ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  น้องใหม่แนะนำตัว
/  หาเพื่อนตีแบด ภูเก็ตครับ
หาเพื่อนตีแบด ภูเก็ตครับ                 

SantisukKot

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  10/10/2019 18:44:48
  หาเพื่อนตีแบด ภูเก็ตครับ

เลขที่สมาชิก: 83061

สวัสดีครับ ผมอยากจะหาเพื่อนที่อยากหาคู่เล่นแบดในภูเก็ตครับ ผมย้ายมาจากต่างจังหวัด ไม่มีเพื่อนตีแบดเลย อยากออกกำลังกายจริงจังคับ ผมอยู่แถว ราชภัฏภูเก็ตครับ 
เพื่อนๆใจดีคนไหนมีก๊วนแนะนำ หรืออยากหาเพื่อนตีแบด แอดไลน์ผมได้น่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ ผมพอจะเล่นได้ระดับนึงคับ ไม่ได้เล่นเก่ง ไม่ได้เป็นนักกีฬาครับ 😁 
Line : kot61418330 
Facebook : Santisuk Nountem
( ก๊วนเล็กๆก็ได้น่ะครับ ผมไม่กล้าไปตีก๊วนใหญ่ๆ เล่นไม่เก่ง )
ว่างทุกวันเลยครับ ตอนเย็นหลัง 6 โมง 
ข้อมูลส่วนตัว

paagz

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  27/10/2019 3:36:01
  Re: หาเพื่อนตีแบด ภูเก็ตครับ

เลขที่สมาชิก: 62917

ผมเคยไปตีก๊วนพี่เอ ที่โรงแบด เลย ราชภัฏ ไปไม่ไกล

ที่คอร์ดโรงแบด ทักเฟส พี่เค้าไปก็ได้ครับ ก๊วนนี้รับทุกมือ ตีสนุกครับ

เอ วาสินานนท์ << FB พี่เค้า
ข้อมูลส่วนตัว

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 4 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 4 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
4 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต