ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  คุยกันฉันเพื่อน
/  รายการ bwf ระดับกี่ร้อยที่=superseries ครับ?
รายการ bwf ระดับกี่ร้อยที่=superseries ครับ?                 

abbrag

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  18/5/2018 15:39:27
  รายการ bwf ระดับกี่ร้อยที่=superseries ครับ?

เลขที่สมาชิก: 65877

ถ้าเป็นเมื่อก่อน รายการใหญ่ๆสังเกตจากคำง่ายๆ
อย่างเช่น international , granprix , grangprix gold,
Superserie , superserie premier ฯลฯ

แต่เดี๋ยวนี้ bwf มีการเรียกแบบใหม่ที่ระบุตัวเลขต่อท้าย เลยไม่แน่ใจครับ
รบกวนผู้รู้ ขอบคุณทุกท่านครับ
ข้อมูลส่วนตัว

[A][o][o][D]

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  18/5/2018 16:33:51
  Re: รายการ bwf ระดับกี่ร้อยที่=superseries ครับ?

เลขที่สมาชิก: 16731

Super 500 ครับ
ข้อมูลส่วนตัว

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 9 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 9 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
9 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต