ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  Review :: ไม้แบดมินตัน
/  ขอรบกวนสอบถามเรื่องรองเท้าแบดมินตันหน่อยครับ
ขอรบกวนสอบถามเรื่องรองเท้าแบดมินตันหน่อยครับ                 

Wanchart.sbp

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  25/9/2016 0:06:17  [มีการแก้ไข: 25/9/2016 0:07:57]
  ขอรบกวนสอบถามเรื่องรองเท้าแบดมินตันหน่อยครับ

เลขที่สมาชิก: 78093

รองเท้า YONEX รุ่น SHB01LTD LCW
ใช้แล้วเป็นไงบ้างครับสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
ยังไงก็ช่วยรีวิวหน่อยนะครับผมคิดว่ากำลังจะซื้อซื้อดีรึป่าวครับขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ไฟล์ที่แนบไว้:

ไฟล์แนบถูกซ่อน กรุณาเข้าระบบเพื่อดูไฟล์แนบ
ข้อมูลส่วนตัว

AAA Dussadee

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  25/9/2016 14:09:06
  Re: ขอรบกวนสอบถามเรื่องรองเท้าแบดมินตันหน่อยครับ

เลขที่สมาชิก: 2220

ใช้ดีครับ แต่หน้าเท้าจะแคบ ถ้าเป็นคนหน้าเท้ากว้างไม่แนะนำ เวลาใส่ไปแล้วจะรู้สึกว่ามีอะไรนูนๆ มาดันตรงช่วงกว้างสุดของเท้ากับตรงส้นเท้าแต่ใช้ไปซักพักก็ชินครับ ผมใช้โยเน็กซ์มาตลอดยังรู้สึกแปลกๆ แต่กระชับเท้าดีครับ

firstclass_bc

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  26/9/2016 11:46:21
  Re: ขอรบกวนสอบถามเรื่องรองเท้าแบดมินตันหน่อยครับ

เลขที่สมาชิก: 66007

รุ่นนี้ออกมาตั้งแต่ปี 2014 นะครับ แนะนำรุ่นใหม่ๆ จะดีกว่า เพราะรองเท้าไม่ควรซื้อที่ผลิตค้างไว้นานเกิน 6 เดือน เพราะกาวที่ใช้ติดตัวรองเท้ากับพื้นรองเท้าจะเสื่อม แม้วัสดุอื่นๆ จะยังดีอยู่ก็ตาม

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 3 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 3 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
3 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต