ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  น้องใหม่แนะนำตัว
/  ผมหาเพื่อนเล่นแบตที่เชียงใหม่อยู่ครับ
ผมหาเพื่อนเล่นแบตที่เชียงใหม่อยู่ครับ                 

Chaiwat9991

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  8/12/2016 1:23:12
  ผมหาเพื่อนเล่นแบตที่เชียงใหม่อยู่ครับ

เลขที่สมาชิก: 78650

ผมหาเพื่อนเล่นแบตที่เชียงใหม่อยู่ครับ พึ่งย้ายมามีใครพอจะแนะนำได้ไหมครับว่าไปเล่นได้ที่ไหน

ปล.ไปคนเดียวนะครับผมจะหาเพื่อนเล่นได้จากที่ไหน?
ข้อมูลส่วนตัว

ไอ่บ้านนอก

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  8/12/2016 9:14:28
  Re: ผมหาเพื่อนเล่นแบตที่เชียงใหม่อยู่ครับ

เลขที่สมาชิก: 4283

แนะนำ คอร์ดกุโสดอ มีเล่นแบบบุฟเฟ่ ไปคนเดียว บอกระดับมือ แล้วเค้าจะจัดคู่ให้ครับ เวลาบุฟเฟ่ 18.00 จนกว่าไม่มีคนเล่นครับ

--
แบดมินตันสายบันเทิง

SomrakCNX

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  8/12/2016 18:18:45
  Re: ผมหาเพื่อนเล่นแบตที่เชียงใหม่อยู่ครับ

เลขที่สมาชิก: 77606

เสาร์ - อาทิตย์ 09.00 - 11.00 // สนามแบด รพ.สวนดอก ว่างๆมาแจมกับกลุ่มผมได้เลยครับ

(บางวัน สนามแบด ทาง รพ. ใช้เป็นสนามสอบบ้างก็ อดเล่น เพราะเป็นสนามฟรี ผมก็ช่วยค่าทาสีสนามกันไป)

วันธรรมดา ช่วง 18.30 เป็นต้นไป มี 3 สนามที่มีแบบไปคนเดียวไปแจมที่ทางสนามจัดคนให้เล่นแบบบุฟเฟต์

1. สนาม กุโสดอ เยื้องๆ โลตัส คำเที่ยง ซอยข้างวัด ป่าตัน

2. สนามในโรงแรม กรีนวิว ข้างๆห้าง เมย่า ประมาณ 100 เมตร

3. สนาม ตีรดี หลังตลาดหนองหอย ซอย สำนักงานขนส่งหนองหอย

อันนี้แจ้งจากที่เคยไปเล่น เดี่ยวๆแบบไม่มีเพื่อนมานะครับ หมดไปครั้งละ ไม่ถึงร้อยบ้าง ร้อยกว่าๆบ้าง สนุกดีครับ.

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 2 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 2 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
2 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต