ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  น้องใหม่แนะนำตัว
/  หากลุ่มเล่นที่คอร์ดนพรัตน เอกชัย ครับผม
หากลุ่มเล่นที่คอร์ดนพรัตน เอกชัย ครับผม                 

BuBie

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  19/9/2014 12:58:31
  หากลุ่มเล่นที่คอร์ดนพรัตน เอกชัย ครับผม

เลขที่สมาชิก: 64507

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวไทยแบด มิทราบว่ามีคัยเล่นแบดที่คอร์ดนพร้ตน์บ้างไหมครับ อยากจะไปร่วมเล่นด้วยสัก 2 คน ชาย 1 หญิง 1 ขอบคุณครับ

ข้อมูลส่วนตัว

bestbad2554

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  19/9/2014 13:32:32
  Re: หากลุ่มเล่นที่คอร์ดนพรัตน เอกชัย ครับผม

เลขที่สมาชิก: 49724

ขอให้ได้เพื่อนเร็วๆนะครับ

--
BEST BADMINTON
รับสอน- ปั้นนักกีฬาแบดมินตัน
ระดับพื้นฐาน-พัฒนาฝีมือ-แข่งขัน
รับสอนตั้งแต่อายุ ๕ ปี ถึงผู้ใหญ่
ติดต่อครูเอกได้ที่

E22SZ

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  22/9/2014 16:38:33
  Re: หากลุ่มเล่นที่คอร์ดนพรัตน เอกชัย ครับผม

เลขที่สมาชิก: 11683

ยกคำพูด:
เขียนโดย BuBie:

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวไทยแบด มิทราบว่ามีคัยเล่นแบดที่คอร์ดนพร้ตน์บ้างไหมครับ อยากจะไปร่วมเล่นด้วยสัก 2 คน ชาย 1 หญิง 1 ขอบคุณครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ ถ้าเลยไปหน่อย ถนนเพชรเกษม81 (บางบอน5) หนองแขมไกลไปมั๊ยครับ มีก๊วนให้แจมได้ทุกวันเลยครับ ลองเข้าลิงค์ไปดูรายละเอียดนะครับ http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=61450&start=0

--
สวัสดีครับ....
Racket :
* YONEX ARC 10 [3U] x2
* YONEX ARC 9 FL [4U]
* VICTOR SUPER NANO 5 [3U]

Shoes :
* ASICS GEL

[จ. อ. พฤ. ศ. ส. - คอร์ท BKK. (GUZAA) ซ.เพชรเกษม 81 / พ. - ราชตฤณมัย]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 4 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 4 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
4 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต