ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  เชิญชวน มาร่วมตีแบดกับพวกเรา We want badminton กันครับ
เชิญชวน มาร่วมตีแบดกับพวกเรา We want badminton กันครับ                 

badbom2522

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  25/4/2017 15:22:42
  เชิญชวน มาร่วมตีแบดกับพวกเรา We want badminton กันครับ

เลขที่สมาชิก: 74742

...ขออนุญาตฝากชมรมหน่อยนะครับ...

ชมรม We want badminton. รวมพลคนที่มีใจรักในการเล่นแบด และต้องการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ ตีกันแบบพี่น้อง มีมือตั้งแต่ S (แม่บ้าน)ถึงP+ (ไม่มีมือแข่งขันนะครับ) ตีทุกวันอังคาร และ วันพฤหัส ตั้งแต่เวลา 18.00น.-20.00น.
มาที่นี่ได้ตีแน่นอนครับไม่ต้องรอเรียก เพราะเราเปิดคอร์ทตามจำนวนผู้เล่น ค่าใช้จ่ายหลังเล่นเสร็จ หารเท่ากันหมดครับไม่มีหมกเม็ด ใช้ลูกอย่างดี rsl silver ยอดนิยม เปลี่ยนลูกใหม่ได้ตามต้องการ เฉลี่ยค่าใช้จ่ายต่อคนประมาณ 150 บาทครับ พิกัด สนาม HIPPO CAMPUS ถนนศรีสมาน ปากเกร็ด เยื้องๆ โรบินสัน ศรีสมาน
Ex: ยกตัวอย่างวันพฤหัสที่แล้ว มีสมาชิกมาเล่น 19 คน เปิด 4 สนามๆละ 2 ช.ม.ใช้ลูกไปประมาณ 2 หลอด ค่าใช้จ่ายหารกันแล้วตกคนละ 140 บาทเท่านั้นครับ

สนใจมาร่วมตีแบดติดต่อ 0986249535 พี่อ้อย (ผู้จัดการชมรม)

ไฟล์ที่แนบไว้:

ไฟล์แนบถูกซ่อน กรุณาเข้าระบบเพื่อดูไฟล์แนบ
ข้อมูลส่วนตัว

Jumbomania24

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  25/4/2017 15:55:43
  Re: เชิญชวน มาร่วมตีแบดกับพวกเรา We want badminton กันครับ

เลขที่สมาชิก: 74777

อยากไป แต่ไกลเหลือเกิน

W.Lucifer

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  9/5/2017 7:33:05
  Re: เชิญชวน มาร่วมตีแบดกับพวกเรา We want badminton กันครับ

เลขที่สมาชิก: 58340

วันนี้มีเล่นไหมครับ ?

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 10 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 10 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
10 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต