ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  รับสอนแบด+สนามแบด
/  the Shadow summer camp junior
the Shadow summer camp junior                 

theShadow

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  26/2/2015 3:46:23
  the Shadow summer camp junior

เลขที่สมาชิก: 59523

the Shadow summer camp junior #1

ขอบคุณสำหรับการตอบรับที่ดีทุกครั้งนะครับ หลังจากเปิดคอร์สของผู้ใหยไปแล้ว 4 ครั้ง ครั้งนี้ขอลองเปิดรับเด็กๆดูมั่งนะครับ สำหรับผู้ใหญ่หลายๆท่านที่ PM มาถามว่าของผู้ใหญ่จะเปิดอีกครั้งเมื่อไหร่ น่าจะประมาณช่วงปลายปีนะครับ อดใจรอกันหน่อยไว้เจอกันปีล่ะครั้งครับ
สำหรับคอร์สนี้ ขอเป็นน้องๆ อายุไม่เกิน18ปี ระยะเวลาฝึกซ้อม 7 สัปดาห์ (ซ้อมทุกวันเสาร์-อาทิตย์) ทั้งหมด 14 ครั้ง ครั้งล่ะประมาณ 3 ชั่วโมง รวมทั้งสิ้น 42 ชั่วโมง คอร์สน่าจะเปิดช่วงปลายๆเดือนมีนาคมนะครับ เดี๋ยวผมคอนเฟิร์มอีกที รอทีมงานทุกคนพร้อม
โปรแกรมที่จัดขึ้นครั้งนี้ เหมาะกับ #น้องๆที่สนใจและมีความตั้งใจที่อยากตีแบดเป็น
#น้องๆที่เป็นนักกีฬาอยู่แล้วแต่อยากได้ทักษะความรู้ที่หลากหลายเพิ่มเติม
( ย้ำนะครับ คอร์สเด็กเหนื่อยไม่แพ้คอร์สผู้ใหญ่แน่นอน ไม่เหมาะกับเด็กที่อ้วนขี้เกียจ เหนื่อยง่าย มีโรคประจำตัว แต่ถ้าอ้วนแต่มีความตั้งใจ ทนเหนื่อยได้ก็ยินดีต้อนรับนะครับ )

สำหรับน้องที่ อยากเข้าร่วมโปรแกรมหรือพี่ๆเพื่อนๆท่านไหนอยากนำบุตรหลานเข้าร่วมโปรแกรม รบกวนตอบแบบสอบถามส่งPMมาหาผมนะครับ
1.ชื่อจริง+นามสกุล+ชื่อเล่น
2.เพศ+อายุ+น้ำหนัก+ส่วนสูง
3.ที่อยู่ปัจจุบันอยู่แถวไหน? ศึกษาอยู่ที่โรงเรียนอะไร? ชั้นไหน?
4.ปัจจุบัน/เคย เรียนแบดมินตันมาก่อนหรือไม่ ที่ไหน+อาจารย์ท่านใด?
5.เคยเป็นนักกีฬาชนิดอื่นมาก่อนหรือไม่? ถ้าเคย กีฬาอะไร?
6.เป้าหมายในการเข้าโปรแกรมครั้งนี้คืออะไร
7.เบอร์มือถือที่สามารถติดต่อได้ + ชื่อ(กรณีเป็นผู้ปกครองติดต่อให้บุตรหลานเข้าร่วม)

ครั้งนี้ก็ยังคงสโลแกนเดิมนะครับ ขอน้องๆที่มีความตั้งใจอยากพัฒนาตัวเองและไม่กลัวเหนื่อย มีเวลาเข้าร่วมโปรแกรมไม่น้อยกว่า80% ของเวลาทั้งหมด ซ้อมทุกวันเสาร์-อาทิตย์ เวลา 12.30 - 15.30 ทั้งหมด 7สัปดาห์ รวม 14 ครั้ง (42ชั่วโมง) ที่สนามแบดมินตัน ย่านซอยแบริ่ง ใกล้ BTS
(สำหรับค่าใช้จ่ายตลอดโปรแกรม ค่าสอนฟรีครับ ส่วนค่าสนามครั้งล่ะ3ชั่วโมง + ค่าลูก + ค่าน็อคเกอร์(ผมจ้างมา) แชร์กันเป็นครั้งๆนะครับ ครั้งล่ะไม่เกิน 200 บาท)
จุดประสงค์ของโปรแกรมนี้ไม่ใช้ผลกำไรนะครับ เราอยากเปิดโอกาศให้น้องๆที่มีความตั้งใจได้เข้ามาร่วมฝึกกัน ได้พบปะเพื่อนใหม่ๆ ส่วนตัวผมก็ได้เผยแพร่ความรู้ ได้ออกกำลังกาย จิงๆก็อยากเปิดฟรีไปเรยนะครับ แต่ผมและทีมงานก็ไม่ได้มีสปอนเซอร์ที่ไหนหรือใครจะเสนอตัวก็ดีนะครับ555 และทุกอย่างไม่ว่าจะค่าสนามค่าลูกมันก็มีค่าใช้จ่ายหมด เราจึงค่าใช้จ่ายไว้ประมาณนี้ นับได้ว่าเป็นโปรแกรมโหดในราคาที่น้องสัมผัสได้555
เตรียมตัวให้พร้อมแล้วเจอกันครับ !!!!!
ข้อมูลส่วนตัว

ultramanu

แฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  26/2/2015 8:33:58
  Re: the Shadow summer camp junior

เลขที่สมาชิก: 38746

สุดยอดมากครับ กระผมขอนับถือ คณะผู้จัดทำ น้ำใจงามจริงๆครับ

zoro21

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  26/2/2015 9:57:06
  Re: the Shadow summer camp junior

เลขที่สมาชิก: 63907

ดีมากมาย

รอโครงการผู้ใหญ่ครับ

jumbomania

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  26/2/2015 13:31:09

เลขที่สมาชิก: 28385

มายืนยัน การันตี คอร์สเนื้อหา+ปฏิบัติแน่นๆแน่นอน
คอร์สผู้ใหญ่ The Shadow Project 4 เหนื่อยแทบลาก
ถ้าเปิดคอร์สจะแวะไปหานะครับ คิดถึงครูและน้องๆทุกคนเลย ไว้ซื้อขนมไปฝาก

theShadow

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  26/2/2015 13:47:57

ยกคำพูด:
เขียนโดย jumbomania:

มายืนยัน การันตี คอร์สเนื้อหา+ปฏิบัติแน่นๆแน่นอน
คอร์สผู้ใหญ่ The Shadow Project 4 เหนื่อยแทบลาก
ถ้าเปิดคอร์สจะแวะไปหานะครับ คิดถึงครูและน้องๆทุกคนเลย ไว้ซื้อขนมไปฝาก

ยินดีค้าบพี่จั้ม ไว้มีโอกาศเจอกันนะครับ ขอบคุณสำหรับขนมล่วงหน้าครับอิอิ..

jumbomania

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  26/2/2015 17:19:26

เลขที่สมาชิก: 28385

อัพกระทู้เรื่อยๆนะครับ จะคอยติดตามครับ
สนับสนุนกิจกรรมดีๆ ครับ
เป็นครูผู้ให้จริงๆ นับถือครับ

theShadow

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  28/2/2015 12:14:15

สำหรับท่านที่ส่งPMเข้ามาแล้ว ผมจะตอบกลับไป พร้อมแจ้ง ID LINE : ไว้สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมกันนะครับ

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 6 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 6 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
6 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต