ขอขอบพระคุณนักกีฬาและผู้ที่มาร่วมงานในการแข่งขันครั้งนี้ทุกท่าน..
ขออภัยในความไม่สะดวกและหากมีข้อผิดพลาดประการใด..ต้องกราบขออภัยด้วยน่ะค่ะ..
ขอขอบพระคุณอีกครั้งในทุกความเห็นและทุกคำแนะนำ จะขอนำไปแก้ไขและปรับปรุงในครั้งต่อๆ ไปค่ะ..
ประกาศรางวัล
ประเภทมือ P+
ชนะเลิศ ทีม Step Nine Fine Day ปริวัฒน์ ขำสกล และ สวรรญาธิเบศร์ เสวันนา
รองอันดับ 1 ทีม Step Nine Fine Day ปิยภัทร์ ภัทรณัฎฐากุล และ เจษฎากร ขันทอง
รองอันดับ 2 ทีม ค๊อกเทล ณัฐกิตติ์ สุนิธิอารีนนท์ และ ธนภัทร แก้วกลม
รองอันดับ 2 ทีม NK Badminton กรกฎ พิณแช่ม และ เดชา พิณแช่ม
ประเภทมือ P
ชนะเลิศ ทีม Victor Thailand ธนวัต สุพรรณธเนศ และ พัลลภ วิภาวกิจ
รองอันดับ 1 ทีม The One วิโรจน์ สุดสงวน และ Piyanut Arpassakuldech
รองอันดับ 2 ทีม MCF รัชธิวัสส์ อริยสิทธิศรา และ ณัฐดนัย วรรณฤทธิ์
รองอันดับ 2 ทีม Step Nine Fine Day เลอสรรศิณี เมแกน และ กัญจน์รัชต์ ชื่นโชควัฒนา
ประเภทมือ P-
ชนะเลิศ ทีม The Angel & Devil/ยูไนท์ พริษฐรักษ์ พันธ์เลิศ และ กชพร กู่โรจนวงศ์
รองอันดับ 1 ทีม Pickboom จุลวัฒน์ คงแท่น และ ณัฐพงศ์ หวังสุขกลาง
รองอันดับ 2 ทีม Step Nine Fine Day วัชรวิชญ์ อึ้งพัฒนาถาวรกุล และ วชิรเมธว์ จงพิพัฒน์ชัยพร
รองอันดับ 2 ทีม อาหารนกบาร์นานา กรานชัย กสิกรรม และ สกล พรหมถาวร
ประเภทมือ MixP-
ชนะเลิศ ทีม รอมาแจ้ะ พลอยไพลิน พรอินทร์ และ ปราชญ์กวี สุดวิลัย
รองอันดับ 1 ทีม My Way สุพิชญา อยู่คง และ อภิภวัช ภัทรพิพัฒน์ชัย
รองอันดับ 2 ทีม Godzilia Jung วิจิตรา ตั้งสังขะรมย์ และ สดายุ จันทิมางกูร
รองอันดับ 2 ทีม Godzilla Jung กาญจนา ตั้งพรเจริญสุข และ ภาษณ เผ่าบัณฑร
ประเภทมือ S
ชนะเลิศ ทีม SWU Badminton เตชสิทธิ์ บุญนาค และ วิลาวัลย์ นุ่มพลกรัง
รองอันดับ 1 ทีม ก๊วนไม่แตก ประวิทย์ โพธิ์เจริญ และ อมร มิตรจิตกุล
รองอันดับ 2 ทีม อบจ.สระบุรี จิราพร สุขีรัตน์ และ กัญญารัตน์ จันทร
รองอันดับ 2 ทีม กิ่งประดู่ เมธพิมพ์พศา ธรรมกุล และ จรี เหมือนเอี่ยม
ประเภทมือ WS
ชนะเลิศ ทีม ค๊อกเทล กฤตติกา สบายพร และ สุกัญญา จันทร์ขำ
รองอันดับ 1 ทีม นะโม นะโม ประภาพรรณ อิ่มยืนยง และ จินตนา วรรณวัฒน์
รองอันดับ 2 ทีม Forty Up + ธนเดช พิชยา แก้วนวน และ ณัฐอนงค์ แก้วสา
รองอันดับ 2 ทีม Step Nine Fine Day อรพินท์ และ วาสนา
**รางวัลนักกีฬายอดเยี่ยมและขวัญใจเพื่อนนักแบด**
--------> [คุณเลอสรรศิณี เมแกน อิอิ] <--------
ผมว่า พี่เค้าก็แค่มาชี้แจงในสิ่งที่มีเพื่อนๆ พี่ๆ ทักท้วงขึ้นมาเท่านั้นนะครับ สาระคงอยู่ที่ว่าคนอ่านแล้วรู้หรือเปล่า ถ้าคิดว่าไม่เกี่ยวกับเราก็ข้ามๆไปเถิครับ
ส่วนผลการแข่งพี่เค้าก็ ประกาศให้แล้ว แสดงว่า วุฒิภาวะของพี่เค้ามีความรับผิดชอบแล้วนะครับ
ชนะเลิศมือ P+
รองชนะเลิศอันดับ 1 มือ P+
รองชนะเลิศอันดับ 2 มือ P+
ชนะเลิศมือ P
รองชนะเลิศอันดับ 1 มือ P
รองชนะเลิศอันดับ 2 มือ P
ชนะเลิศมือ P-
รองชนะเลิศอันดับ 1 มือ P-
รองชนะเลิศอันดับ 2 มือ P-
ชนะเลิศ มือ MixP-
รองชนะเลิศอันดับ 1 มือ MixP-
รองชนะเลิศอันดับ 2 มือ MixP-
ชนะเลิศมือ S
รองชนะเลิศอันดับ 1 มือ S
รองชนะเลิศอันดับ 2 มือ S
ชนะเลิศมือ WS
รองชนะเลิสอันดับ 1 มือ WS
รองชนะเลิศอันดับ 2 มือ WS
รางวัลพิเศษ นักกีฬายอดเยี่ยม และ ขวัญใจเพื่อนนักแบด
นักกีฬาขวัญใจช่างภาพและกองเชียร์
รางวัลจากกิจกรรมเสี่ยงทาย
รอบแปดเบาๆ จร้าาาาาา