ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  หากลุ่มเล่นแถวพระประแดง สำโรง ครับ พอมีบ้างไหมอ่ะ
หากลุ่มเล่นแถวพระประแดง สำโรง ครับ พอมีบ้างไหมอ่ะ                 

.๐oO~ pEuNs pReEcHa ~Oo๐.

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  26/3/2006 0:03:30
  หากลุ่มเล่นแถวพระประแดง สำโรง ครับ พอมีบ้างไหมอ่ะ

เลขที่สมาชิก: 3402

ผมอยู่แถวพระแดงฝั่งสำโรงอ่ะนะครับ พอจะมีกลุ่มไหนให้ผมไปเล่นด้วยได้บ้างครับ พึ่งเล่นได้ไม่นานครับ เมื่อก่อนเคยเล่นอยู่แล้วห่างหายไปนานอ่ะครับ ยังไงช่วยชวนๆผมไปเล่นและชี้แนะหน่อยนะครับ ผมอายุ 24 แระ ชื่อ ปืน ครับผม ขอบคุณครับ
ไฟล์ที่แนบไว้:

ไฟล์แนบถูกซ่อน กรุณาเข้าระบบเพื่อดูไฟล์แนบ

--
wInEx aRmAnEtIc 801 tI dEfEnSiVe oRaNgE
wInEx aRmAnEtIc 801 tI dEfEnSiVe gReEn
ข้อมูลส่วนตัว

จิม

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  26/3/2006 12:52:19
  Re: หากลุ่มเล่นแถวพระประแดง สำโรง ครับ พอมีบ้างไหมอ่ะ

เลขที่สมาชิก: 50

ไม่รู้ว่า แถวๆๆ สุขุมวิท 101 จะใกล้มั้ย...

--
คิดถึงเพื่อนๆ bad.playboy+monday night น๊า....

fuji

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  26/3/2006 15:16:44
  Re: หากลุ่มเล่นแถวพระประแดง สำโรง ครับ พอมีบ้างไหมอ่ะ

เลขที่สมาชิก: 2211

อยู่แถวนั้นเหมือนกัน แต่บ้านจริงๆ อยู่พระประแดงอีกฝั่งนึง
สุขุมวิท 101มันเลยสี่แยกบางนามาแล้วอะ ไกลเหมือนกัน แถวบางนาลองดูคอร์ทหลังเซ็นทรัลดูนะ หรือหมู่บ้านนภาลัยก็ดีนะ แถวลาซาลกับซอยแบริ่งก็หลายคอร์ทอยู่
แต่ถ้าข้ามฝั่งมาแถวสุขสวัสดิ์(รู้สึกจะซอย 24)ก็มีครับ เมื่อก่อนตลาดพระประแดงจะมีคอร์ท YWCAอยู่ ตอนนี้ทุบทิ้งไปแล้ว

--
"Don't buy upgrades; play up grades"

.๐oO~ pEuNs pReEcHa ~Oo๐.

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  26/3/2006 21:15:12

เลขที่สมาชิก: 3402

ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ใหญ่ พี่รอง ถ้าเป็น สุขุมวิท 101 ขึ้นไปก็ใกล้บ้านผมเหมือนกันครับอาจต้องนั่งรถเมล์ซัก 2 ต่อ เพราะว่าบ้านผมอยู่ตรงหลังโรงงานอีซูซุเส้นพระประแดงอ่ะนะครับ อยากรู้ วัน เวลา เล่นด้วยครับ แล้วเอสคอร์ดซอยหนามแดงมีกลุ่มไหนเล่นบ้างไหมบ้างไหมครับ คือว่าตอนนี้ผมเล่นทุกวันอาทิตย์ครับเวลาบ่าย 3 โมงครึ่งถึง 5 โมงครึ่งอ่ะนะครับ ผมเล่นในซอยหนามแดงอ่ะแหละ แต่ว่าเล่นกับพี่ๆของผมอ่ะนะครับ มันเป็นคอร์ดของคอนโดอ่ะนะครับมีอยู่คอร์ดเดียวอยู่ชั้น 3 ครับ ยังไงถ้าใครเล่นอยู่เอสคอร์ด ช่วยบอกวันเวลาด้วยนะครับ ขอมืออ่อนหัดอย่างผม ไปแจมด้วยซักคนนึง ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะครับผม หรือไม่โทรมาชวนก็ได้ครับ 094808548 ปืนครับผม ขอบคุณอีกครั้งครับ

--
wInEx aRmAnEtIc 801 tI dEfEnSiVe oRaNgE
wInEx aRmAnEtIc 801 tI dEfEnSiVe gReEn

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 12 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 12 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
12 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต