ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  LiNing SCourtCup 25-26 ก.พ. 2560
Page 12 of 12«1...91011[12]
LiNing SCourtCup 25-26 ก.พ. 2560                 

Atieree

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  1/3/2017 15:26:24
  Re: Li Ning S Court Cup 2016 By SINGHA

เลขที่สมาชิก: 27128

มารอดูผลการแข่งขัน
ข้อมูลส่วนตัว

^Un-KnoW

พี่ใหญ่
เขียนเมื่อ:  2/3/2017 3:33:42
  Re: Li Ning S Court Cup 2016 By SINGHA

เลขที่สมาชิก: 21405

รอดูด้วยคนครับ

BurnFzy

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  2/3/2017 18:25:21

เลขที่สมาชิก: 79168

จัดได้แย่มากกกกกกกกก จะเปลี่ยนสายเปลี่ยนกลุ่ม ก็ไม่มีแจ้งล่วงหน้า แถมหลอกในใบอีก ถ้าจะจัดให้ทีมในเครือตัวเองชนะ ก็จัดเฉพาะทีมตัวเองแข่งเลย ไม่ต้องเชิญทีมอื่นมา ตอนไม่มีทีมจะแข่ง ก็ไปอ้อนวอนก๊วนคนอื่นให้ช่วยมาแข่ง พอมาแข่งก็มาพูดแย่ๆ ทำแย่ๆ แบบนี้สมควรไหม เปลี่ยนกลุ่มเปลี่ยนสายเอง วันแรกอยู่กลุ่ม K อีกวันย้ายมากลุ่ม C ทำได้เหรอ แบบเนี้ยยย จัดครั้งแรก และก็คงเป็นครั้งสุดท้าย ฌาปนกิจเถอะ รายการนี้ #สาธุ

s.court

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  3/3/2017 20:32:54  [มีการแก้ไข: 6/3/2017 19:27:06]

เลขที่สมาชิก: 62914

ผลการแข่งขัน

มือ s
ชนะเลิศ พรพนา วรเนศ - นริส พัฒนประเทศ
รองชนะเลิศอันดับ 1 วิจตรา ตั้งสังขะรมย์ - ลิขิตพงศ์ พลอยพลาย
รองชนะเลฺิศอันดับ 2 ธนวิชญ์ ถาวงศ์ - อนงศ์ เกษสนาม
รองชนะเลิศอันดับ 2 อนุวัฒน์ ขาวสัก - นัฐกานต์ สุราสา

มือp-
ชนะเลิศ ปริญญา เพียรมนกุล - รัชธิวัสส์ อริยสิทธิศรา
รองชนะเลิศอันดับ 1 อาทิตย์ หงษ์อุดม - ธนาชัย ตันไพบูลย์
รองชนะเลิศอันดับ 2 เรียว สุก - ภัทรลภัส ใช้ฮวดเจริญ
รองชนะเลิศอันดับ 2 อรรถพล ชัยมนัสกุล นัฐพงษื กงวิไล
มือp
ชนะเลิศ พุฒิพงษ์ ประยูรหงษ์  พุฒิพงศ์ พุทธลีลาศ 

รองชนะเลิศอันดับ 1 ณรีพัฒน์ นุชชพงษ์ ศุภนัช บุญช่วยเหลือ
รองชนะเลิสอันดับ 2 ปริญญา มงคลสวัสดิ์ - ณฐนนท์ มีทรัพย์
รองชนะเลิศอันดับ 2 ชาญวิทย์ ภักดิ์ดีเกียร์ติวงศ์ - ทรงยศ เตชะเอื้อ
แต่งกายยอดเยียมและลีลาดีเด่น
อันดับ1 รัชธิวัสส์ อริยสิทธิศรา
อันดับ2 ประวิทย์ พรมโยธา
อันดับ3 วิจิตรา ตั้งสังขะรมย์

kxxx

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  4/3/2017 9:46:56

เลขที่สมาชิก: 66059

ยกคำพูด:
เขียนโดย BurnFzy:

จัดได้แย่มากกกกกกกกก จะเปลี่ยนสายเปลี่ยนกลุ่ม ก็ไม่มีแจ้งล่วงหน้า แถมหลอกในใบอีก ถ้าจะจัดให้ทีมในเครือตัวเองชนะ ก็จัดเฉพาะทีมตัวเองแข่งเลย ไม่ต้องเชิญทีมอื่นมา ตอนไม่มีทีมจะแข่ง ก็ไปอ้อนวอนก๊วนคนอื่นให้ช่วยมาแข่ง พอมาแข่งก็มาพูดแย่ๆ ทำแย่ๆ แบบนี้สมควรไหม เปลี่ยนกลุ่มเปลี่ยนสายเอง วันแรกอยู่กลุ่ม K อีกวันย้ายมากลุ่ม C ทำได้เหรอ แบบเนี้ยยย จัดครั้งแรก และก็คงเป็นครั้งสุดท้าย ฌาปนกิจเถอะ รายการนี้ #สาธุ

ผมเป็นคนหนึ่งที่ประท้วงเรื่องมือ แต่พอไปดูจริงๆแล้วกลายเป็นว่ามือที่ประท้วงเข้าไปนั้น ตกรอบซะงั้น รายการนี้จัดสูงสุดแค่พีแล้วรางวัลก็เยอะ มือที่มาลงเลยลดมือมา แชมป์พียังมาตกรอบมือพีลบ เรื่องเด็กในเครือผมไม่มีความเห็น เพราะทีมที่ไปจากระยองก็ได้สองรางวัล ทีมที่มาจากกรุงเทพ ก็ได้รางวัล เด็กที่นั่งอยู่ในห้องคิดเงินซึ่งน่าจะเป็นเด็กคอร์ด ตกรอบทั้งพี และพีลบ ผมว่าอยู่สายไหนไม่สำคัญ ถ้าจะได้แชมป์คุณต้องชนะให้หมด
เรื่องการจัดแข่งนั้นผู้จัดจัดได้ดี สนามมีเยอะ แต่ด้วยเป็นครั้งแรกเลยมีปัญาเรื่องการจัดการเวลา เลยทำให้จบมืด จริงๆแล้วรายการนี้สามารถจบได้ในเวลาไม่เกินบ่ายสอง ถ้าไม่มัวไปจัดให้เสร็จทีละมือ มีติเรื่องนี้เรื่องเดียวครับ 
ส่วนถ้าจะจัดให้คนมาเล่นเยอะกว่านี้ และไม่ต้องง้อคนอื่น ครั้งหน้าจัดให้รางวัลเยอะกว่าแบบนี้ แต่จัดให้จบในวันเดียว จะมีคนมาเยอะแน่นอนครับ
ขอเป็นกำลังใจให้คนจัดนะครับ ภาคตะวันออกจะได้มีรายการแข่งเยอะขึ้น

kengkrub

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  4/3/2017 15:29:45

เลขที่สมาชิก: 79053

ผลการแข่งขันผิดพลาดอะไรรึเปล่าครับแชมบ์มือpที่เห็นรูปตอนรับรางวัลชื่อพุทธิพงษ์เหมือนกันแต่ไม่ใช่นามสกุลตามที่ลงในผลอะครับ
Page 12 of 12«1...91011[12]

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 9 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 9 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
9 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต