ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  น้องใหม่แนะนำตัว
/  หาเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ตีแบตแถว ๆ ขอนแก่นครับ
หาเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ตีแบตแถว ๆ ขอนแก่นครับ                 

zhocker

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  5/3/2015 18:00:55
  หาเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ตีแบตแถว ๆ ขอนแก่นครับ

เลขที่สมาชิก: 63700

ผมย้ายจาก กทม. มาอยู่ขอนแก่นจะครบปีแล้ว เพิ่งได้ตีไม่กี่ครั้งเอง T__T ไม่มีเพื่อนตีด้วยครับ
ตอนอยู่ กทม ตีแถว ๆ เคหะห้วยขว้าง กับ คอร์ดสวนแสนแสบ แถว ราม13

มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ คนไหนที่เล่นอยู่ที่ขอนแก่นบ้างครับ
รับผมเข้าก๊วนสักคนได้ไหมครับ :)
ข้อมูลส่วนตัว

Mojizz

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  5/3/2015 18:15:36
  Re: หาเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ตีแบตแถว ๆ ขอนแก่นครับ

เลขที่สมาชิก: 4382

มาตีที่การไฟฟ้าสิครับ สมาชิกน่ารัก เป็นกันเองดี

--
“เวลาแข่ง ถ้าเราแพ้ นั่นก็คือเราเอาชนะคู่แข่งไม่ได้ ไม่ต้องหาเหตุผลดี ๆ อะไรมาเป็นข้อแก้ตัว”

The-Bas

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  6/3/2015 0:36:47
  Re: หาเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ตีแบตแถว ๆ ขอนแก่นครับ

เลขที่สมาชิก: 69402

อยากไปด้วยจังครับอิอิ มาเรียนโที่มขเทอมนึงละแต่ไปไหนไม่เป็นเลยไม่รู้จักทาง แถมพรุ่งนี้ก็ว่างพอดี

N~o~T~e

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  6/3/2015 17:20:00

เลขที่สมาชิก: 6064

ขาจร ตีไม่เก่ง เค้าจะรับมั้ยเนี่ย ^_^

PIPE-109

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  6/3/2015 21:47:08

เลขที่สมาชิก: 66650

พี่อยู่แถวไหนครับ ถ้ายังไงรบกวนด้วยครับเผื่อจะได้ตีด้วยกัน Line:pipepypipepy

--
ประวัติซื้อขาย :

YY AT900T 2500 บาท 1 ไม้
Fleet ZF II 850 บาท 1 ไม้
Apacs ZZSpeed 750 บาท 1 ไม้

The-Bas

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  7/3/2015 13:28:23

เลขที่สมาชิก: 69402

พี่พักแถว หอพักบ้านศรีฐาน ครับส่วนมากเข้าไปเล่นที่คอร์ด มข เลยอยากลองไปหาเปลี่ยนบรรยากาศมั่ง ตีเล่นๆเน้นสนุก line: gritbas ครับ

Wit

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  11/3/2015 20:53:20

เลขที่สมาชิก: 4018

ยกคำพูด:
เขียนโดย Mojizz:

มาตีที่การไฟฟ้าสิครับ สมาชิกน่ารัก เป็นกันเองดี

ขอพิกัดด้วยครับ

วันศุกร์มีตีไหมครับ ถ้ามี ตีกันกี่โมง 

--
ขมรมแบด เฮฮา พาตะลอน
ทีมแบดที่ไปเยือนมาแล้ว
ต่างแดน - ฮานอยเวียตนาม, นครเวียงจันทน์, เมืองวังเวียง, แขวงหลวงพระบาง, แขวงปากเซ, แขวงสุวรรณเขต( 3 ครั้ง).
ในประเทศ - กรุงเทพ, อุดร, อุตรดิษถ์, อยุธยา, สมุทรสาคร, สระบุรี(โรงปูนแก่งคอย)(โรงปูนท่าหลวง), เพชรบูรณ์, สุรินทร์, สุราษฎร์, สมุย, ตราด, ระยอง, ลพบุรี, กาญจนบุรี, ปทุมธานี, นนทบุรี, นครปฐม, นครนายก, ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ, มุกดาหาร, เชียงใหม่, เชียงราย, ชัยภูมิ, ชุมพร, นครสวรรค์, มหาสารคาม, หนองคาย, อุบลราชธานี, ภูเก็ต, ศรีประจันต์สุพรรณบุรี, สระแก้ว, นครพนม, เลย, ปราจีนบุรี, ขอนแก่น, บุรีรัมย์, สมุทรสงคราม

Wit

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  11/3/2015 20:55:59

เลขที่สมาชิก: 4018

มาถึงเรือน มาเยือนถึงที่
มันต้องตี ด้วยกันสักครั้ง
มันต้องตีด้วยกันสักที....

--
ขมรมแบด เฮฮา พาตะลอน
ทีมแบดที่ไปเยือนมาแล้ว
ต่างแดน - ฮานอยเวียตนาม, นครเวียงจันทน์, เมืองวังเวียง, แขวงหลวงพระบาง, แขวงปากเซ, แขวงสุวรรณเขต( 3 ครั้ง).
ในประเทศ - กรุงเทพ, อุดร, อุตรดิษถ์, อยุธยา, สมุทรสาคร, สระบุรี(โรงปูนแก่งคอย)(โรงปูนท่าหลวง), เพชรบูรณ์, สุรินทร์, สุราษฎร์, สมุย, ตราด, ระยอง, ลพบุรี, กาญจนบุรี, ปทุมธานี, นนทบุรี, นครปฐม, นครนายก, ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ, มุกดาหาร, เชียงใหม่, เชียงราย, ชัยภูมิ, ชุมพร, นครสวรรค์, มหาสารคาม, หนองคาย, อุบลราชธานี, ภูเก็ต, ศรีประจันต์สุพรรณบุรี, สระแก้ว, นครพนม, เลย, ปราจีนบุรี, ขอนแก่น, บุรีรัมย์, สมุทรสงคราม

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 4 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 4 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
4 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต