ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  VICTOR - UNITE CHALLENGE'2015 [ครั้งที่ 6] รูปที่หน้า 5 ...
Page 6 of 6«1...345[6]
VICTOR - UNITE CHALLENGE'2015 [ครั้งที่ 6] รูปที่หน้า 5 ...                 

Vegeta

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  30/3/2015 14:32:43
  Re: VICTOR - UNITE CHALLENGE

เลขที่สมาชิก: 65807

ยกคำพูด:
เขียนโดย Unite Team by Thitinan:

ยกคำพูด:
เขียนโดย monkey smash:

ยกคำพูด:
เขียนโดย beetee:

สนุกมากครับ บรรยากาศเป็นกันเอง มีเซอร์ไพรส์ หวานๆ ให้ดูด้วย มือที่ตีก็ใกล้เคียงสูสี ครับ ปีหน้าจัดอีกนะครับ จะลงอีกครับ

มือใกล้เคียงกันตรงไหนครับ มือ s นี่ระดับ p เลย p- ก็น่าจะเทียบมือ p หรือ p+ การคัดมือแย่มากครับ พวงเยาวชนที่ลงแข่ง SCG ลงมือ p- เป็นไปได้เหรอครับ
ในนามผู้จัดการแข่งขัน คู่ที่ได้ รางวัลชนะเลิศ มือ S  โปรดใช้วิจารณญาน กันนะครับ

น้องคนนี้ ชื่อ อาตตี้ เคยตีด้วยกันครับ ยังไงก็ไม่มือ S แน่นอนครบผู้จัด

ข้อมูลส่วนตัว
Page 6 of 6«1...345[6]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 7 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 7 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
7 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต