:30
8 H 2 รวิสรา กับ นันทชัย New Athlete 15 36 56 09:30 10:30 11:30
3 กิตติศักดิ์ กับ ภัทรา Smile Club Badminton 16 35 56 09:30 10:30 11:30
4 จารุลักษมิ์ กับ วิฆเนศ Step Nine Fine Day 16 36 55 09:30 10:30 11:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 สหัสชัย กับ เวธนี เหงื่อซึม 17 37 09:30 10:30
9 I 2 ยุทธนา กับ นภา The Angel by น้ำหนึ่ง / Spirit 99 17 57 09:30 11:30
3 ธนวุฒิ กับ กฤษณะ Speed 37 57 10:30 11:30
4
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 วรโชติ กับ ทศพร HomeRun 18 38 09:30 10:30
10 J 2 อานันท์ กับ ลักษิกา Smile Club Badminton 18 58 09:30 11:30
3 Andy กับ พันธ์ทิพย์ Step Nine Fine Day 38 58 10:30 11:30
4
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 สุวรรณ กับ ศุภกฤต Step Nine Fine Day 19 39 09:30 10:30
11 K 2 วชิระ กับ ปิติพัฒน์ New Athlete 19 59 09:30 11:30
3 พงษ์เทพ กับ สุวรรณ ไอเดียแบดมินตัน 39 59 10:30 11:30
4
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ธีระพงษ์ กับ กรนัฐ S.court amatanakon 20 40 09:30 10:30
12 L 2 บุญรอด กับ ก้องกังวาล วิวัฒน์กิจ กรุ๊ป 20 60 09:30 11:30
3 กัมปนาท กับ ชัญญานุช Love Badminton 40 60 10:30 11:30
4

มือ P-

ตารางเวลาแบ่งกลุ่มมือ P-
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ดนุพร กับ รัตติกร หวานเย็น 61 77 93 12:00 12:30 13:30
1 A 2 ชนัญญษ กับ ธนปกร Love Badminton 61 78 94 12:00 12:30 13:30
3 ภัทร กับ สุชาดา Smile Club Badminton 62 77 94 12:00 12:30 13:30
4จารึก กับ สุนิษา อิสระ 62 78 93 12:00 12:30 13:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 เอกรินทร์ กับ ปุริมภัทร์ KBC Thailand 63 79 95 12:00 12:30 13:30
2 B 2 อังค์วรา กับ ณัฐภพ Step Nine Fine Day 63 80 96 12:00 12:30 13:30
3 นิกร กับ จักรี HomeRun 64 79 96 12:00 12:30 13:30
4 )ฐวีนิธิ กับ มโนเธียร Speed 64 80 95 12:00 12:30 13:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ภานพ กับ อภิโชติ s.court amatanakon 65 81 97 12:00 13:00 13:30
3 C 2 วรวิศร์ กับ สุเชาว์ Phoenix 65 82 98 12:00 13:00 13:30
3 ไพโรจน์ กับ วราพงษ์ นะโมนะโม 66 81 98 12:00 13:00 13:30
4 สมเกียรติ กับ เกษม Step Nine Fine Day 66 82 97 12:00 13:00 13:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 มานะ กับ ธนกฤกณ์ หวานเย็น 67 83 99 12:00 13:00 13:30
4 D 2 ณัฐพล กับ สมเกียรติ กวิสรา โคโค่ 67 84 100 12:00 13:00 13:30
3 วิริยสิษฐ์ กับ ธวัช MCF 68 83 100 12:00 13:00 13:30
4 จาตุรนต์ กับ วสันต์ Ks หมูพลีชีพ 68 84 99 12:00 13:00 13:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 ธนภัทร กับ คณวัฒน์ หวานเย็น 69 85 101 12:00 13:00 14:00
5 E 2 อัคศราวุธ กับ วิชาญ Ks หมูพลีชีพ 69 86 102 12:00 13:00 14:00
3 สมปอง กับ อนุมาศ s.court amatanakon 70 85 102 12:00 13:00 14:00
4 วัชรวิชญ์ กับ ปิยภัทร์ Step Nine Fine Day 70 86 101 12:00 13:00 14:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 รสิตา กับ มนสิทธิ์ Ks หมูพลีชีพ 71 87 103 12:30 13:00 14:00
6 F 2 วาสวิน กับ คมศักดิ์ Step Nine Fine Day 71 88 104 12:30 13:00 14:00
3 กัมปนาท กับ นิพนธ์ Love Badminton 72 87 104 12:30 13:00 14:00
4 พีระศักดิ์ กับ พลวรรษ ไอเดียแบดมินตัน 72 88 103 12:30 13:00 14:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 สงกรานต์ กับ ณัฐพล Phoenix 73 89 105 12:30 13:00 14:00
7 G 2 ภานุ กับ นิพนธ์ ทะเล้นแบดมินตัน 73 90 106 12:30 13:00 14:00
3 บัณฑิตย์ กับ ณัฐวุฒิ หวด เอา มันส์ 74 89 106 12:30 13:00 14:00
4 กีรติ กับ ฟิล์ม The Angel by น้ำหนึ่ง / spirit 99 74 90 105 12:30 13:00 14:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 นวรัตน์ กับ เรืองศักดิ์ หวานเย็น 75 91 107 12:30 13:30 14:00
8 H 2 ธนา กับ ทาคาฮิโระ s.court amatanakon 75 92 108 12:30 13:30 14:00
3 พิตินันท์ กับ นพรัตน์ อะไรก็ได้ 76 91 108 12:30 13:30 14:00
รัฐนันทน์ กับ พีรยา โหน่งดอน 76 92 107 12:30 13:30 14:00


มือ P/P+

ตารางเวลาแบ่งกลุ่มมือ P/P+
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 วรากรณ์ กับ วุฒินันต์ Step GS 108 122 136 14:00 15:00 15:30
1 A 2 กิตติคุณ กับ ก้าวหน้า ภีมเดช 108 123 137 14:00 15:00 15:30
3 อรรณพ กับ พลวัฒน์ PKI Thailand 109 122 137 14:30 15:00 15:30
4 สุรสาร กับ วรวีร์ Godzilla Jung/The angel by น้ำหนึ่ง 109 123 136 14:30 15:00 15:30
กลุ่ม ชื่อ ทีม
1 พิตพิบูลต์ กับ กฤษนันท์ Ks หมูพลีชีพ 110 124 14:30 15:00
2 B 2 ณฐนนท์ กับ โสภณ บางคล้า 110 138 14:30 15:30
3 พริษฐรักษ์ กับ ปัญญาวัฒน์ The Angel by น้ำหนึ่ง / Spirit 99 124 138 15:00 15:30

กลุ่ม ชื่อ ทีม
1 วิชา กับ จตุพร มาบอำมฤต city 111 125 139 14:30 15:00 16:00
3 C 2 ธนวัฒน์ กับ ณัฐพล บางคล้า 111 126 140 14:30 15:00 16:00
3 ไพศาล กับ พีรดนย์ หงส์ 112 125 140 14:30 15:00 16:00
4 รัชธิวัสส์ กับ ปริญญา MCF 112 126 139 14:30 15:00 16:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม
1 กฤษชัย กับ ศุภกิจ S.court amatanakon 113 127 141 14:30 15:00 16:00
4 D 2 สุพงษ กับ ศักดิธัช Shorew Ratchada 36 113 128 142 14:30 15:00 16:00
3 สันต์ กับ ภัทรกร KBC THAILAND 114 127 142 14:30 15:00 16:00
4 รัชพล กับ นิพนธ์ ปลาทับทิม 114 128 141 14:30 15:00 16:00


มืออาวุโส 50 ปี P-

ตารางเวลาแบ่งกลุ่มรุ่น50ปีอาวุโส
กลุ่ม ชื่อ ทีม รอบ1 รอบ2 รอบ3 เวลา1 เวลา2 เวลา3
1 นิติพัฒน์ กับ สมนึก ยิ่งยอดทีม 115 129 143 14:30 15:30 16:00
1 A 2 สุรภัทร กับ ภูษิต หงส์ 115 130 144 14:30 15:30 16:00
3 บุญพา กับ ชาติชาย นะโมนะโม 116 129 144 14:30 15:30 16:00
4 มงคล กับ พยนต์ forty up/pki. 116 130 143 14:30 15:30 16:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม
1 มานะ กับ ธนภัทร์ หวานเย็น 117 131 145 14:30 15:30 16:00
2 B 2 ธำรง กับ สุทัศ หงส์ 117 132 146 14:30 15:30 16:00
3 ภานพ กับ อภิโชติ S. court amatnakon 118 131 146 14:30 15:30 16:00
4 ชาตรี กับ ศักดิ์ชาย อิสระ 118 132 145 14:30 15:30 16:00
กลุ่ม ชื่อ ทีม
1 วชิรเมธว์ กับ ปริวัฒน์ Step Nine Fine Day 119 133 15:00 15:30
3 C 2 กำพล กับ วัชระ Smile club Badminton 119 147 15:00 16:00
3 ชุมพร กับ ธนวัสส์ Family/C Square Badminton 133 147 15:30 16:00

กลุ่ม ชื่อ ทีม
1 ยุทธนัยต์ กับ ภัควัฒน์ ยิ่งยอดทีม 120 134 148 15:00 15:30 16:00
4 D 2 อธิษฐ์ กับ พงษ์ศักดิ์ Step Nine Fine Day 120 135 149 15:00 15:30 16:00
3 นวรัตน์ กับ ณรงค์ อาเนาว์ 121 134 149 15:00 15:30 16:30
4 สุวิทย์ กับ สมเกียรติ อิสระ 121 135 148 15:00 15:30 16:30
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  20/10/2017 22:44:52
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009

แจ้งนักกีฬาทุกท่าน
ขอให้นำหลักฐาน บัตรประชาชน มารายงานตัวด้วยครับ

เวลาเริ่มแข่งขัน 9:00 น. รุ่นมือ S
เวลา 10:30 น. มือ P-
เวลา 13:00 น. มือ P/P+ และ อาวุโส 50 ปี P- แข่งขันพร้อมกัน
ข้อมูลส่วนตัว
 
Atieree

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  23/10/2017 10:34:41
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017



ข้อความ: 13786
เลขที่สมาชิก: 27128
สมัครเมื่อ: 21/11/2008

ขอขอบคุณเฮียซ้งและทีมงานจัดการแข่งขันทุกคน
ดำเนินการจัดการแข่งขันได้ดี ถึงแม้จะเป็นรายการที่จัดขึ้นเพื่อการกุศล
มีรายการต่อไปขอเข้าร่วมแข่งขันอีกนะครับ ได้ทำบุญร่วมกัน
ข้อมูลส่วนตัว
 
Atieree

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  25/10/2017 0:09:14
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017



ข้อความ: 13786
เลขที่สมาชิก: 27128
สมัครเมื่อ: 21/11/2008

มารอดูผลการแข่งขันครับ
ข้อมูลส่วนตัว
 
racketshouse

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  27/10/2017 13:40:11
  Re: Conbrio Charity Cup 2017 => 21/10/2017



ข้อความ: 1360
เลขที่สมาชิก: 32269
สมัครเมื่อ: 10/6/2009


ยกคำพูด:
เขียนโดย Atieree:

มารอดูผลการแข่งขันครับ

สรุปผลการแข่งขันฯ ดูที่หน้าแรกได้ครับ
ขอบคุณครับ

ข้อมูลส่วนตัว
Page 2 of 2«1[2]




ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 7 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 7 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
7 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต