ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  พบเห็นพะยูนเกยตื้น
Page 2 of 2«1[2]
พบเห็นพะยูนเกยตื้น                 

LeeYOYO

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 11:49:39
  Re: พบเห็นพะยูนเกยตื้น

เลขที่สมาชิก: 781

เห็นจาย พี่คิม ละ

ผมว่า ต้องจัดการคนตั้งกระทู้ นะครับบบ :D

--
++ เข้าชม Facebook ของไทยแบดมินตันได้นะครับ ที่ www.facebook.com/thaibadminton
ตีแบดเพื่อความสนุกสนาน เพื่อสุขภาพ อย่าไปเครียดกับผลแพ้ ชนะ นะครับ :)
ข้อมูลส่วนตัว

Kimamon

ปาปารัสชีประจำเว็บ
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 12:07:11

เลขที่สมาชิก: 11

ยกคำพูด:

เขียนโดย YOnexYO:

เห็นจาย พี่คิม ละ

ผมว่า ต้องจัดการคนตั้งกระทู้ นะครับบบ :D

เยี่ยมคับ :good: ถ้าทำดีจะมีรางวัลให้  เอาเป็นว่า ใครทำได้สะจายสุดเอารางวัลหญ่ายยยไปเลยละกัน ส่วนจะเป็นรายนั้น อุ๊บอิ๊บไว้ก่อน หุหุ

คิม

--
Kimamon! โย่ว!
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

หน่วยกู้ชีพ

สมาชิกกิตติมศักดิ์
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 12:27:41

เลขที่สมาชิก: 37

ยกคำพูด:

เขียนโดย พี่ริ่ง:

จีป เมื่อวานคิม พาล ว่ะ
บอกว่าเดี๋ยวจะเอา บัตรดำน้ำ
ของพวกเราไปเผา ... อิอิอิ ... ไม่กัววว์

โห ...มันจะมากไปแล้ยนังพะยูน เดี๋ยวนี้ชักเอาใหญ่แล้น เกเร นิสัยม่ายลี อันต๊ะพาน แกล้งคนอื่น ใจร้าย ใจดำ ใจทมิฬ .....เชอะๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยกคำพูด:

เยี่ยมคับ ถ้าทำดีจะมีรางวัลให้ เอาเป็นว่า ใครทำได้สะจายสุดเอารางวัลหญ่ายยยไปเลยละกัน ส่วนจะเป็นรายนั้น อุ๊บอิ๊บไว้ก่อน หุหุ

คิม

}:(...น่าเกลียด มีการหาพวกด้วย ชิ๊ :mad: แถมเอารางวัลมาล่อ โหๆๆ เจ้าเล่ห์เพทุบายที่สู๊ดดดด :compian:

--
เหอะๆๆ...หลงทางมา กว่าจะกลับบ้านถูก

ยุอัน

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 13:37:47

เลขที่สมาชิก: 978

พวกโหดร้ายจับคู่กัน  แล้วเราจาเหลืออารายเนี่ย :hum music:นี่หรือสังคมไทย คนดีไม่มีทางสู้แถมถูกรังแก :lost:ช่วยผมด้วย (แค่พะยูนกลิ้งทับก็ตายแล้ว ยังมีโยขาโหดมาอีก)  แต่ว่าอาทิตย์นี้เราจาได้เจอโยจิงเหรอ :-s:evil:จำได้ว่าอาทิตย์ก่อนมีคนนัดเราไว้อย่างนี้เหมือนกัน :mad:แต่เค้าไม่มาอ่ะ โยรู้จักป่ะ

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

Sherlockoam

สมาชิกดีเด่น
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 14:43:58

เลขที่สมาชิก: 32

ยกคำพูด:

เขียนโดย kero:
พวกโหดร้ายจับคู่กัน  แล้วเราจาเหลืออารายเนี่ย :hum music:นี่หรือสังคมไทย คนดีไม่มีทางสู้แถมถูกรังแก :lost:ช่วยผมด้วย (แค่พะยูนกลิ้งทับก็ตายแล้ว ยังมีโยขาโหดมาอีก)  แต่ว่าอาทิตย์นี้เราจาได้เจอโยจิงเหรอ :-s:evil:จำได้ว่าอาทิตย์ก่อนมีคนนัดเราไว้อย่างนี้เหมือนกัน :mad:แต่เค้าไม่มาอ่ะ โยรู้จักป่ะ

555 พวกเดียวกะพี่คิมจริงๆด้วย ก๊ากๆๆ

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

Kimamon

เขียนเมื่อ:  23/9/2004 15:23:25

:evil: :evil: มะเลิกกันซักกะที

ปล. 1 บัตรดำน้ำของใครอยู่ที่ผม ไม่ต้องมาเอาแล้วนะคับ ตอนนี้อาจจะไม่เหลือแม้แต่ซาก }:(
ปล. 2 อาทิตย์ที่จะถึงนี้ พะยูนน้อยอาจจะเบี้ยว เนื่องด้วยอาจจะเหนื่อย
ปล. 3 อาทิตย์นี้ถ้าไป อาจจะเอา แซนวิชแฮมหมู ไปฝากอีก
ปล. 4 อาทิตย์นี้ถ้าไป ใครที่เป็นศัตรูกะพะยูนน้อย เตรียมตัวอาจจะเละ ได้คับ :not::-s:mad::mad:

คิม

--

เอกก้าวเดียว

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 17:19:13

เลขที่สมาชิก: 541

อ่านไปอ่านมาชักจะเห็นใจอาคุงพี่คิมแฮะ

อย่าเพิ่งน้อยใจไปนะเฮีย เพื่อนๆเค้ารักหลอกๆจึงหยอกเล่นอ่ะ ใช่ป่าว

--

Iamchampion

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 17:42:01

เลขที่สมาชิก: 1019

อยากเจอพี่คิมจังอ่ะครับ

--

หน่วยกู้ชีพ

สมาชิกกิตติมศักดิ์
เขียนเมื่อ:  23/9/2004 18:28:15

เลขที่สมาชิก: 37

น่าจ๋งจ๋าน ตรงหนายเนี่ย..........ยังเหงปากดี๊ดี สู้ยิบ :evil:...อย่าหลงกลนังพะยูนเชียว :-s

--
เหอะๆๆ...หลงทางมา กว่าจะกลับบ้านถูก

Kimamon

เขียนเมื่อ:  23/9/2004 22:38:27

ยกคำพูด:

เขียนโดย Iamchampion:

อยากเจอพี่คิมจังอ่ะครับ

มาเจอได้เลยคับ วันอาทิตย์ คอร์ดการท่า ดอนเมือง 10 โมง ถึง บ่ายโมงคับ  ถ้ามาจากโคราชไหวนะ

ยกคำพูด:

เขียนโดย jeep:

น่าจ๋งจ๋าน ตรงหนายเนี่ย..........ยังเหงปากดี๊ดี สู้ยิบ :evil:...อย่าหลงกลนังพะยูนเชียว :-s

อย่ามาชักใบให้เรือเสียนะเจ้ย อุตส่าห์ทำตัวใสซื่อบริสุทธิ์ให้ทุกคนสงสารอยู่นะ :D

คิม

--
Page 2 of 2«1[2]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 23 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 23 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
23 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต