ThaiBadminton
หน้าแรก สนามแบด เวบบอร์ด รีวิวไม้แบด รวมลิงก์ ช่วยเหลือ ติดต่อ เข้าระบบ สมัครสมาชิก

โปรดอ่าน
การปิดกระทู้
กฎการใช้ ลายเซ็นต์ ในเว็บ
กฎการใช้งานเว็บบอร์ด กรุณาอ่านให้เข้าใจก่อนโพสต์

/  หน้าแรกเวบบอร์ด
   /  จัดตั้งกลุ่ม-หากลุ่ม
/  หาที่ตีครับ...
หาที่ตีครับ...                 

visaruth

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  23/8/2004 16:38:34
  หาที่ตีครับ...

เลขที่สมาชิก: 206

คือบ้านผมอยู่แถวรามอินทราอ่ะครับ อยากทราบว่ามีใครเล่นที่ซอย รามอินทรา 67 บ้างครับ
แล้วผมเป็นเด็กไปเล่นด้วยได้มั๊ยครับ ฝีมือไม่ค่อยเก่งอ่ะครับ แต่อยากซ้อมครับ

ขอบคุณครับ
ข้อมูลส่วนตัว

หน่วยกู้ชีพ

สมาชิกกิตติมศักดิ์
เขียนเมื่อ:  23/8/2004 22:59:10
  Re: หาที่ตีครับ...

เลขที่สมาชิก: 37

อ้าวเร้ววววววววววววว  

ใครอยู่รามอินทรา แนะนำที่เล่น:yo_man:ให้น้อง visaruth กันด้วยจ้า :hammer:

--
เหอะๆๆ...หลงทางมา กว่าจะกลับบ้านถูก
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

Sherlockoam

สมาชิกดีเด่น
เขียนเมื่อ:  24/8/2004 7:18:08

เลขที่สมาชิก: 32

อืม รามอินทราๆๆ พี่คิมเล่นที่ไนติงเกลไม่ใช่เหรอ

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

Kimamon

ปาปารัสชีประจำเว็บ
เขียนเมื่อ:  24/8/2004 7:48:27

เลขที่สมาชิก: 11

ผมยังไม่เคยไปตีแบดที่ไนติงเกลนะคับ เคยแต่ไปตีเทนนิสอ่ะ แล้วช่วงนี้ก็ไม่ได้ไปแล้วด้วยคับ :oops: อยู่รามอินทราสนใจมาตีที่ดอนเมืองมั้ยล่ะคับ คอร์ดการท่าดอนเมืองคับ

คิม

--
Kimamon! โย่ว!
ข้อมูลส่วนตัว เยี่ยมชมเวบเพจ

LeeYOYO

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  24/8/2004 9:20:07

เลขที่สมาชิก: 781

การท่านะล่ะ ไม่ไกลหรอก  คนอยู่บางกะปิ ยังมาตีเลยนะคับ  วันอาทิตย์ นั่งรถแค่แป๊บเดียว ก็ถึงละ 20 นาทีโดยประมาณ 

คอร์ทดี อากาศก็ดี สบาย ๆๆ

--
++ เข้าชม Facebook ของไทยแบดมินตันได้นะครับ ที่ www.facebook.com/thaibadminton
ตีแบดเพื่อความสนุกสนาน เพื่อสุขภาพ อย่าไปเครียดกับผลแพ้ ชนะ นะครับ :)

Nong

น้องใหม่
เขียนเมื่อ:  24/8/2004 14:48:25

เลขที่สมาชิก: 956

การท่านี่มันอยู่ตรงไหนครับ ปกติไปตี รามอินทราซอย 5 อ่ะครับ จากนี่ไปไกลหรือปล่าวครับ บ้านผมอยู่ บางกะปิครับ

--
Please READ SIGNATURE RULES before edit your signature !

LeeYOYO

สุดยอดแฟนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ:  25/8/2004 9:29:28

เลขที่สมาชิก: 781

รามอินทรา ซอย 5 นี่ BG Sport ใช่ป่ะ  อยู่หน้าหมู่บ้านภัทรา ไป หมู่บ้านภัทราบ่อย ๆๆ

เข้าเรื่อง คอร์ทการท่า หรือ จริง ๆ ก็คือ สโมสรการท่าอากาศยาน  อยู่ไม่ไกล เลย จาก รามอินทราซอย 5 ใช้เวลาเพียง 12 นาที (กรณีรถไม่ติดนะ)
อยู่เลยริมถนนวิภาวดีรังสิต  เลย วัดดอนเมือง ไปทางรังสิต  ประมาณ 1 ป้ายรถเมล์ ที่เห็นเป็นตึกกระจก ตั้งอยู่ทางซ้ายมืออ่ะ หรือ ดูแผนที่จากในเวปนี้ก็ได้ครับ

ที่กระทู้ แผนที่ไปสโมสรการท่าอ่ะ

--
++ เข้าชม Facebook ของไทยแบดมินตันได้นะครับ ที่ www.facebook.com/thaibadminton
ตีแบดเพื่อความสนุกสนาน เพื่อสุขภาพ อย่าไปเครียดกับผลแพ้ ชนะ นะครับ :)

ผู้ใช้งาน

ผู้ใช้งาน: 13 คนกำลังอ่านกระดานนี้
ขณะนี้มีสมาชิกออนไลน์ 13 คน [ แอดมิน ] [ ผู้ดูแล ]
13 ผู้มาเยือน
0 สมาชิก:

ค้นหา

กำหนดสิทธิ

คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความ
คุณ ไม่สามารถ เพิ่มแบบสอบถาม
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้
คุณ ไม่สามารถ ลบข้อความ
คุณ ไม่สามารถ โหวต