ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  ผลการแข่งขัน พร้อมรูป YEC. นนทบุรี แบดมินตันคัพ ครั้งที่ 1
Page 6 of 6«1...345[6]
ผลการแข่งขัน พร้อมรูป YEC. นนทบุรี แบดมินตันคัพ ครั้งที่ 1                 

เกสร

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  14/6/2015 9:17:53
  Re: YEC. นนทบุรี แบดมินตันคัพ ครั้งที่ 1

เลขที่สมาชิก: 10808

ปล ขอบคุณน้องยอดด้วยนะคะ สำหรับเกลือแร่ ที่อนุเคราะห์พี่เกสรมา และสำหรับการจัดการแข่งขันที่ดีๆ จัดอีกนะคะ
ข้อมูลส่วนตัว

arnon2509

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  14/6/2015 14:42:07
  Re: YEC. นนทบุรี แบดมินตันคัพ ครั้งที่ 1

เลขที่สมาชิก: 45884

ยกคำพูด:
เขียนโดย ยอดชายสุดหล่อแห่งเมืองนนท์:

สรุปผลการแข่งขัน
YEC Nonthaburi Badminton Cup #1

ผลการแข่งขันประเภทหญิงคู่มือพี (PW)
ชนะเลิศ: ทีมไก่หมุน
กัญจน์รัชต์ ชื่นโชควัฒนา คู่กับ วลัยพร มิ่งประชา
รองชนะเลิศอันดับ 1: AHA+Sandman
สาธินี พุทธรัตนะ คู่กับ ชลพรรษ ฐานมั่นคงธนิต
รองชนะเลิศอันดับ 2: นัดดาฟรีสไตล์
เกศนี พัฒนกูล คู่กับ นารีทัต โกมารทัต
รองชนะเลิศอันดับ 2: Young Blood Family
สุพัตรา เกษาราช คู่กับ ศศิกาน โสมประยูร

ผลการแข่งขันประเภทมือพีลบ (P-)
ชนะเลิศ: พเนจร
ภควดี สุขใจ คู่กับ ปณัฐชา งามประดิษฐ
รองชนะเลิศอันดับ 1: กล้วยหอมแบดมินตัน+อาโป
ยุทธนา สังข์อยู่ คู่กับ นวภัทร ธรรมพิดา
รองชนะเลิศอันดับ 2: My Way
ไตรสิทธิ์ โรจนพยัคฆ์ คู่กับ สัณฑ์ เย็นประสิทธิ์
รองชนะเลิศอันดับ 2: Tee-Bad-Gun
กรินทร์ เกิดผล คู่กับ อุบล คำควร

ผลการแข่งขันประเภทมือพี (P)
ชนะเลิศ: นัดดาฟรีสไตล์
ศิริวัฒน์ วงศ์ศิริประเสริฐ คู่กับ พยนต์ บุญทองนุ่ม
รองชนะเลิศอันดับ 1: Loi-Shine Club
มนตรี สูตรนันท์ คู่กับ ชัยยศ ประเสริฐเพชรมณี
รองชนะเลิศอันดับ 2: R.E. Sport
ธนดล พันธ์พานิช คู่กับ ธนบดี สิงเกื้อ
รองชนะเลิศอันดับ 2: Badbug
เกสร กาลจิตร์ คู่กับ นันทวิทย์ ช่อสะอีก

ผลการแข่งขันประเภทมือพีบวก (P+)
ครองรัตน์ ดุลลาพันธ์ คู่กับ พงศธร จันทร์แจ้ง
รองชนะเลิศอันดับ 1: Bonny
ทรงสันต์ อ่อนอุทัย คู่กับ จาตุรง เลิศวิเศษธีรกุล
รองชนะเลิศอันดับ 2: รักสงบ
สุทัศน์ พูนผลทรัพย์ คู่กับ พรวิวัฒน์ สังสะโอภาส
รชนะเลิศอันดับ 2: ตีกรุบกริบ
อานนท์ แสงอุดมรัตน์ คู่กับ วิษณุ มณีนพรัตน์

ผลการแข่งขันประเภทมือ C
ชนะเลิศ: Puti Club
ณัฐนันท์ ไวยจะมี คู่กับ ชยานิณ สุสะสินธุ์
รองชนะเลิศอันดับ 1: BB
ชยุตพล วรหิรัญพงศ์ คู่กับ เอกพจน์ พูนศิลป์
ภคพล นนทกานันท์ คู่กับ ศวรรยาธิเบศร์ เสวันนา
รองชนะเลิศอันดับ 2: B.P.K. Badminton
กวินนาถ ฉิมพาลี คู่กับ ปรีดา กรพันธุ์

ขอบคุณนักกีฬา และผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่าน ที่ช่วยกันขับเคลื่อนงานในครั้งนี้ให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี เราให้สัญญาว่า รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายทั้งหมดในการแข่งขันครั้งนี้ กลุ่มผู้ประกอบการรุ่นใหม่ (YEC) หอการค้า จังหวัดนนทบุรี จะนำไปใช้เพื่อให้เกิดประโยชน์แก่สังคมอย่างเต็มที่ หากมีข้อผิดพลาดประการใด ทางทีมงานผู้จัด ขออภัยมา ณ ที่นี้ และน้อมรับฟังทุกข้อเสนอแนะ ขอบคุณครับ

- กลุ่มผู้ประกอบการรุ่นใหม่ หอการค้าจังหวัดนนทบุรี
- ทีมงานทองก้อนแบดมินตัน
- รัฐเขตร์ (ยอด) 0819137848

งานนี้เขาจัดได้ดีมาก สุดยอดจริงๆ

Zumoo

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  14/6/2015 14:58:18

เลขที่สมาชิก: 32182

ยกคำพูด:
เขียนโดย เกสร:

ขอบคุณ ลุงมากนะคะ ที่จัดงานนี้ขึ้นมา ทำให้....
ทำให้........

แบดบักมีลูกเรียนตะกร้าใหม่ 5555

ขอบคุณเกลือแร่ ที่หนูกินไปเยอะมากกกกก ชดเชย ตีไป ถ่ายไป

ขอบคุณชาอู่หลง ตอนกลับ ยังจิ๊ก กลับ เสียดาย นมอัดเม็ดไม่กล้ากิน ท้องยังเสีย 5555

เอ๊ะ นี่มาแข่ง?? 555

Zumoo

เขียนเมื่อ:  14/6/2015 15:15:34

ยกคำพูด:
เขียนโดย arnon2509:

ยกคำพูด:
เขียนโดย ยอดชายสุดหล่อแห่งเมืองนนท์:

สรุปผลการแข่งขัน
YEC Nonthaburi Badminton Cup #1

ผลการแข่งขันประเภทหญิงคู่มือพี (PW)
ชนะเลิศ: ทีมไก่หมุน
กัญจน์รัชต์ ชื่นโชควัฒนา คู่กับ วลัยพร มิ่งประชา
รองชนะเลิศอันดับ 1: AHA+Sandman
สาธินี พุทธรัตนะ คู่กับ ชลพรรษ ฐานมั่นคงธนิต
รองชนะเลิศอันดับ 2: นัดดาฟรีสไตล์
เกศนี พัฒนกูล คู่กับ นารีทัต โกมารทัต
รองชนะเลิศอันดับ 2: Young Blood Family
สุพัตรา เกษาราช คู่กับ ศศิกาน โสมประยูร

ผลการแข่งขันประเภทมือพีลบ (P-)
ชนะเลิศ: พเนจร
ภควดี สุขใจ คู่กับ ปณัฐชา งามประดิษฐ
รองชนะเลิศอันดับ 1: กล้วยหอมแบดมินตัน+อาโป
ยุทธนา สังข์อยู่ คู่กับ นวภัทร ธรรมพิดา
ไตรสิทธิ์ โรจนพยัคฆ์ คู่กับ สัณฑ์ เย็นประสิทธิ์
รองชนะเลิศอันดับ 2: Tee-Bad-Gun
กรินทร์ เกิดผล คู่กับ อุบล คำควร

ผลการแข่งขันประเภทมือพี (P)
ศิริวัฒน์ วงศ์ศิริประเสริฐ คู่กับ พยนต์ บุญทองนุ่ม
รองชนะเลิศอันดับ 1: Loi-Shine Club
มนตรี สูตรนันท์ คู่กับ ชัยยศ ประเสริฐเพชรมณี
รองชนะเลิศอันดับ 2: R.E. Sport
ธนดล พันธ์พานิช คู่กับ ธนบดี สิงเกื้อ
รองชนะเลิศอันดับ 2: Badbug
เกสร กาลจิตร์ คู่กับ นันทวิทย์ ช่อสะอีก

ผลการแข่งขันประเภทมือพีบวก (P+)
ครองรัตน์ ดุลลาพันธ์ คู่กับ พงศธร จันทร์แจ้ง
รองชนะเลิศอันดับ 1: Bonny
ทรงสันต์ อ่อนอุทัย คู่กับ จาตุรง เลิศวิเศษธีรกุล
รองชนะเลิศอันดับ 2: รักสงบ
สุทัศน์ พูนผลทรัพย์ คู่กับ พรวิวัฒน์ สังสะโอภาส
รชนะเลิศอันดับ 2: ตีกรุบกริบ
อานนท์ แสงอุดมรัตน์ คู่กับ วิษณุ มณีนพรัตน์

ผลการแข่งขันประเภทมือ C
ชนะเลิศ: Puti Club
ณัฐนันท์ ไวยจะมี คู่กับ ชยานิณ สุสะสินธุ์
รองชนะเลิศอันดับ 1: BB
ชยุตพล วรหิรัญพงศ์ คู่กับ เอกพจน์ พูนศิลป์
ภคพล นนทกานันท์ คู่กับ ศวรรยาธิเบศร์ เสวันนา
รองชนะเลิศอันดับ 2: B.P.K. Badminton
กวินนาถ ฉิมพาลี คู่กับ ปรีดา กรพันธุ์

ขอบคุณนักกีฬา และผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่าน ที่ช่วยกันขับเคลื่อนงานในครั้งนี้ให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี เราให้สัญญาว่า รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายทั้งหมดในการแข่งขันครั้งนี้ กลุ่มผู้ประกอบการรุ่นใหม่ (YEC) หอการค้า จังหวัดนนทบุรี จะนำไปใช้เพื่อให้เกิดประโยชน์แก่สังคมอย่างเต็มที่ หากมีข้อผิดพลาดประการใด ทางทีมงานผู้จัด ขออภัยมา ณ ที่นี้ และน้อมรับฟังทุกข้อเสนอแนะ ขอบคุณครับ

- กลุ่มผู้ประกอบการรุ่นใหม่ หอการค้าจังหวัดนนทบุรี
- ทีมงานทองก้อนแบดมินตัน
- รัฐเขตร์ (ยอด) 0819137848

งานนี้เขาจัดได้ดีมาก สุดยอดจริงๆ

ขอบ คุณ มาก ครับ พี่ นนท์ ทีม "MY WAY" .....

Memee Memee

เขียนเมื่อ:  15/6/2015 8:58:12

เลขที่สมาชิก: 42338

ในนามทีม Sandman ขอขอบพระคุณผู้จัดการแข่งขันและคณะกรรมการทุกท่าน เป็นรายการที่จัดได้ดี เวลาไม่เลทมากและเรื่องลูกเสริฟ ถือว่าช่วยได้เยอะ โดยรวมแล้ว ดีมากค่ะ

OaT.Bmm

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  15/6/2015 9:43:32

เลขที่สมาชิก: 51931

ในนามทีม PONSANA (พลสนะ) ขอขอบคุณผู้จัดการแข่งขันในครั้งนี้ หอการค้าไทย / พี่ยอด พี่ก้อน พี่เอ พี่หยี่ และทีมงานทุกท่าน จัดได้ดีมากครับ สนุกทุกเกมที่ได้ลงแข่งขัน ขอบคุณครับ
ปล.ขอบคุณเบ้น ด้วยครับ เดินมาจับการเสริฟฟาวล์ของฝั่งตรงข้าม (โดนไปหลายลูก) อิอิ สนุกครับ

BonnyThailand

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  15/6/2015 17:26:08

เลขที่สมาชิก: 59201

ในนามที่Bonny

ขอขอบพระคุณพี่ยอด พี่ก้อน พี่เอ กรรมการและอื่นๆที่มีส่วนช่วยในงาน

จัดดี เวลาเยี่ยม มือสูสี สนุกมากกครับ

ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

AO_Vanson_badminton

เขียนเมื่อ:  16/6/2015 7:38:34

เลขที่สมาชิก: 3670

ขอบคุณครับ งานแข่งขันดี ๆ แม้ตกรอบแรก (แพ้คะแนนได้เสีย)
แต่สนุกมาก เพื่อนคู่กัน มาไกล แต๋ก็บอกสนุก
จัดมือได้ดีมากครับ

น้องนู๊โทรโข่ง

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  16/6/2015 8:26:49

เลขที่สมาชิก: 60936

สนุกจังเลยชอบๆๆๆๆๆๆ

Zumoo

เขียนเมื่อ:  17/6/2015 11:00:54

ยกคำพูด:
เขียนโดย Memee Memee:

ในนามทีม Sandman ขอขอบพระคุณผู้จัดการแข่งขันและคณะกรรมการทุกท่าน เป็นรายการที่จัดได้ดี เวลาไม่เลทมากและเรื่องลูกเสริฟ ถือว่าช่วยได้เยอะ โดยรวมแล้ว ดีมากค่ะ

ขอบ คุณ คร้าบ มี มี่

Zumoo

เขียนเมื่อ:  17/6/2015 11:03:20

ยกคำพูด:
เขียนโดย OaT.Bmm:

ในนามทีม PONSANA (พลสนะ) ขอขอบคุณผู้จัดการแข่งขันในครั้งนี้ หอการค้าไทย / พี่ยอด พี่ก้อน พี่เอ พี่หยี่ และทีมงานทุกท่าน จัดได้ดีมากครับ สนุกทุกเกมที่ได้ลงแข่งขัน ขอบคุณครับ
ปล.ขอบคุณเบ้น ด้วยครับ เดินมาจับการเสริฟฟาวล์ของฝั่งตรงข้าม (โดนไปหลายลูก) อิอิ สนุกครับ

แข่ง กับ นัก แม่น ปืน ทำ ใจ นะ ครัชชชชชชชชชชชช

Zumoo

เขียนเมื่อ:  17/6/2015 11:05:03

ยกคำพูด:
เขียนโดย BonnyThailand:

ในนามที่Bonny

ขอขอบพระคุณพี่ยอด พี่ก้อน พี่เอ กรรมการและอื่นๆที่มีส่วนช่วยในงาน

จัดดี เวลาเยี่ยม มือสูสี สนุกมากกครับ

เอา รอง แชมป์ คืน มา เลย

Zumoo

เขียนเมื่อ:  17/6/2015 11:06:10

ยกคำพูด:
เขียนโดย AO_Vanson_badminton:

ขอบคุณครับ งานแข่งขันดี ๆ แม้ตกรอบแรก (แพ้คะแนนได้เสีย)
แต่สนุกมาก เพื่อนคู่กัน มาไกล แต๋ก็บอกสนุก
จัดมือได้ดีมากครับ

ขอบ คุณ ครับ โอ๋ .... ขอ โทษ ที ไม่ ได้ ทัก ทาย กัน เลย

Zumoo

เขียนเมื่อ:  17/6/2015 11:07:11

ยกคำพูด:
เขียนโดย น้องนู๊โทรโข่ง:

สนุกจังเลยชอบๆๆๆๆๆๆ

ชอบ ที่ ชนะ พี่ โต วัด ริน ชิ มิ

Fakfah

พี่รอง
เขียนเมื่อ:  17/6/2015 13:13:41

เลขที่สมาชิก: 45389

ขอบคุณผู้จัดที่ให้โอกาส ได้เข้าไปร่วมสนุก 
ขอบคุณที่ทำให้รายการดี ๆ เกิดขึ้นนะค่ะ

Zumoo

เขียนเมื่อ:  18/6/2015 9:07:50

ยกคำพูด:
เขียนโดย Fakfah:

ขอบคุณผู้จัดที่ให้โอกาส ได้เข้าไปร่วมสนุก 
ขอบคุณที่ทำให้รายการดี ๆ เกิดขึ้นนะค่ะ

ขอบ คุณ มาก นะ ฟ้า .... เกือย ไม่ ได้ แข่ง แล้ว นะ ..... อิ อิ

Overallbmt

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  22/6/2015 11:54:36

เลขที่สมาชิก: 67453

ในนามทีม OVERALL BADMINTON ขอขอบคุณคณะผู้จัดการแข่งขันในครั้งนี้
โอกาส ต่อๆไป ก็จะขอมาร่วมแข่งขัน ด้วยนะครับ

ขอขอบคุณ
OVERALL BADMINTON

OaT.Bmm

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  22/6/2015 15:34:05

เลขที่สมาชิก: 51931

ยกคำพูด:
เขียนโดย Zumoo:

ยกคำพูด:
เขียนโดย OaT.Bmm:

แข่ง กับ นัก แม่น ปืน ทำ ใจ นะ ครัชชชชชชชชชชชช

5555+ ร่างพรุน

Zumoo

เขียนเมื่อ:  23/6/2015 15:17:02

ยกคำพูด:
เขียนโดย Overallbmt:

ในนามทีม OVERALL BADMINTON ขอขอบคุณคณะผู้จัดการแข่งขันในครั้งนี้
โอกาส ต่อๆไป ก็จะขอมาร่วมแข่งขัน ด้วยนะครับ

ขอขอบคุณ
OVERALL BADMINTON

ขอบ คุณ เช่น กัน ครับ ไผ่ และ นัก กี ฬา ทีม

"OVERALL BADMINTON"

Page 6 of 6«1...345[6]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 6 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 6 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
6 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต