ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  การแข่งขันแบดมินตัน
/  ชิงแชมเปี้ยนแบดมินตันแห่งประเทศไทย ๒๕๔๖
ชิงแชมเปี้ยนแบดมินตันแห่งประเทศไทย ๒๕๔๖                 

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  18/12/2003 10:27:22
  ชิงแชมเปี้ยนแบดมินตันแห่งประเทศไทย ๒๕๔๖

J Tour-The Mall
Thailand National Badminton Championships 2003

๑๗-๒๑ ธันวาคม ๒๕๔๖

สมาคมแบดมินตันแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์
ร่วมกับ
บริษัท เจ ทัวร์ (ประเทศไทย) จำกัด และ THE MALL GROUP CO.,LTD

เชิญชมการแข่งขันชิงถ้วยพระราชทาน
พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ
พร้อมเงินรางวัล ๒๐๐,๐๐๐ บาท

ที่ MCC HALL ชั้น ๔ เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน

Aeh (original)

Webmaster
เขียนเมื่อ:  19/12/2003 8:22:09
  Re: ชิงแชมเปี้ยนแบดมินตันแห่งประเทศไทย ๒๕๔๖

เลขที่สมาชิก: 13

เมื่อวานนั่งรถตู้ผ่าน The Mall เพิ่งเห็นป้ายเหมือนกันครับ เลยขึ้นไปดู ตอน 2 ทุ่มหน่อย ๆ ทีแรกนึกว่าแข่งขันทั่วไป ปรากฎว่าเป็นชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ทีมชาติเลยมากันเต็มเลยครับ เท่าที่ได้ดูการแข่งก็มีคู่ผสมเหรียญทองซีเกมส์ล่าสุด, มีเทศนาเล่นคู่ผสม, แล้วก็ทีมชาติอีกหลายคนเดินเพ่นพ่านอยู่แถวนั้น ใครว่างลองไปดูนะครับ รู้สึกวันนี้จะเริ่มแข่ง 16.00 เป็นต้นไป
เมื่อวานกว่าจะแข่งเสร็จก็ 4 ทุ่มกว่า ๆ ครับ เลิกงานไปดูก็คงทันนะครับ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

ผู้มาเยือน

เขียนเมื่อ:  21/12/2003 4:59:12
  Re: ชิงแชมเปี้ยนแบดมินตันแห่งประเทศไทย ๒๕๔๖

แหะ แหะ เมื่อบ่ายวันเสาร์แวะไปดูมานะครับ
มีสินค้าลดราคาของ Kason เยอะเหมือนกัน (แบบว่าเค้าเป็นสปอนเซอร์ง่ะ)

อย่างเสื้อต้นฉบับ TBW เหลือ ๑๙๙ บาทง่ะ เสื้อคอกลมเหลือ ๑๕๙ บาท

ไม่ได้ถามราคาไม้นะครับ แต่ถ้าใครสนใจไม้ของ Kason น่าจะรีบไปดูเป็นอันขาด

เสียแต่ลูกนี่ดิครับ ไม่ยอมลดราคา (เยอะ ๆ ) ง่ะ ขายอยู่หลอดละ ๔๙๖ บาทครับ - จับมะลง ฮี่ฮี่ฮี่

อย่าลืมนา วันอาทิตย์นี้ Hi light ง่ะ

Ku-O

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  21/12/2003 10:00:50

เลขที่สมาชิก: 10

วันนี้เขาเริ่มกันกี่โมงเหรอคับ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 5 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 5 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
5 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต