ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  การแข่งขัน Sport man badminton challenge 2017 (17.06.17)by
Page 2 of 2«1[2]
การแข่งขัน Sport man badminton challenge 2017 (17.06.17)by                 

Bomsupakit

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  19/6/2017 15:07:46
  Re: การแข่งขัน Sport man badminton challenge 2017 (17.06.17)

เลขที่สมาชิก: 71003

ถ้าเป็นอย่างที่ว่า อันนี้ผมไม่ทราบเหมือนกันครับ แหะแหะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ข้อมูลส่วนตัว

Bomsupakit

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  19/6/2017 15:09:37
  Re: การแข่งขัน Sport man badminton challenge 2017 (17.06.17)

เลขที่สมาชิก: 71003

ยกคำพูด:
เขียนโดย watana19:

ยกคำพูด:
เขียนโดย Bomsupakit:

ในมุมมองผม
ผมว่ารายการนี้มีความชัดเจนตั้งแต่ต้นแล้วนะครับ ว่ารายการนี้จะแข็งและหนักกว่ารายการอื่น ๆ
ซึ่งผู้จัด และประเมินมือบอกไว้ชัดเจนมากตั้งแต่ต้น (และผมเลือกไม่สมัคร)

โมเดลมือก็ค่อนข้างชัดเจน
จริง ๆ เรื่องมาตรฐานคงเป็นความชอบของผู้จัดมากกว่านะครับ ที่กำหนดให้รายการตัวเองออกมารูปแบบไหน

แต่สิ่งที่ควรทำ คือ ความชัดเจนตั้งแต่ต้น ทั้งโมเดล และมือ ซึ่งรายการนี้ทำไว้ชัดเจนมากครับ

ถ้าจะดราม่าเรื่อง ผมมองว่าต้องพิจารณาที่ผู้สมัครรึเปล่า ที่อ่านไม่รอบคอบ

จากคนหนึ่งที่เลือกไม่ลงรายการนี้ เพราะรู้อยู่แล้วว่าหนัก

ผมว่าไม่ใช่นะ ตอนแรกมือs แจ้งว่าห้ามชายคู่ลง แต่ตอนหลังมาเปลี่ยนว่าลงได้ซึ่งอันนี้ก็ไม่ชัดเจนแล้วครับ แต่โชคดีที่ผมไม่ลงตั้งแต่แรก ไม่งั้นคงต้องเปลี่ยนคู่กันวุ่น แล้วคนที่ลงตั้งแต่แรกผมว่าคงไม่มีไครไม่ด่าคนจัดหรอกครับ

ถ้าเป็นอย่างว่า อันนี้ผมไม่ทราบเหมือนกันครับ แหะแหะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ข้อมูลส่วนตัว
Page 2 of 2«1[2]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 10 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 10 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
10 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต