ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  รับสอนแบด+สนามแบด
/  รับสอนแบดมินตัน ที่ วัดอัมพวา ครับ จรัญ 22
รับสอนแบดมินตัน ที่ วัดอัมพวา ครับ จรัญ 22                 

opaslove

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  16/4/2015 15:46:25
  รับสอนแบดมินตัน ที่ วัดอัมพวา ครับ จรัญ 22

เลขที่สมาชิก: 72969

ผมรับสอนแบดมินตัน ที่ วัดอัมพวา จรัญ 22 ครับ 
ตอนนี้ มีเรียนอยู่ 1 คน 
ต้องการหาคนมาเรียนเพิ่ม อีก ครับ 
สอนตั้งแต่ พื้นฐาน เบสิค 
ราคาค่าสอน อยู่ที่ 1500 บาท 
เรียน 4 ครั้ง ครั้งละ 2 ชม .
ตอนนี้มีเรียนอยู่ก็ คือ วันอาทิต กับ วันอังคาร 
วันอาทิตเรียนตั้งแต่ เที่ยงจนถึง บ่ายสอง 
วันอังคารเรียนตั้งแต่ 21.00-23.00
สามารถจัดตารางเวลาได้ แต่แนะนำว่า ให้มาเรียน วันอาทิต หรือ วันอังคารดีกว่าครับ เพราะเรียนคนเดียว เหนื่อยมากกกก อย่างน้อยก็จะได้มีเพื่อนเรียน 
เรียนเป็นกันเอง ไม่เครียด สนุกๆ ไม่กดดัน 
เพราะผมจะประเมิน ความก้าวหน้าของคนที่เรียนเสมอ ว่า ดีขึ้นแค่ไหน ถ้าดีขึ้นมาก ผมก็จะจบคอร์ดการสอนแบดมินตัน 
เพราะผมตั้งใจว่า จะสอนให้คนที่เค้าอยากเก่ง อยากปรับฝีมือ 
สนใจ ติดต่อได้ที่ เฟสบุ๊คผมได้เลยครับ Gusiam Lovesiam
ส่วนเบอร์โทรมีครับ แต่ตอนนี้โทสับ จอมันแตก ผมไม่สามารถกดรับได้เลย
ยังไงก็ ข้อความเฟส มาหาผมได้ตลอดเวลาครับ 
ขอบคุณมากครับผม 

ข้อมูลส่วนตัว

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 3 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 3 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
3 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต