ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  มาตีที่ธนากรกันมั้ย
มาตีที่ธนากรกันมั้ย                 

KASONGOSEN@Jibby Home

ขาโจ๋ประจำเวบ
เขียนเมื่อ:  9/12/2003 10:24:52
  มาตีที่ธนากรกันมั้ย

เลขที่สมาชิก: 59

ใครสนใจมาเล่นกะน้อง1 ที่คอร์ดธนากรก็ได้นะคะ.....เหมาะสำหรับผู้ที่อยู่ละแวกฝั่งธน (คอร์ดอยู่ฝั่งตรงข้ามตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรีค่ะ)....เล่นวันพฤหัส ตั้งแต่ 6โมงเย็นถึง4 ทุ่ม แต่อยากให้มาเล่นตอน2ทุ่มมากกว่า........สำหรับผู้ที่มีฝีมือadvanceนะคะ....ยินดีเลยค่ะ ที่นี่มีคู่ซ้อมมือให้ด้วยนะคะ........สนใจส อบถามราละเอียดที่ 1 นะคะ 06-8978878 09-3121305 ยินดีต้อนรับค่ะ :good:
ไฟล์ที่แนบไว้:

ไฟล์แนบถูกซ่อน กรุณาเข้าระบบเพื่อดูไฟล์แนบ

--
-->Kason Twister C7<--
-->Kason 100 (2)<--
-->Yonex Nano Speed 9000 TX<--
-->Yonex Mp99<--
-->Yonex ArcSaber10<--
น้องหนึ่งแรงเยอร์ แรงใจตีแบดไม่มีวันหมด
จิ๊บบี้โฮม แบบจิ๊บๆ
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

Popktb

สมาชิกกิตติมศักดิ์
เขียนเมื่อ:  9/12/2003 11:23:16
  Re: มาตีที่ธนากรกันมั้ย

เลขที่สมาชิก: 7

แล้วไม่ advance ไม่ต้อนรับเหรอจ๊ะ

--
" อุปกรณ์ YONEX แต่ฝีมือ FBT "
ข้อมูลส่วนตัว

~+กล้วยปั่น+~

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  11/12/2003 0:42:19

เลขที่สมาชิก: 158

แหะๆ ดีเลย กำลังอยากได้เบอร์คอร์ดอยู่พอดิบพอดี ขอบคุณนะคร้าบบบบ

ส่วนเพ่ป๊อปอย่ามาปากดีทีเดียวเชียว เด่อๆ หมั่นไส้

????

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  11/12/2003 0:49:42

เลขที่สมาชิก: 44

โห ไม่กล้าไปเลยอ่ะ

Popktb

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 1:23:48

เดี่ยวนี้ไม่ค่คอยได้ไปธนากรเลยเนอะป่านนี้อารัก คิดถึงป๊อปแย่แล้วเหอๆๆๆ

--
" อุปกรณ์ YONEX แต่ฝีมือ FBT "

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 12:43:05

ต้อนรับสิคะ...............กลัวพี่ๆที่เล่นเก่งมาแล้วจะไม่หนุกงัย ถ้าเล่นกะ1 เลยให้ไปลองตีกะพี่xดูค่ะ.................เบอร์คอร์ดนะคะ 02-4475449-50 ค่ะ........วันนี้ใครอยากมาร่วมแจมดูก็ได้นะคะ ยินดีต้อนรับ......
ปล.ป๊อบไม่ค่อยมาเลยอ่ะ...เบื่อแล้วดิ....ไม่มีมือให้ตีใช่ป่ะล่ะ

ใครสนใจเบอร์โทร1 ได้เลยนะคะ......วันนี้แล้วล่ะ :good:

--
-->Yonex Nano Speed 9000 TX<--
น้องหนึ่งแรงเยอร์ แรงใจตีแบดไม่มีวันหมด

Popktb

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 12:52:06

อ้อ...ที่ไม่ไปเพราะว่าที่ ktb ตอนนี้มันมีมือที่สูสีเยอะน่ะเลยสนุกกว่าอ่ะ แต่ว่าไม่ได้หมายความว่าที่นากรไม่เก่งนะแต่ว่าไปทีไรโค๊ช X ลงมาต้อนรับด้วยทุกทีอ่ะเหอๆๆ ป๊อปล่ะไม่รู้จะไปอยู่ไหนเลยหลงไปหมด 555 ใครที่คิดว่าตัวเองไม่มีทางหลงแน่นอนเพราะว่า ถ้าลูกไม่ออกจากแร็กยังไงเราก็ไม่ขยับลองไปธนากรดูคับวัน พฤ. แล้วจะต้องเปลี่ยนความคิดเหอๆๆๆ แล้วว่างๆจะไปเล่นนะ 1 อิ อิ

--

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 13:18:43

ไม่เป็นรัยจ้า.... :D อีกอย่างก็ไม่อยากให้มาเล่นตอน6โมงด้วยเหมือนกัน(แบบว่าโกรธกับพวกพี่ลักน่ะ)เราเลยบอกให้มาเล่น2ทุ่มแทน..............ดีแล้วล่ะ เราก็กลัวป๊อบเบื่อพวกพี่ลักเหมือนกันแหละ.....เรายังโคตรเบื่อเลยอ่ะ..........เนี่ยเลยต้องมานั่งหัวหมุนกับข้อมือพี่xอยู่ทุกวันนี้ 8(

ปล.ใครมีจิตคิดเมตตามาช่วย1ทีเด่ะ...มาปราบพี่Xหน่อย เด๋วมีรางวัลนำจับ เอ๊ย!!!รางวัลให้เฉยๆ

--

Popktb

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 14:26:05

ยกคำพูด:

เขียนโดย kasongosen:
อีกอย่างก็ไม่อยากให้มาเล่นตอน6โมงด้วยเหมือนกัน(แบบว่าโกรธกับพวกพี่ลักน่ะ)เราก็กลัวป๊อบเบื่อพวกพี่ลักเหมือนกันแหละ.....เรายังโคตรเบื่อเลยอ่ะ..........เนี่ยเลยต้องมานั่งหัวหมุนกับข้อมือพี่xอยู่ทุกวันนี้ 8(

ปล.ใครมีจิตคิดเมตตามาช่วย1ทีเด่ะ...มาปราบพี่Xหน่อย เด๋วมีรางวัลนำจับ เอ๊ย!!!รางวัลให้เฉยๆ

โห.....แรงไปป่าวอ่ะ เดี่ยวพี่เค้าเล่นเวปเราแล้วอ่านเจอมันไม่ดีเลยอ่า ป๊อปไม่ได้เกี่ยงฝีมือหรอก ...ตรงๆที่ไปก็เพราะว่าจะไปเล่นกับอาลักน่ะแหละกลัวพี่เค้าไม่มีเพื่อนเล่นอ่ะมากันแค่ 3 คนเองส่วนตอน2ทุ่มอ่ะยังไงก็ได้อ่ะ

--

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 14:35:36

ทั้งนี้มันก็เป็นเพราะตัวเขาเองน่ะแหละ.....เลยไม่มีใครมาเล่นด้วย...... ก็ดีแล้วล่ะเขาจะได้เล่นของเขาคนเดียว ไม่ต้องมีใครมาแย่งเล่น

--

Popktb

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 14:38:50

ยกคำพูด:

เขียนโดย สายัณห์อยากรู้:
ยกคำพูด:

เขียนโดย kasongosen:
อีกอย่างก็ไม่อยากให้มาเล่นตอน6โมงด้วยเหมือนกัน(แบบว่าโกรธกับพวกพี่ลักน่ะ)เราก็กลัวป๊อบเบื่อพวกพี่ลักเหมือนกันแหละ.....เรายังโคตรเบื่อเลยอ่ะ..........เนี่ยเลยต้องมานั่งหัวหมุนกับข้อมือพี่xอยู่ทุกวันนี้ 8(

โห.....แรงไปป่าวอ่ะ เดี่ยวพี่เค้าเล่นเวปเราแล้วอ่านเจอมันไม่ดีเลยอ่า ป๊อปไม่ได้เกี่ยงฝีมือหรอก ...ตรงๆที่ไปก็เพราะว่าจะไปเล่นกับอาลักน่ะแหละกลัวพี่เค้าไม่มีเพื่อนเล่นอ่ะมากันแค่ 3 คนเองส่วนตอน2ทุ่มอ่ะยังไงก็ได้อ่ะ .....พี่เค้าเล่นไม่เก่งเท่า1ก็จิงแต่ว่าเราก็คิดซะว่าเราไปคุมเค้าซิ ทำให้เค้าเล่นลูกได้ง่ายๆ เราก็รู้ฝีมือกันดีอยุ่แล้วเราลงไปเราก็ต้องยอมรับฝีมือเค้าดิก็พยายามคุมเค้าให้เล่นได้สนุกๆไม่เห็นต้องเบื่อเลยอ่า..ใครจะตียังไงป๊อปก็เล่นหมดอ่ามากสุดก็แค่แพ้มีอะไรมากกว่านี้ ถ้าเล่นเดิมพันค่าลูกค่าน้ำอะว่าไปอย่างอ่า มีใครไม่อยากเก่งบ้าง แต่โอกาศของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน พี่เค้าไม่ได้เรียนแบดมา ไม่ได้เล่นตั้งแต่รุ่นๆอย่างเรา ไม่ได้โชคดีเหมือนใครที่มีคอร์ดเล่นทุกวันเงินก็ไม่เสีย อยากเล่นตอนไหนก็เอากุญแจไปไขแล้วก็ตีได้เลย ใครไม่อยากเก่งบ้างล่ะแค่โอกาศมันไม่เท่ากันเท่านั้นเองอ่ะ พี่ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ตอน5ขวบพี่ก็จะบอกพ่อกับแม่ว่าพ่อเอาผมไปอยู่บ้านทองหยอดหน่อย ถ้าไม่ให้ไปล่ะสวย...แต่ว่าผมดันมารักแบดตอนอายุ 15 นี่ซิพี่ก็เลือกไม่ได้เหมอืนกันอ่า ที่พี่ไปธนากรน่ะเพราะว่าอารักกับลุง เดี่ยวเค้าไม่มีเพื่อนเล่นน่ะ แล้วดูโค๊ชX ดิโคตรเก่งเลยยังชวนหมอที่เล่นไม่เป็นมาเล่นกับพี่เลย ไม่เห็นเบื่อเลยแล้วก้ไม่บ่นด้วยนา หน้าตายิ้มแย้มตลอด เฮฮาตลอด

--

Popktb

เขียนเมื่อ:  11/12/2003 14:58:42

การที่เราได้ไปเล่นคู่กับคนที่อ่อนกว่าเราเป็นสิ่งที่น่าภูมิใจสำหรับผมมากเลย เพราะว่าเค้ามั่นใจว่าคนที่จะไปคุมเค้าได้น่ะจะต้องเล่นได้ดีไงล่ะจ๊ะ เป็นการยกย่องเรา (ถ้าเราไม่เก่งเค้าจะให้เราคุมเหรอ) มันน่าภูมิใจนะถ้ามีคนที่เป้นผู้ใหญ่กว่าเรามาชวนให้ไปคุมเค้าเล่นน่ะ แล้วเป็นการฝึกด้วยว่าเราจะสามารถเล่นเกมให้คู่เราได้เปรียบได้มากแค่ไหนครับ อย่างถ้าเราคุมคนไม่เก่งถ้าเรายกลูกขึ้นไปคูเราก็โดนรุมใช่ไหมล่ะ จึงเป็นการฝึกสมองที่ดีเลยนะครับ และจะมีคนอยากชวนเราเล่นเยอะแยะเลยครับได้เพื่อนได้มิตรสหายด้วย มีแต่คนอยากเล่นด้วย

--

IT.MAN

Webmaster
เขียนเมื่อ:  11/12/2003 15:07:29

เลขที่สมาชิก: 1

^_^ ยังไงก็คุยกันดีๆอย่าทะเลาะกันนะจ๊ะ ^_^ :love:

--
มาเล่นกีฬาเพื่อสุขภาพกันเถอะ

sumo

น้องเล็ก
เขียนเมื่อ:  12/12/2003 16:58:07

เลขที่สมาชิก: 218

ว่างๆ จะเข้าไปให้เชือดนะ 1

TummiE

น้องรอง
เขียนเมื่อ:  12/12/2003 22:29:34

เลขที่สมาชิก: 4

แล้วเจอกันนะคร้าบ คุณน้อง 1

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

เขียนเมื่อ:  16/12/2003 9:12:48

โห....ยาวเลยอ่า
มันก็ไม่ใช่งั้นหรอก....มันเป็นเรื่องที่แบบว่าไม่รู้เหมือนกัน........ก็ดีแล้วล่ะที่วันนั้นป๊อบไปตี เพราะไม่รู้จะมีใครตีหรือเปล่า แต่เราไม่ได้เล่นกะเขาแล้วงัย ทั้งวันอังคารด้วย เหมือนกับว่าตอนนี้ต่างตนต่างคอร์ดเลยงัย ก็ไม่ได้โกรธอะไรหรอก เขาต่างหากที่โกรธเราก่อน ไม่พูดกับเราก่อน เราก็ไม่รู้จะไปพูดก่อนมัยงัย แล้วป๊อบไปตีกับเขา เขาเก็บตังค์ป๊อบหรือเปล่า เก็บเท่าไหร่ ไม่ใช่ไรหรอก....จะได้บอกพี่ๆคนอื่นว่าให้ให้เขาตามนั้นงัย กลัวเขาว่า ว่ามาเล่นแล้วไม่จ่ายเงินงัย

--

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 15 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 15 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
15 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต