ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  หาเพื่อนหรือกลุ่มตีแบดในสนามตรงตลาดห้วยขวางครับ(ประชาสงเคราะ
หาเพื่อนหรือกลุ่มตีแบดในสนามตรงตลาดห้วยขวางครับ(ประชาสงเคราะ                 

Bank73

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  19/3/2017 6:41:51
  หาเพื่อนหรือกลุ่มตีแบดในสนามตรงตลาดห้วยขวางครับ(ประชาสงเคราะ

เลขที่สมาชิก: 79283

สวัสดีครับ ชื่อแบงค์ครับ เพิ่งสมัครสมาชิกในคอร์ดไปเมื่อวานแต่ยังไม่มีกลุ่มหรือเพื่อนๆตีเลย เห็นคุณน้าผู้ชายที่ดูแลคอร์ดเค้าแนะนำว่าให้มาถามเองเลย เลยมาถามในนี้ครับ ใครสะดวกช่วย@line มาชวนหน่อยนะครับ  lineid: blankiee   ถ้ายังไงก้รบกวนด้วยนะครับ อยากจะหากลุ่มใจดีเล่นกีฬาออกเหงื่อหน่อย ตีไม่โหดครับ เฟรนลี่ รบกวนเพื่อนๆด้วย
ข้อมูลส่วนตัว

Patthapa

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  19/3/2017 10:32:36
  Re: หาเพื่อนหรือกลุ่มตีแบดในสนามตรงตลาดห้วยขวางครับ(ประชาสงเ

เลขที่สมาชิก: 78308

ขอตีด้วยนะครับ ผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถวนี้ครับ

Bank73

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  19/3/2017 17:06:34
  Re: หาเพื่อนหรือกลุ่มตีแบดในสนามตรงตลาดห้วยขวางครับ(ประชาสงเ

เลขที่สมาชิก: 79283

ครับ @ line มาคุยกันได้เลย

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 14 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 14 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
14 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต